PDA

View Full Version : mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.

nguyenthanhcong
04-10-2013, 14:36
Hiện mình rất hoang man k biết phải làm sao. Cách đây đã 10 ngày mình có đi massa cô nhaan viên massa đã dùng miệng để thư giản dương vật,khi xong mình ra về khoản tầm 2h sau mình mới vệ sinh thì phát hiện dương vật có 1 vết xước nhỏ,bs cho em hỏi nếu cô đó nhiễm hiv và không may răn cô ấy bị chảy máu thì em có bị nhiễm k? Hiện h e đã quá 72h để đi phơi nhiểm nhưng em nghe nói đt bằng pp pes (pes này là gì thưa bs?)

Tuanmecsedec
04-10-2013, 14:46
Hiện mình rất hoang man k biết phải làm sao. Cách đây đã 10 ngày mình có đi massa cô nhaan viên massa đã dùng miệng để thư giản dương vật,khi xong mình ra về khoản tầm 2h sau mình mới vệ sinh thì phát hiện dương vật có 1 vết xước nhỏ,bs cho em hỏi nếu cô đó nhiễm hiv và không may răn cô ấy bị chảy máu thì em có bị nhiễm k? Hiện h e đã quá 72h để đi phơi nhiểm nhưng em nghe nói đt bằng pp pes (pes này là gì thưa bs?)

Bạn yên tâm ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm đâu.Bạn tìm hiểu thêm chính box này rất có nhiều câu hỏi tương tự được trả lời.

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 14:50
Nguy cơ OS với GMD = Không với HIV = Không PEP = Không cần XN.
Vui lòng XN bệnh lây qua đường TD (STDs): Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và Viêm Gan B. Cảm ơn
:

trungan1987
04-10-2013, 14:55
chào bạn, những j bạn kể bạn ko có nguy cơ với H...
nhưng OS có thể mắc các bệnh: giang mai, viêm gan B, lậu, mồng gà...

nguyenthanhcong
04-10-2013, 15:03
Cho dù bị xướt chảy máu vẫn k nhiểm hiv hả bs? Vậy e chỉ cần xn STDs. Những bệnh như giang mai,lậu khi nhiễm thì có biểu hiện gì k thưa bs?

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 15:05
Cho dù bị xướt chảy máu vẫn k nhiểm hiv hả bs? Vậy e chỉ cần xn STDs. Những bệnh như giang mai,lậu khi nhiễm thì có biểu hiện gì k thưa bs?
Bạn nên đọc cái này: http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc
Lậu sao 3 đến 5 ngày sẽ có biểu hiện, Giang Mai, Mồng Gà và viêm gaqn B xn sau 3 tháng

nguyenthanhcong
05-10-2013, 10:51
Cảm ơn mọi bs và mọi người đã tư vấn giúp mình.
Bs cho mình hỏi câu này. Tư khi mình có nghi vấn là nhiễm hiv thì cơ thể mình có những triệu chứng như : căn thẳng, mệt mõi đâu cơ, ăn k ngon, mất ngủ có lúc đi ngoài lỏng như vậy có phải là triệu chứng của stress k hay triệu chứng của gì khác.
Bs cho hỏi thê là đã có nghiên cứu thực tế nào đã chứng minh qh OS dv bị xước mà chắc k nhiêm H

Tuanmecsedec
05-10-2013, 11:42
Cảm ơn mọi bs và mọi người đã tư vấn giúp mình.
Bs cho mình hỏi câu này. Tư khi mình có nghi vấn là nhiễm hiv thì cơ thể mình có những triệu chứng như : căn thẳng, mệt mõi đâu cơ, ăn k ngon, mất ngủ có lúc đi ngoài lỏng như vậy có phải là triệu chứng của stress k hay triệu chứng của gì khác.
Bs cho hỏi thê là đã có nghiên cứu thực tế nào đã chứng minh qh OS dv bị xước mà chắc k nhiêm H

Do suy nghĩ nhiều một vấn đề nào đó cũng gây ra hiện tượng này.

Lee Hoang
24-08-2015, 16:58
Ban quản trị xóa bài viết không đúng mục đích của chủ đề.