PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao,sợ nhiễm hiv từ ngòn tay chạm dương vật

keni_vo012
04-10-2013, 14:08
Đầu tiên em chào các anh chị trong diễn đàn :(
em xin chia sẻ trường hợp của mình như sau:
Ngày 7/9 vừa rồi em vừa qh với gmd và có dùng bao cao su và rất nhanh tầm 1p rưỡi vì đây là lần đầu của em :(
điều đáng nói ở đây là sau khi quan hệ e có dung ngón tay của mình sờ vào đầu bcs để kiểm tra xem bcs có bị rách hay không em thấy bcs k bị rách chỉ có tý gì đó hơi nhờn nhờn dính dính dống dầu ăn dính trên ngón tay sau đó em vô ý để đầu ngón tay đó tiếp xúc với lổ sáo trên dương vật của em sau đó rửa lại bằng nước liền
em mong các anh chị phân tích trường hợp của em dùm ạ
Không biết có phài do lo lắng hay thời tiết hay không mà mấy ngày nay em có các triệu chứng của HIV :(
đau cơ, sốt, đau họng :(

Prayquink
04-10-2013, 14:12
Trường hợp của bạn dùng bao cao su không thủng không rách thì không nguy cơ :k7186658:

keni_vo012
04-10-2013, 14:20
Trường hợp của bạn dùng bao cao su không thủng không rách thì không nguy cơ :k7186658:
dạ em kiểm tra rất kĩ rồi bcs k rách k thủng ạ! em sợ nguy cơ xuất phát từ việc lỗ sáo tiếp xúc với ngón tay bị dính nước nhờn thôi

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 14:24
dạ em kiểm tra rất kĩ rồi bcs k rách k thủng ạ! em sợ nguy cơ xuất phát từ việc lỗ sáo tiếp xúc với ngón tay bị dính nước nhờn thôi
Em làm ơn tìm hiểu kiến thức có tại diẽn đàn này dùm,đừng có đặc câu hỏi dạng suy diễn và không logic, cảm ơn

Tuanmecsedec
04-10-2013, 14:28

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

keni_vo012
04-10-2013, 14:30
Em làm ơn tìm hiểu kiến thức có tại diẽn đàn này dùm,đừng có đặc câu hỏi dạng suy diễn và không logic, cảm ơn
Da e xin lỗi m.n vì đã làm phiền ạ! :( E chỉ muốn biết nguy cơ của mình ntn thôi ạ :( mong các a chị trong diễn đàn thông cảm ạ :(

Tuanmecsedec
04-10-2013, 14:32
Da e xin lỗi m.n vì đã làm phiền ạ! :( E chỉ muốn biết nguy cơ của mình ntn thôi ạ :( mong các a chị trong diễn đàn thông cảm ạ :(

Bân yên tâm,trường hợp của bạn không sao.

keni_vo012
04-10-2013, 14:34
Dạ em cảm ơn anh TUấn và Anh songchungvoi Hiv ! em xin chừa Gmd :(

Tuanmecsedec
04-10-2013, 14:43
Dạ em cảm ơn anh TUấn và Anh songchungvoi Hiv ! em xin chừa Gmd :(

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành khác có quan hệ tình dục với họ mà không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

keni_vo012
04-10-2013, 14:46
Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành khác có quan hệ tình dục với họ mà không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

dạ em cảm ơn a đã bổ sung kiến thức cho em :( có lẽ đây là lần cuối trong cuộc đơièm :( cám ơn m.n! em có cần làm xét nghiệm không ạ :

phamtram0110
04-10-2013, 16:36
thanks bác đã chia sẻ, mình rất muốn tham gia nhưng lại bận chuyện gia đình rồi :(

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
04-10-2013, 16:39
Trường hợp của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV, không cần xét nghiệm.

chacemchetwa
04-10-2013, 22:15
Trường hợp bạn kể trên k có nguy cơ. Và k có nguy cơ thì k cần thiết xn hiv. Tránh tìm GMD để k phải lo lắng.

Nguyen Ha
04-10-2013, 22:41
Như mọi người đã chia sẻ. Trường hợp của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

keni_vo012
05-10-2013, 14:17
M.n có thể phân tích kĩ hơn dùm em đc k ạ :(

Tuanmecsedec
05-10-2013, 14:19
M.n có thể phân tích kĩ hơn dùm em đc k ạ :(

Phân tích kỹ gì ? Muốn mọi người phân tích làm sao lòi ra nguy cơ ,trong khi đó mọi người nói không có nguy cơ hay sao.

keni_vo012
06-10-2013, 18:00
Phân tích kỹ gì ? Muốn mọi người phân tích làm sao lòi ra nguy cơ ,trong khi đó mọi người nói không có nguy cơ hay sao.
ý em k phải vậy a Tuấn ạ :(
ý em là em muốn trang bị thêm kiến thức cho mình và có thể tuyên truyền cho các bạn của em ở độ tuổi này chưa làm chủ đc bản thân với lại chưa nhận đc sự giáo dục ve Hiv a a`

keni_vo012
08-10-2013, 14:38
ý em là em muốn trang bị thêm kiến thức cho mình và có thể tuyên truyền cho các bạn của em ở độ tuổi này chưa làm chủ đc bản thân với lại chưa nhận đc sự giáo dục ve Hiv a a`
alo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 15:45
Nếu chưa làm chủ được và chưa nhận thức được thì hã tự tìm hiểu kiến thức và con đường lây nhiễm của HIV có sẵn tại diễn đàn, tôi khoá topic này lại để bạn có thời gian đọc nhé