PDA

View Full Version : test nhanh 3 tháng âm tính ở hồng ngoc keangnam

thuongminh
02-05-2015, 17:52
chào anh chị trong diễn đàn.em có nguy cơ quan hệ không an toàn với gmd đúng 3 tháng em có đến hồng ngọc keangnam test nhanh âm tính.không biết xét nghiệm ở đấy có an tâm không ạ.sao bạn em trước xét nghiệm giá 98k con em lại 102k.có phải đó là 2 phương pháp khác nhau nên giá khác nhau không ạ.giòe em lo lắng không biết xét nghiệm có chính xác không.anh chị nào có người quen lam ơ đấy tư vấn giúp em với ạ.e xin cảm ơn

Charles
02-05-2015, 17:58
chào anh chị trong diễn đàn.em có nguy cơ quan hệ không an toàn với gmd đúng 3 tháng em có đến hồng ngọc keangnam test nhanh âm tính.không biết xét nghiệm ở đấy có an tâm không ạ.sao bạn em trước xét nghiệm giá 98k con em lại 102k.có phải đó là 2 phương pháp khác nhau nên giá khác nhau không ạ.giòe em lo lắng không biết xét nghiệm có chính xác không.anh chị nào có người quen lam ơ đấy tư vấn giúp em với ạ.e xin cảm ơn

Bạn XN kết quả ÂT thì ở đâu cũng yên tâm. Với kết quả 3 tháng ÂT bạn yên tâm đã an toàn tuyệt đối rồi.

buonquadithoi
02-05-2015, 18:55
bạn thích thì ra 50c hàng bài làm phát nữa . Hih .

Tuanmecsedec
02-05-2015, 19:16

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy 3 tháng bạn xét nghiệm âm tính là đã an toàn.Bạn tìm hiểu thêm ở box này.