PDA

View Full Version : Cho em hoi ty

hoai1987
04-10-2013, 14:34
Các anh cho em hỏi là xét nghiệm viêm gan b,sùi mào gà,lậu,giang mai... Cần bao nhiêu ngày để có kết quả chính xác vậy

Tuanmecsedec
04-10-2013, 14:41
Các anh cho em hỏi là xét nghiệm viêm gan b,sùi mào gà,lậu,giang mai... Cần bao nhiêu ngày để có kết quả chính xác vậy

Bạn xem chủ đề này sẽ rõ : Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

hoai1987
04-10-2013, 14:54
Ý em hỏi là thời gian để em xét nghiệm hết đấy mà vì em có nguy cơ vì em có quan hệ bằng miệng nhưng làm rất ít là em nói không làm nữa em mới đi lần đầu không biết em có nhiễm không nên g lo quá

Tuanmecsedec
04-10-2013, 15:02
Ý em hỏi là thời gian để em xét nghiệm hết đấy mà vì em có nguy cơ vì em có quan hệ bằng miệng nhưng làm rất ít là em nói không làm nữa em mới đi lần đầu không biết em có nhiễm không nên g lo quá

Thường Lậu,sau 3 đến 5 ngày sẽ biết liền,còn các vấn đề khác cần 3 tháng xét nghiệm.

hoai1987
04-10-2013, 23:19
Mong mọi người tư vấn giúp em phát hiện đầu dương vật em xuất hiện ba cục mụn màu trắng nhỏ li ti ah và có mấy triệu chứng nhức đầu sốt nhẹ ah mà từ lúc di tới g có 1 tháng ah mà triệu chứng giống bệnh herpes quá vậy a tuấn và các a e có bị nhiễm không vậy g ê đang lo quá mong mọi người tư vấn giúp em

2013
04-10-2013, 23:25
Mong mọi người tư vấn giúp em phát hiện đầu dương vật em xuất hiện ba cục mụn màu trắng nhỏ li ti ah và có mấy triệu chứng nhức đầu sốt nhẹ ah mà từ lúc di tới g có 1 tháng ah mà triệu chứng giống bệnh herpes quá vậy a tuấn và các a e có bị nhiễm không vậy g ê đang lo quá mong mọi người tư vấn giúp em
Cái đó bạn đi khám da liễu mới biết chứ ở đây làm sao giúp

Nguyen Ha
05-10-2013, 01:32

Do bạn lo lắng quá thôi. Bạn có nguy cơ là kích dục bằng miệng thì an toàn với HIV, còn các vấn đề khác thì bạn nên thăm khám bs.