PDA

View Full Version : Lại sợ

Ndt
28-04-2015, 00:40
1 thời gian tạm quên đi tự dưng hnay lại ốm đau họng nổi vài vết đỏ, chán quá à.
mấy bác trùm cho thg e mở mang đàu óc phát, liệu tư thế cả 2 cùng nằm quay mặt vào nhau người bt có cho vào Dù chỉ 1 cm dk ko nhỉ? Haizz:zk2020:

SangLumia
28-04-2015, 01:07
1 thời gian tạm quên đi tự dưng hnay lại ốm đau họng nổi vài vết đỏ, chán quá à.
mấy bác trùm cho thg e mở mang đàu óc phát, liệu tư thế cả 2 cùng nằm quay mặt vào nhau người bt có cho vào Dù chỉ 1 cm dk ko nhỉ? Haizz:zk2020:
bạn được tứ vấn là ko có nguy cơ rồi mà. HIV đâu dễ lây như vậy. soi mó cơ thể chi rồi tùm lum tùm la ra chi vậy.

Ndt
28-04-2015, 01:18
Nhưg mà e lo lăm , biết là thế r ạ :(( nhưg bình thường thì có cho vào được ko anh nhỉ ? Chỉ băn khoăn mỗi cái đấy thôi, vì thg bạn e nó bảo nằm thế sao cho vào được ko biết nó nói đúng ko nữa

SangLumia
28-04-2015, 01:20
Nhưg mà e lo lăm , biết là thế r ạ :(( nhưg bình thường thì có cho vào được ko anh nhỉ ? Chỉ băn khoăn mỗi cái đấy thôi, vì thg bạn e nó bảo nằm thế sao cho vào được ko biết nó nói đúng ko nữa
a đã thử nhiều lần rồi, nằm rất khó cho vào. nói 1 cách dễ hiểu thiếu kinh nghiệm như e, cho vào bằng niềm tin.

Ndt
28-04-2015, 01:27
Thế à anh, may quá , e còn ko lên dk nữa cơ anh ạ, lại còn hẹp bao nữa, chỉ sợ nó thọt vào dù chủ 1-2 cm thôi ạ, từ lần đấy cạch luôn ko dám bén mảng nữa, chak e ko sao anh nhỉ, nhưg mà k hiểu sao lại đau họng mấy ngày nay, chắc chắn là k vào dù chỉ 1 cm chứ anh? Với cả lúc cho vào cảm giác gì hả anh( chặt ướt hay sao ạ) tư vấn cho thg e này cái ạ:((

Charles
28-04-2015, 07:10

Chủ đề này không cần thiết tư vấn vì đã được tư vấn rồi, bạn vui lòng vào đọc lại:

Chủ đề: Kinh nghiệm ít dương vật không cương cứng tự cho vào âm đạo được không. (http://diendanhiv.vn/threads/28114-Kinh-nghiem-it-duong-vat-khong-cuong-cung-tu-cho-vao-am-dao-duoc-khong)Chủ đề: Cạ ngoài ad ko chắc chắn có cho vào tí nào ko (http://diendanhiv.vn/threads/26756-Ca-ngoai-ad-ko-chac-chan-co-cho-vao-ti-nao-ko)