PDA

View Full Version : cho e hỏi về phòng xét nghiệm combo uy tín tại Đà Nẵng

nguqua
13-05-2015, 15:38
cho e hỏi ở 21 Hải Phòng Đà Nẵng xn combo có uy tín không ? người ta có bóc kim tiêm mới trước mặt mình không ? e bị ám ảnh H nhiều quá rồi nên giờ chỉ muốn biết xn ở đâu uy tín và người ta bóc kim tiêm trước mặt mới an tâm được vì e cũng bị hoang tưởng người ta đâm kim mình miết :monkeys31:

Tuanmecsedec
13-05-2015, 15:46
cho e hỏi ở 21 Hải Phòng Đà Nẵng xn combo có uy tín không ? người ta có bóc kim tiêm mới trước mặt mình không ? e bị ám ảnh H nhiều quá rồi nên giờ chỉ muốn biết xn ở đâu uy tín và người ta bóc kim tiêm trước mặt mới an tâm được vì e cũng bị hoang tưởng người ta đâm kim mình miết :monkeys31:

21 Hải Phòng Đà Nẵng cơ sở trang bị máy móc xét nghiệm rất hiện đại.

Charles
13-05-2015, 15:47

Truong Xuan chỉ bạn nơi XN uy tín nhất, chỉ vấn đề chi phí đi lại hơi mắc:

nguqua
13-05-2015, 15:52
dạ, người ta bóc kim kiêm trước mặt mình rồi mới lấy máu phải không anh ? e hơi có tư thù với kim tiêm nên hoang tưởng kim tiêm mãi

Tuanmecsedec
13-05-2015, 16:07
dạ, người ta bóc kim kiêm trước mặt mình rồi mới lấy máu phải không anh ? e hơi có tư thù với kim tiêm nên hoang tưởng kim tiêm mãi

Bạn đừng có kiểu suy diễn tào lao quá,dù có bóc trước mặt hay không bóc trước mắt thì không có ai dùng kim tiêm cũ đã quan sử dụng đâu bạn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.