PDA

View Full Version : Hỏi triệu chứng HIV?

Nguyen ba lon
10-05-2015, 22:36
Hiv có giai đoạn đầu cửa sổ gây cúm đau đầu đau họng không ạ. Chứ em lo quá .

Nguyen ba lon
10-05-2015, 22:38
Em đi căt tóc lưỡi cạo cũ đứt da măt về cảm nhẹ đau họng nhức đầu là dấu hiệu đầu hiv không anh chị.

mayman11
10-05-2015, 22:47
Không dựa vào triệu chứng cách tốt nhấ là xn máu mới biết đc...

xuanxanh
10-05-2015, 22:54
Hiv không chẩn đoán qua triệu chứng mà chỉ có xn máu mới biết. Vấn đề của bạn nói không phải hành vi có nguy cơ lây nhiễm hiv. Bởi vậy hãy lo trị bệnh cảm cúm, viêm họng bình thường đi thôi.

Nguyen ba lon
10-05-2015, 23:13
Tại em đọc mấy trang mạng bảo là dấu hiệu đau đầu đau họng là những dấu hiệu đầu giai đoạn cửa sổ em lo quá anh chị à.

xuanxanh
10-05-2015, 23:34
Em đi căt tóc lưỡi cạo cũ đứt da măt về cảm nhẹ đau họng nhức đầu là dấu hiệu đầu hiv không anh chị.

Hành vi này không có nguy cơ lây nhiễm hiv. Triệu chứng ơ đâu ra được hả bạn. Bạn yên tâm đi nhé.

SangLumia
10-05-2015, 23:41
Tại em đọc mấy trang mạng bảo là dấu hiệu đau đầu đau họng là những dấu hiệu đầu giai đoạn cửa sổ em lo quá anh chị à.
các bài báo nói theo mục tiêu chung chung, hầu như là đi quá vấn đề. những ai yếu sinh lý đọc xong là tự hiểu. cứ ai đi cắt tóc cào lông mặt, bị chảy máu, về 2 3 hôm cảm cúm là HIV àh. chưa có ca nào báo cáo lây nhiễm HIV qua hớt tóc cạo mặt cả. dao lam ko phải mắc tiền, thường thì thợ cắt tóc đều thay dao lam mới cho mỗi khách cả. thấy chảy máu cái bảo dao lam cũ. po tay

Tuanmecsedec
11-05-2015, 06:20

Một người bình thường cũng có thể bị cảm cúm hay viêm đau họng.Vì vậy HIV hoàn toàn không có biểu hiện hay triệu chứng nào ĐẶC TRƯNG cho đó là của HIV.Ngoài việc chỉ đi xét nghiệm,nếu có nghi ngờ.