PDA

View Full Version : sợ bị HIV do sợ bị kiêm tiêm đâm trúng tay

lolangquado
29-04-2015, 05:47
Moi người cho em được hỏi là: E ở trọ, khu phòng trọ rất đông và khá phức tạp. Em ngủ kế bên cửa ra vào và không giăng mùng. Cửa ra vào của em có 1 khe hở khá to. Cách đây 3 ngay khi ngủ dậy em thấy trên tay em có 1 mục như bị gì đó đâm vào, không giống như bị muỗi chích mà rất giống bị kim tiêm chích vô( em có đi xn vài lần thấy khá giống với khi bị kim tiêm chích vô). BS cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV nếu như có ai đó luồn bơm kiêm tiêm chích vào tay em nhưng do ngủ say nên em ko biết ko ạ?

Charles
29-04-2015, 05:54
Moi người cho em được hỏi là: E ở trọ, khu phòng trọ rất đông và khá phức tạp. Em ngủ kế bên cửa ra vào và không giăng mùng. Cửa ra vào của em có 1 khe hở khá to. Cách đây 3 ngay khi ngủ dậy em thấy trên tay em có 1 mục như bị gì đó đâm vào, không giống như bị muỗi chích mà rất giống bị kim tiêm chích vô( em có đi xn vài lần thấy khá giống với khi bị kim tiêm chích vô). BS cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV nếu như có ai đó luồn bơm kiêm tiêm chích vào tay em nhưng do ngủ say nên em ko biết ko ạ?

Bạn ngủ không giăng mùng thì bị muỗi chích chứ kim tiêm đâu ra. Bạn chỉ có nguy cơ bệnh thần kinh hoang tưởng thôi.

Tuanmecsedec
29-04-2015, 11:25

Do bạn lo lắng rồi suy diễn tự hù mình thôi.

xuanxanh
29-04-2015, 11:36
Viết truyện viễn tưởng, kinh dị, hài hay ma thì chắc truyện bạn đắt hàng lắm đó. " Trong một đêm mưa gió, lắm muỗi, xóm trọ lại mất điện có 1 người đàn ông giấu mặt luồn kim tiêm qua khe cửa tiêm trúng tay anh... :))
Thần kinh bạn có khả năng suy diễn và tưởng tượng phong phú. Nhưng đậu về mặt đất đi, hoang tưởng quá rồi bệnh ra đó.