PDA

View Full Version : em đang dùng pep có đôi chút thắc mắc mong anh chị tư vấn giúp em

quanvu
13-05-2015, 18:48
Thắc mắc của em là có phải có nhiều thuốc pep khác nhau phải ko ạ. 2 là em vừa uốg xong rồi ăn kơm luôn có ảnh hưởg gì ko ạ.mong anh chị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
13-05-2015, 19:39
Thắc mắc của em là có phải có nhiều thuốc pep khác nhau phải ko ạ. 2 là em vừa uốg xong rồi ăn kơm luôn có ảnh hưởg gì ko ạ.mong anh chị tư vấn giúp em.

Phác đồ điều trị thuốc phơi nhiễm có chung 1 phác đồ thường là hai thành phần kết hợp.Có một số loại thuốc tên thuốc khác nhau.Nhưng cùng chung thành phần.

Thuốc phơi nhiễm là phải uống đúng giờ,vấn đề ăn trước hay ăn sau hoặc như bạn nói ,vừa uống thuốc xong ăn cơm liền không ảnh hưởng gì đến thuốc.

Charles
13-05-2015, 20:57

Thuốc phơi nhiễm thì có chung một phác đồ, cùng thành phần, còn nhiều loại là do nhiều nước sản xuất thôi. Chuyện bạn uống thuốc thì quan trọng nhất là đúng giờ, còn uống trước - sau hay đang ăn không ảnh hưởng gì hết.