PDA

View Full Version : ăn chung muỗng

hoihan2015
06-05-2015, 19:51
E điên đầu mất thôi.chuyện là tối hôm qua em có đi nhậu về.hơi đói nên đi ăn.em vs thằng bạn ăn chung 1 tô bún.ăn bằng muỗng.mà thằng đấy hay đi quan hệ vs gái mại dâm.như vậy e có nguy cơ ko ạ.strees nay chưa hết lại đến chuyện khác.đau đầu qúa.lỡ như nó có bệnh răng miệng chảy máu có sao ko ạ.huhu

Charles
06-05-2015, 19:58
E điên đầu mất thôi.chuyện là tối hôm qua em có đi nhậu về.hơi đói nên đi ăn.em vs thằng bạn ăn chung 1 tô bún.ăn bằng muỗng.mà thằng đấy hay đi quan hệ vs gái mại dâm.như vậy e có nguy cơ ko ạ.strees nay chưa hết lại đến chuyện khác.đau đầu qúa.lỡ như nó có bệnh răng miệng chảy máu có sao ko ạ.huhu

Chủ đề này nặng sự kỳ thị, vì vậy không cần thiết tư vấn. Bạn tự tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn.

hoihan2015
07-05-2015, 08:22
Hôm qua em có hơi hoang mang nên đặt chủ đề 1 cách thiếu kiến thức và mang tính chất kì thị.hôm qua em đã dành 1 đêm đọc toàn bộ kiến thức về hiv rồi.nên BQT cho em xin lỗi nhé.em yếu tâm lý thôi.

songchungvoi_HIV
07-05-2015, 08:46
Bạn muốn biết mình có nguy cơ hay ko vi lòng bấm vào đây xem:
Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)