PDA

View Full Version : Bạn trai hôn ad khi miệng bị viêm chân rang và hay chảy máu chân răng

hoavn
24-04-2015, 08:58
Cách đây hơn ngày bạn trai có hôn ad của em và có cho lưỡi vào trong, hôm nay em mới biết bạn trai em đang bị sưng mộng răng và thi thoảng hay bị chảy máu chân răng vậy em có nguy cơ lây nhiễm không ?

Nguyen Ha
24-04-2015, 09:03
Cách đây hơn ngày bạn trai có hôn ad của em và có cho lưỡi vào trong, hôm nay em mới biết bạn trai em đang bị sưng mộng răng và thi thoảng hay bị chảy máu chân răng vậy em có nguy cơ lây nhiễm không ?
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

SangLumia
24-04-2015, 10:00
trong chủ đề bạn có nói là bạn trai của bạn. khi 2 người đã vượt qua giới hạn, tôi tin chắc bạn cũng đã suy trước khi vượt rào. bạn lo sợ truyền nhiễm, sao bạn và bạn trai của bạn, ko cùng nhau đi xn các bệnh truyền nhiễm xã hội theo định kỳ khuyến cáo của BYT. để bạn ko phải lo lắng hoang mang như vậy. tôi tin bạn sẽ suy nghỉ thật kỉ với lời đề nghị của tôi. chúc bạn hạnh phúc.

Charles
24-04-2015, 15:38

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
24-04-2015, 15:51

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

hoavn
24-04-2015, 15:57
trước tiên em xin cám ơn mọi người tư vấn vì em còn đang rất lo lắng, bạn trai đó là người em mới quen và em cũng biết là trước kia từng trải và ăn chơi, nếu khi os cho em mà bạn ấy bị chảy máu chân răng thì sao ko ạ, vì em nhớ bạn ấy cho cả lưỡi vào trong, em vẫn còn trong thời gian dùng thuốc nên em rất cần mọi người tư vấn

Tuanmecsedec
24-04-2015, 16:00
trước tiên em xin cám ơn mọi người tư vấn vì em còn đang rất lo lắng, bạn trai đó là người em mới quen và em cũng biết là trước kia từng trải và ăn chơi, nếu khi os cho em mà bạn ấy bị chảy máu chân răng thì sao ko ạ, vì em nhớ bạn ấy cho cả lưỡi vào trong, em vẫn còn trong thời gian dùng thuốc nên em rất cần mọi người tư vấn

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Do bạn suy diễn rồi nghĩ chảy máu chân răng thôi,vì một người chảy máu chân răng chỉ bị viêm sưng nướu răng,khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói,huống chi làm việc đó cho bạn.

hoavn
24-04-2015, 16:11
Sáng này khi em và bạn ấy đi ăn vặt em nhìn thấy vết máu trên quả táo hỏi thì anh ấy nói em mới biết là hay chảy máu chân răng, nếu không có tình huống ấy thì giờ chắc em không lo lắng như này

Tuanmecsedec
24-04-2015, 16:14
Sáng này khi em và bạn ấy đi ăn vặt em nhìn thấy vết máu trên quả táo hỏi thì anh ấy nói em mới biết là hay chảy máu chân răng, nếu không có tình huống ấy thì giờ chắc em không lo lắng như này

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Charles
24-04-2015, 16:17

Bình thường khi ăn hoa quả cũng nhiều người cũng dễ bị chảy máu lợi vì bị hoa quả chọc trực tiếp vào lợi. Nhưng khi OS thì làm gì mà chảy máu bạn. Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn.

hoavn
24-04-2015, 16:22
em chỉ muốn khẳng định là bạn ấy hay bị chảy máu chân răng do chính bạn ấy nói, vậy nếu lúc os mà có bị ra máu thì có vấn đề gì không, xin mọi người tư vấn cho em, càng tìm hiểu về người ấy em càng thấy lo lắng, em xin cảm ơn mọi người

Tuanmecsedec
24-04-2015, 16:23
em chỉ muốn khẳng định là bạn ấy hay bị chảy máu chân răng do chính bạn ấy nói, vậy nếu lúc os mà có bị ra máu thì có vấn đề gì không, xin mọi người tư vấn cho em, càng tìm hiểu về người ấy em càng thấy lo lắng, em xin cảm ơn mọi người

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Charles
24-04-2015, 16:31

Chân răng nếu có bị chảy máu cũng phải do có vật gì đó tác động vào chứ không tự nhiên mà chảy máu được. Bạn chỉ suy diễn để dọa mình hết hồn thôi. Cho dù người đó có chảy máu chân răng thật cũng không có nguy cơ với bạn, nếu xét nguy cơ thì nguy cơ thuộc về người OS cho bạn (nếu bạn có HIV).

songchungvoi_HIV
24-04-2015, 18:56
Ko có nguy cơ trong trường hợp này