PDA

View Full Version : e mong mọi người giải thích hộ e ạ

quakhubuon
26-04-2015, 23:24
e có qh voi GMD trong quá trình quan hệ dương vật của e không cương cứng được (của e lúc đấy chỉ tầm 5 cm thoi a ) e vẫn đeo bao và ccos ấn vào trong âm đạo GMD. mọi người cho e hỏi như thế co sao không ạ. và trường hợp của e bao co bảo ve được đầu dương vật không a. e lo qua mong cac Mod giup đỡ e ạ

xuanxanh
26-04-2015, 23:28
Vẫn bao trọn là bảo vệ được. Ko sao đâu bạn ạ.

quakhubuon
26-04-2015, 23:30
mình không nhớ là co bao trọn được không vì lúc đấy của mình nó không lên được . nhưng mình vẫn nhớ rõ là mình có đi bao.

SangLumia
27-04-2015, 00:12
e có qh voi GMD trong quá trình quan hệ dương vật của e không cương cứng được (của e lúc đấy chỉ tầm 5 cm thoi a ) e vẫn đeo bao và ccos ấn vào trong âm đạo GMD. mọi người cho e hỏi như thế co sao không ạ. và trường hợp của e bao co bảo ve được đầu dương vật không a. e lo qua mong cac Mod giup đỡ e ạ
bạn qhtd có bcs là qhtd an toàn, nếu bcs ko rách ko tuột là bạn an toàn với HIV.

SangLumia
27-04-2015, 00:30
mình không nhớ là co bao trọn được không vì lúc đấy của mình nó không lên được . nhưng mình vẫn nhớ rõ là mình có đi bao.
chi tiết rất quan trọng. có nguy cơ hay ko nguy cơ dựa vào bạn kể có đúng từ chi tiết ko thôi. cố gắn nhớ mọi thứ và kể lại. đừng úp úp mở mở.

UTMIENTAY
27-04-2015, 01:26

Bcs vẫn che đầu DV là an toàn..

quakhubuon
27-04-2015, 06:59
hôm dáy dương vật của mình không cương cứng được và GMD phải thay đến mấy cái bao và GMD kích thích cho mình bằng miệng.mình không rõ là bao có bị rách hay không nhưng trong quá trinh quan hệ mình vẫn đeo bao. nếu như trường hợp của mình có phải uống thuốc phôi nhiễm không mình sắp được 72h roi ạ

quakhubuon
27-04-2015, 07:37
trong quá trình quan hệ GMD co thay co e 4,5 cái bao
lần đầu tiên thì chỉ kích thich bằng miệng xong e vất bao đấy đi đeo bao mới
lân thư 2 GMD có đeo bao cho e nhưng trong lúc quan hệ thì bao chi chùm có 1/2 dương vật của e xong e bao GMD chỉnh lại bao rồi quan hê dược khoảng mấy phút thì dương vật của e không cương cứng nữa
lần thứ 3 GMD đeo bao cho e nhưng dươn vật e lúc đó không cứng nên e cố lấy tay ấn vào âm đạo GMD /(như thế co trường hợp nào bao bi rách không ạ)
lần thứ 4 va lân thứ 5 cung giống lân thứ 3 ạ . e mong mọi người vào đọc và trả lời giúp e với ạ

SangLumia
27-04-2015, 09:09
trong quá trình quan hệ GMD co thay co e 4,5 cái bao
lần đầu tiên thì chỉ kích thich bằng miệng xong e vất bao đấy đi đeo bao mới
lân thư 2 GMD có đeo bao cho e nhưng trong lúc quan hệ thì bao chi chùm có 1/2 dương vật của e xong e bao GMD chỉnh lại bao rồi quan hê dược khoảng mấy phút thì dương vật của e không cương cứng nữa
lần thứ 3 GMD đeo bao cho e nhưng dươn vật e lúc đó không cứng nên e cố lấy tay ấn vào âm đạo GMD /(như thế co trường hợp nào bao bi rách không ạ)
lần thứ 4 va lân thứ 5 cung giống lân thứ 3 ạ . e mong mọi người vào đọc và trả lời giúp e với ạ
theo ngững lời bạn kể, cho dù bạn có thây bcs liên tục cũng ko có nguy cơ gì cả. cái 9 là bạn qh ad có bcs là qhtd an toàn. ko càn pep hay xn. vấn đề say sĩn rồi đi qhtd với gmd ko chỉ mỗi mình bạn đâu.

Tuanmecsedec
27-04-2015, 17:31

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi,nếu còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề đã có,bạn vào chủ đề đã được tư vấn.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su 1/2 và kích duc bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/28997-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-1-2-va-kich-duc-bang-mieng)