PDA

View Full Version : Dùng tay kích dục có nguy cơ không

hoihanlamm
27-04-2015, 12:33
Hôm qua, e có đi masage, nhân viên chỉ dùng tay kích dục dương vật em, đến khi ra. Chỉ dùng tay thôi, cho e hỏi vậy có nguy cơ gì với HIV và SDTS không? :(((

SangLumia
27-04-2015, 14:25
Hôm qua, e có đi masage, nhân viên chỉ dùng tay kích dục dương vật em, đến khi ra. Chỉ dùng tay thôi, cho e hỏi vậy có nguy cơ gì với HIV và SDTS không? :(((
kích dục bằng tay là kich dục an toàn, ko có nguy cơ với bệnh gì cả.

hoihanlamm
27-04-2015, 15:15
cảm ơn bạn. nhưng lo lăng thật, chẳng may bị HIV không tính sao nữa

hoihanlamm
27-04-2015, 15:50
A Tuấn, A Trường,A Hiếu, mọi người ơi, chia sẻ TH e với, e lo quá

xuanxanh
27-04-2015, 16:00
Ko sao đâu.

hoihanlamm
27-04-2015, 16:58
cần mọi người chia sẻ thêm với

SangLumia
27-04-2015, 17:22
cảm ơn bạn. nhưng lo lăng thật, chẳng may bị HIV không tính sao nữa
ko có chuyên chẳng may ờ đây bạn àh. 1 là có nguy cơ, 2 là ko có nguy cơ. bạn ko có nguy cơ cho kích dục bằng tay. kích dục bằng tay nói nôm na là kích dục có đối tác đó là kích dục an toàn.

SangLumia
27-04-2015, 17:23
cần mọi người chia sẻ thêm với
bạn cần mọi người chia sẻ thì mọi người cũng sẽ chia sẻ mức nguy cơ cho bạn. như cái 9 bạn ko tin vào lời tư vấn. thì dù cả 100 người tư vấn bạn cũng sẽ ko tin.

Tuanmecsedec
27-04-2015, 17:55

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay sợ lây nhiễm hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7154-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay-so-lay-nhiem-hiv)

hoihanlamm
27-04-2015, 19:50
dạ. sau khi đọc hết các topic a Tuấn gửi, e yên tâm rồi ạ, cảm ơn mấy anh, vậy mà sáng giờ e lăn tăn không biết kích dục bằng tay có bị HIV hay SDTS gì không

songchungvoi_HIV
27-04-2015, 19:56
Tình dục an toàn là tình dục ko QH xâm nhập AD

hoihanlamm
28-04-2015, 03:39
Dạ em cảm ơn a Sang, A Tuấn, a Hiếu ạ ! Sau nay e sẽ k tới lui mấy chỗ đó nữa

Charles
28-04-2015, 07:12

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với bệnh nào hết.

hoihanlamm
28-04-2015, 22:46
Hôm nay e để ý thấy dưới chân trái e có 4,5 lỗ tròn như kiểu dầu bỏng văn, e suy nghĩ chắc k fai do gmd cố tình hại e k vì nếu hại sẽ bấm ngón tay cho trầy hay dùng dao lam gạch, vì vết chấm thương đó như kiểu dầu thôi, hôm truoc e có nhớ chiên cá dầu có văn nhưng k
nhớ rõ có văn x gần mắt cá chân bị z k, vì hôm đó say nên e k nhớ rõ, hôm nay nguoi e cảm giác ngứa ngứa! Giờ e suy nghĩ tùm
lum! E đang sợ liệu gmd đó có hại e k, gmd chỉ kích bằng tay thoi. A/c cho e loi khuyên

xuanxanh
28-04-2015, 22:50
Đã tự trả lời rồi mà em. Vết đó với hiv ko liên quan gì tới nhau. Chỉ kích bằng tay ko gây nguy cơ gì cho em cả. Ngủ đê. :))

SangLumia
28-04-2015, 23:57
Hôm nay e để ý thấy dưới chân trái e có 4,5 lỗ tròn như kiểu dầu bỏng văn, e suy nghĩ chắc k fai do gmd cố tình hại e k vì nếu hại sẽ bấm ngón tay cho trầy hay dùng dao lam gạch, vì vết chấm thương đó như kiểu dầu thôi, hôm truoc e có nhớ chiên cá dầu có văn nhưng k
nhớ rõ có văn x gần mắt cá chân bị z k, vì hôm đó say nên e k nhớ rõ, hôm nay nguoi e cảm giác ngứa ngứa! Giờ e suy nghĩ tùm
lum! E đang sợ liệu gmd đó có hại e k, gmd chỉ kích bằng tay thoi. A/c cho e loi khuyên
kích dục bằng tay nói 1 cách nôm na là thủ dâm có đối tác. nên đó là 1 loại hình giải tỏa tâm sinh lý an toàn. ko có nguy cơ với bệnh gì cả.

hoihanlamm
29-04-2015, 00:36
Nguoi tu nhien ngua ngua, nhin vét bỏng tròn như kiểu dần ăn văng vào lại nghĩ lun
tun, vì vết đó k thể giống như vết dao gạch hay j cả! Trời ạ e điên mất :((

Charles
29-04-2015, 05:06

Nguoi tu nhien ngua ngua, nhin vét bỏng tròn như kiểu dần ăn văng vào lại nghĩ lun
tun, vì vết đó k thể giống như vết dao gạch hay j cả! Trời ạ e điên mất :((

GMS kích thích DV bạn hay kích thích cái chân??? Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn, đừng lo lắng mà suy diễn ra tình huống nữa.

hoihanlamm
29-04-2015, 05:49
Vết tròn tròn ,5 vết rát rát như vết bỏng dầu văng vào a ! Tự nhiên hôm qua coi thấy dưới gần mắt cá chân thấy mà k biết có phải do gái masage đó hại e k! Mà e cũng nghĩ vết đó k giống vết dao cứa hay móng tay bấm lắm vì vết tròn tròn k phải đường dài tét gì cả, e rối quá

Charles
29-04-2015, 06:08
Vết tròn tròn ,5 vết rát rát như vết bỏng dầu văng vào a ! Tự nhiên hôm qua coi thấy dưới gần mắt cá chân thấy mà k biết có phải do gái masage đó hại e k! Mà e cũng nghĩ vết đó k giống vết dao cứa hay móng tay bấm lắm vì vết tròn tròn k phải đường dài tét gì cả, e rối quá

Bạn HÂM vừa thôi, chân bạn bị sao liên quan gì đến chuyện kích dục bằng tay? GMS hại bạn được cái gì, và nếu họ hại bạn thì hại kiểu gì? Đừng nói là không biết cô ta đã làm gì bạn nhé.

hoihanlamm
29-04-2015, 06:37
Dạ chắc k sao hả a! Vì chỉ có dùng dịch hay máu trét vô vết chấm đó mới có nguy cơ nhưng e nghĩ lại cô đó làm từ đầu k có tgian đi đâu làm j khác! Hjc tự nhiên thấy ngứa ngứa e mới lo thui

Charles
29-04-2015, 07:12
Dạ chắc k sao hả a! Vì chỉ có dùng dịch hay máu trét vô vết chấm đó mới có nguy cơ nhưng e nghĩ lại cô đó làm từ đầu k có tgian đi đâu làm j khác! Hjc tự nhiên thấy ngứa ngứa e mới lo thui

Chỉ có bạn HÂM thôi chứ người ta không hâm, người ta chỉ muốn làm nhanh cho xong nhiệm vụ chứ thời gian đâu mà trét dịch hay máu vào chân bạn. Còn cái chân đó của bạn có ngâm cả vào chậu máu (dịch) có HIV cũng không sao.

hoihanlamm
29-04-2015, 09:01
Dạ em cũng nghĩ thế nhưng qua nay bị ngứa ngứa cả người e lo lắm, e ăn thịt gà cứ muốn do nó mà ngứa, hy vọng z huhuu

xuanxanh
29-04-2015, 09:43
Vì đọc trên mạng về triệu chứng của hiv rồi sau đó tâm lý lo lắng cho rằng mình có thể bị hiv rồi nên nhất định đòi cơ thể xuất hiện bằng được triệu chứng. Đó là xì trét, lo lắng sinh ra vậy thôi. Cũng có thể do mùa này thời tiết giao mùa, nóng bức nên da phản ứng vậy thôi. Bỏ lo lắng hiv đi, ăn uống, ngủ nghỉ bình thường là khỏe liền à.

hoihanlamm
29-04-2015, 11:15
Vâng mình cũng nghĩ mình chỉ kích dục bằng tay thì an toàn r và vết trầy tròn chấm chấm là k phải do gms gây ra cho mình! Lạy trời huhuuu

Tuanmecsedec
29-04-2015, 11:15

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.