PDA

View Full Version : Bị tinh dịch dính vào lổ sáo của dv

Minh-15
18-05-2015, 19:21
Cho em hoi, cach đây 1 thang em có quan hệ với 1 nam. Em khong quan hệ qua hậu môn nhừng có hôn và dùng miẹng quan hệ. Lúc sau nguoi đó nằm lên nguoi em và dùng tay ép 2 duong vật lại với nhau và thủ dâm. Vì 2 duong vật sát vao nhau nên khi vua bắn tinh dich thì tinh dich ngguoi do dính vào đầu và lổ đi tiểu của duong vat em, đuoc 1 chút thì em cũng xuat tinh. Vay cho em hoi truong hop này em có bị nhiem khong? Vi tinh dich dinh vào lổ sao của duong vật, vì em tim hieu thong tinh em thay có nhieu bai viet la kg lây nhiễm nhung co bai viet la lay nhiem. Em cung that su khong biet the nao nua. Em xin cam on anh chi ah

songchungvoi_HIV
18-05-2015, 19:29
Cho em hoi, cach đây 1 thang em có quan hệ với 1 nam. Em khong quan hệ qua hậu môn nhừng có hôn và dùng miẹng quan hệ. Lúc sau nguoi đó nằm lên nguoi em và dùng tay ép 2 duong vật lại với nhau và thủ dâm. Vì 2 duong vật sát vao nhau nên khi vua bắn tinh dich thì tinh dich ngguoi do dính vào đầu và lổ đi tiểu của duong vat em, đuoc 1 chút thì em cũng xuat tinh. Vay cho em hoi truong hop này em có bị nhiem khong? Vi tinh dich dinh vào lổ sao của duong vật, vì em tim hieu thong tinh em thay có nhieu bai viet la kg lây nhiễm nhung co bai viet la lay nhiem. Em cung that su khong biet the nao nua. Em xin cam on anh chi ah
Đây ko phải hành vi ngy cơ QHTD trực tiếp, đây chỉ là hành vi mơn trớn ko có nguy cơ, Ngy cơ khi và chỉ khi dùng bơm chứa tinh trùng bơm thẳng vào lỗ sáo

Minh-15
18-05-2015, 19:37
Haha dạ em cám ơn ah. Tại vì em đọc vài thông tin thì có bài nguoi ta viết là phần lỗ sáo rat mỏng và có nhiều tổn thuong li ti mắt thuong không nhìn thấy được nên có thể bị qua đuong này. Nên em muốn tìm hiểu cho kỹ ạh

songchungvoi_HIV
18-05-2015, 19:42
Haha dạ em cám ơn ah. Tại vì em đọc vài thông tin thì có bài nguoi ta viết là phần lỗ sáo rat mỏng và có nhiều tổn thuong li ti mắt thuong không nhìn thấy được nên có thể bị qua đuong này. Nên em muốn tìm hiểu cho kỹ ạh
Ko có nguy cơ

Minh-15
18-05-2015, 19:43
Da em cam on rat nhieu ah

songchungvoi_HIV
18-05-2015, 19:45
Da em cam on rat nhieu ah
Lưu ý: khi tham gia viết bài vi lòng viết chữ có dấu, đây là quy định

Minh-15
18-05-2015, 20:11
Dạ, lúc nảy em quên. Em cảm ơn anh ah

Tuanmecsedec
19-05-2015, 05:50

Đối với (MSM) Chỉ có nguy cơ khi nào quan hệ trực tiếp dương vật với hậu môn không dùng biện pháp bảo vệ.Hai dương vật cạ sát nhau sau đó xuất tính cũng không sao.

Minh-15
19-05-2015, 07:07
Dạ em cám ơn anh. Cho em hỏi chữ viết tắt MSM có nghĩa là gì ạh? Và như anh đã giải thích thì 2 dương vật cọ sát sau đó xuất tinh thì cho dù lổ sáo của dương vật bị dính tinh dich vừa mới xuất ta của người nam khác cũng không sao đúng không ạh?

Charles
19-05-2015, 07:10
Dạ em cám ơn anh. Cho em hỏi chữ viết tắt MSM có nghĩa là gì ạh? Và như anh đã giải thích thì 2 dương vật cọ sát sau đó xuất tinh thì cho dù lổ sáo của dương vật bị dính tinh dich vừa mới xuất ta của người nam khác cũng không sao đúng không ạh?

MSM là từ chuyên môn tiếng Anh, viết tắt của cụm từ Man who have Sex with Man (Nam giới có quan hệ tình dục với nam giới khác).

Minh-15
19-05-2015, 07:16
Dạ, em cảm ơn anh Truong Xuan

Minh-15
19-05-2015, 07:49
Ah anh Trường Xuân ơi còn câu hỏi thứ 2 của em thì sao ạh?

Charles
19-05-2015, 07:54

Ah anh Trường Xuân ơi còn câu hỏi thứ 2 của em thì sao ạh?

Minh-15
19-05-2015, 07:56
Haha anh vui tính quá, em cảm ơn anh