PDA

View Full Version : Sợ nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm có bao cao su.

boyhcm
04-10-2013, 15:36
ngay 27/9 em có quan hệ với GMD có dùng bao trong quá trình quan hệ không bị rách hoặc tuột nhưng em vẫn lo lắng vì tối 30/9 em bị sốt .có các triệu chứng như nhức đầu và nóng 2 long bàn tay chân em thì lạnh tới nay thì bớt rồi nhưng em vẩn lo lắng lắm vì bao là của cô đó không có quan hê kiểu nao nữa. ngày 30/9 em có quan hệ với bạn em không biết có lây không.mong các anh chị giúp em em nen làm gì va có cần đi xét nghiệm không

Muagiao
04-10-2013, 15:41
bạn qhtd có bcs là bạn đã an toàn rồi...kg rách bao kg tuột bao thì bạn có nguy cơ gì ?????????

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 15:41
ngay 27/9 em có quan hệ với GMD có dùng bao trong quá trình quan hệ không bị rách hoặc tuột nhưng em vẫn lo lắng vì tối 30/9 em bị sốt .có các triệu chứng như nhức đầu và nóng 2 long bàn tay chân em thì lạnh tới nay thì bớt rồi nhưng em vẩn lo lắng lắm vì bao là của cô đó không có quan hê kiểu nao nữa. ngày 30/9 em có quan hệ với bạn em không biết có lây không.mong các anh chị giúp em em nen làm gì va có cần đi xét nghiệm không
GMD có dùng bao trong quá trình quan hệ không bị rách hoặc tuột: đây là phần em xác nhận rùi: như vậy là HIV chui từ đâu vào?

trungan1987
04-10-2013, 15:42
chào bạn, bạn qh với gmd có dùng bcs... bcs ko rách, ko tuột => bạn ko có nguy cơ...
lần sau bạn nhớ tránh xa với gmd nhé... để khỏi lo lắng và stress...

Muagiao
04-10-2013, 15:43
chắc hiv nó cắn đầu bao chiu vào đó a hiếu ơi kha kha

Tuanmecsedec
04-10-2013, 15:44

Như mọi người chia sẻ với bạn,những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

boyhcm
04-10-2013, 15:51
nhưng bao cao su không phải em mua ma gmd có sẵn nên em mới lo lắng mà khi quan hệ em chán quá chưa xuất tinh em giờ em đang sốt nên mới lo lắng

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 15:54
nhưng bao cao su không phải em mua ma gmd có sẵn nên em mới lo lắng mà khi quan hệ em chán quá chưa xuất tinh em giờ em đang sốt nên mới lo lắng
Túm lại một cục há: con HIV hem có răng Ok? Cái nữa GMD cũng k bị khùng mà đụt lỗ đễ hứng cái của em cho, OK hem

Tuanmecsedec
04-10-2013, 15:56

Bao cao su của ai không cần biết,điều quan trọng nhất là có sử dụng hay không.

boyhcm
04-10-2013, 16:03
Thank các anh nghe vậy cũng nhẹ người rồi lần sau không dám nữa vậy có nên đi xét nghệm không anh

Tuanmecsedec
04-10-2013, 16:09
Thank các anh nghe vậy cũng nhẹ người rồi lần sau không dám nữa vậy có nên đi xét nghệm không anh

Mọi người trả lời bạn không có nguy cơ,vậy theo bạn cần xét nghiệm không?.

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 16:13
Tại sao không bao giờ chịu đọc lại các câu mọi người trả lời mà lại hỏi: Vậy em có cần? Vậy em có dính? Vậy em có chắc chắn bao nhiêu %? Hỏi hơi bị thừa rùi

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
04-10-2013, 16:35
BCS sinh ra để làm gì? Ngừa có thai ngoài ý muốn và ngừa lây lan các bệnh tình dục. Bạn đã sử dụng BCS đúng cách và BCS không gặp sự cố thì an toàn 100% với HIV, không cần xét nghiệm.

boyhcm
09-10-2013, 23:51
em cũng cố gắng không nghĩ nhiều nữa.nhưng em thấy dạo này em hay nóng người như sốt vào buổi chiều gần tối thôi còn họng em thì rát và có đờm ít ít trên bả vai lâu lâu xuất hiện vết do như muổi chích và ngứa nữa ( khi gải mới ngứa) 2 bàn tay thì khô so với hồi trước. vì em thấy đau họng la triệu chứng thay đổi huyết thanh nên em sợ mong anh tuấn va các ae cho em biết em có bị gì không để sau này không hối hận vì 1 lần lầm lở mà như vậy hy vọng ae sau này không như mình. mặt và 2 lòng bàn tay em nóng va khô hơn trước em cần ae giúp đỡ

trungan1987
09-10-2013, 23:59
trường hợp của bạn là ko có nguy cơ... bạn yên tâm... đừng lo lắng và stress nữa...
do bạn lo lắng, căng thẳng và stress nên bạn mới có các biểu hiện đó...

Nguyen Ha
10-10-2013, 00:10
Triệu chứng kệ nó do bạn lo lắng quá thôi, trường hợp của bạn ko có nguy cơ. Đừng soi mói cơ thể nữa. Yên tâm đi.

boyhcm
15-10-2013, 00:09
các anh chị cho em hỏi. tình hình la 2 tuần nay em không sốt nữa nhưng hôm qua ngũ dậy em thấy cổ sưng sưng sờ vào thi thấy nổi 2 cục gì dưới lỗ tai tí sờ vào thì không đau cho em hỏi đó có phải hạch không.giống như quai bị mà nó nhỏ hơn vẫn biết là có bcs là ok nhưng em hơi lo khi nổi 2 cái hột đó.cảm ơn

Charles
15-10-2013, 04:45
các anh chị cho em hỏi. tình hình la 2 tuần nay em không sốt nữa nhưng hôm qua ngũ dậy em thấy cổ sưng sưng sờ vào thi thấy nổi 2 cục gì dưới lỗ tai tí sờ vào thì không đau cho em hỏi đó có phải hạch không.giống như quai bị mà nó nhỏ hơn vẫn biết là có bcs là ok nhưng em hơi lo khi nổi 2 cái hột đó.cảm ơn

Bạn ko có nguy cơ. Các triệu chứng đều do quá lo lắng mà ra. Bạn hãy vào đây đọc: http://www.diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra