PDA

View Full Version : Cho người đi nhờ xe nghi ngờ người ta đam kim tiêm

emcamon
28-04-2015, 13:28
Hôm qua em đi ngoài đường thì bỗng có 1 anh quoắc xe em đòi đi quóa giang một đoạn, em cũng đồng ý..Lúc tới nơi anh đó kiu em dừng, e dừng và anh đó nhảy xuống xe em,tự nhiên em thấy ngay lưng em nhói ,ngứa ngứa 1 cái,Em xin hỏi nếu như anh ấy dùng kim tiêm đâm qua lưng em lúc đó đang mặc áo thì có bị lây k,em cảm ơn

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 14:30
Hôm qua em đi ngoài đường thì bỗng có 1 anh quoắc xe em đòi đi quóa giang một đoạn, em cũng đồng ý..Lúc tới nơi anh đó kiu em dừng, e dừng và anh đó nhảy xuống xe em,tự nhiên em thấy ngay lưng em nhói ,ngứa ngứa 1 cái,Em xin hỏi nếu như anh ấy dùng kim tiêm đâm qua lưng em lúc đó đang mặc áo thì có bị lây k,em cảm ơn
Bạn chỉ có nguy cơ Hâm toàn tập

emcamon
28-04-2015, 14:40
Vậy a cho em hỏi thử, kim tiêm mà đâm qua có lớp áo có làm lây đc ko anh!

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 14:41
Vậy a cho em hỏi thử, kim tiêm mà đâm qua có lớp áo có làm lây đc ko anh!
Bạn mua kim về tự thí nghiệm đi

emcamon
28-04-2015, 14:47
Em chỉhỏi! đặt trong trường hợp người đó đâm vào em ,mà đâm xuyên qua lớp áo có lây virut đc ko

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 14:49
Em chỉhỏi! đặt trong trường hợp người đó đâm vào em ,mà đâm xuyên qua lớp áo có lây virut đc ko
Vui lòng mua kim về tự đâm và tự nhận định, đừng bao giờ hỏi những câu vớ vẫn kiểu suy diễn

Tuanmecsedec
28-04-2015, 14:53

Toàn bộ bài viết thành viên emcamon (http://www.diendanhiv.vn/members/38265-emcamon) cho thấy chỉ có nguy cơ hoang tưởng.

emcamon
28-04-2015, 14:54
Vậy là có phải em đang suy diễn phải ko anh!, người đó ko có đâm kim vào em à!!

Tuanmecsedec
28-04-2015, 14:58
Vậy là có phải em đang suy diễn phải ko anh!, người đó ko có đâm kim vào em à!!

Bạn hoang tưởng quá.

emcamon
28-04-2015, 15:01
Hồi sáng nay ,em có đi bác sĩ tâm lý,em có kể cho bác sĩ tình trạng của em, bác sĩ nói em bị rối loạn lo âu và trầm cảm, có dấu hiệu loạn thần, bác sĩ cho uống thuốc 20 ngày, ko biết bệnh em có nặng ko và chữa đc ko?Đang lo quá

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 15:12
Hồi sáng nay ,em có đi bác sĩ tâm lý,em có kể cho bác sĩ tình trạng của em, bác sĩ nói em bị rối loạn lo âu và trầm cảm, có dấu hiệu loạn thần, bác sĩ cho uống thuốc 20 ngày, ko biết bệnh em có nặng ko và chữa đc ko?Đang lo quá
Nếu ko uống thuốc theo chỉ dẫn có BS, bạn có nguy cơ sống vĩnh viễn trong buồng biệt giam của nhà thương điên

emcamon
28-04-2015, 15:21
Bác sĩ nói em chỉ bị nhẹ có gì đâu mà điên,!!,a nói gì ghê vậy! em chỉ bị ám ãnh hoang tưởng hiv thôi!

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 15:26
Bác sĩ nói em chỉ bị nhẹ có gì đâu mà điên,!!,a nói gì ghê vậy! em chỉ bị ám ãnh hoang tưởng hiv thôi!
BS nói nhẹ, với BQT bạn bị nặng lắm

emcamon
28-04-2015, 15:29
Mà bệnh hoang tưởng chữa hết ko a, có nhiều người mắc bệnh này ko!

songchungvoi_HIV
28-04-2015, 15:33
Mà bệnh hoang tưởng chữa hết ko a, có nhiều người mắc bệnh này ko!
Songchung trả lời rùi đó

Tuanmecsedec
28-04-2015, 15:40

Tình trạng của bạn.Tuanmecsedec theo dõi các bài viết cho thấy bạn bị chứng bệnh lo sợ.Vì vậy bạn nên tuân thủ điều trị,nếu không sẽ nặng hơn.

xuanxanh
28-04-2015, 16:06
Có bác sĩ tâm lý thăm khám rồi, bạn yên tâm theo thuốc cùng với việc tự cứu lấy mình, tham gia nhiều hoạt động tập thể, suy nghĩ tích cực lên. Sẽ thoát khỏi tình trạng này.

Charles
29-04-2015, 07:29

Bạn chỉ có nguy cơ bị bệnh thần kinh hoang tưởng thôi.