PDA

View Full Version : Gửi Anh Tuấn Em hỏi lần này nữa thôi ak

cameo88888
04-10-2013, 19:06
Anh cho em hỏi vấn đề này nữa ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt kẽ móng tay trước đó khoảng 5 đến 10 phút không bít đã đông máu chưa , liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh ...Em hỏi lần nữa thôi ak . Em cảm ơn anh và anh chị .

cameo88888
04-10-2013, 19:51
Anh chij giups em voi

Tuanmecsedec
04-10-2013, 20:54
Anh cho em hỏi vấn đề này nữa ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt kẽ móng tay trước đó khoảng 5 đến 10 phút không bít đã đông máu chưa , liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh ...Em hỏi lần nữa thôi ak . Em cảm ơn anh và anh chị .

Bạn cung cấp gì lung tung vậy, bạn xem lại topic của mình.Còn chủ đề này,bạn cung cấp sao thì tham vấn vậy.Những gì bạn cung cấp thông tin chính xác hay không là do bạn.Nếu bạn nói móng tay bạn có vết xước ( vết thương hở ),Đưa vào âm đạo, nếu âm đạo có dịch và dịch có vi rút thì bạn có nguy cơ.

Sợ nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm có bao cao su sợ lủng lổ nhỏ li ti. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2854-So-nhiem-hiv-quan-he-voi-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-lung-lo-nho-li-ti)

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 21:01
Haizz thông tin thay đổi như giá vàng, nhìn mà chống mặt, thui kệ, lỗi là do người đặt câu hỏi, có gì ráng chịu chứ sao, Nhũng nào oy

cameo88888
04-10-2013, 21:38
Anh cho em hỏi vấn đề này nữa ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt kẽ móng tay trước đó khoảng 5 đến 10 phút không bít đã đông máu chưa , liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh ...Em hỏi lần nữa thôi ak . Em cảm ơn anh và anh chị . Như vậy sao anh chị em in đậm đó ak . Viết thương hở như em có phải không ak

Tuanmecsedec
04-10-2013, 21:41
Anh cho em hỏi vấn đề này nữa ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt kẽ móng tay trước đó khoảng 5 đến 10 phút không bít đã đông máu chưa , liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh ...Em hỏi lần nữa thôi ak . Em cảm ơn anh và anh chị . Như vậy sao anh chị em in đậm đó ak . Viết thương hở như em có phải không ak

Hồi nhỏ cô giáo dạy viết chữ,chứ không dạy đọc chữ hay sao bạn.Sao cứ hỏi khi đã được trả lời.

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 21:48
AnhTuấn ơi em nghi ca này ở 192 Bến Hàm Tử mới ra né. :k5824633:

cameo88888
04-10-2013, 22:44
Ý em là khi nứt kẽ móng tay 5 cho đến 10 phút lúc đó cho vao âm đạo có sao không anh , Vết thương hở là chảy máu nhiều hay ít anh . Như em 5 đến 10 phút rùi ak

hyvongmongmanh89
04-10-2013, 22:48
Có nguy cơ bạn ạ.

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 22:54
Ý em là khi nứt kẽ móng tay 5 cho đến 10 phút lúc đó cho vao âm đạo có sao không anh , Vết thương hở là chảy máu nhiều hay ít anh . Như em 5 đến 10 phút rùi ak
Có hai nguy cơ:
1. Nguy cơ HIV
2. Nguy cơ Giang Mai, viêm Gan B và Mồng Gà

Nguyen Ha
04-10-2013, 23:24

Vết thương hở là vết thương đủ rộng và sâu đang chảy máu te tua cho ngay vào AD người có HIV thì có nguy cơ.
Bạn chú ý cung cấp thông tin chính xác để tốt cho bạn. Có thông tin chính xác chúng tôi mới tham vấn chính xác được.

2013
04-10-2013, 23:30
Máu có đông hay chưa bạn phải tự biết, vết thương nhỏ thì 5 10 phút đủ đông rồi còn thường là 30p nó cũng đông

Nguyen Ha
05-10-2013, 00:20
Veets thuong nut o ke mong tay ak. . . Khoangr 5 den 10 phuts. Nhor thooi ak

Bạn phải viết chữ Việt có dấu. Đây là quy định.

cameo88888
05-10-2013, 07:57
Gửi Anh chị : Là em trước do móng tay em có bị nứt kẽ chảy có chút xíu máu thui . Sau 5 đến 10 phút em cho tay vao âm đạo GMD và kích thich . như vậy có sao không anh chị . em cho vào âm đạo được chưa nổi 2phút ạ .

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 08:27
Gửi Anh chị : Là em trước do móng tay em có bị nứt kẽ chảy có chút xíu máu thui . Sau 5 đến 10 phút em cho tay vao âm đạo GMD và kích thich . như vậy có sao không anh chị . em cho vào âm đạo được chưa nổi 2phút ạ .
Nói chung thông tin em cung cấp cho chúng tôi thay đổi như giá vàng lúc vầy lúc khác, Như vậy câu hỏi em đã giải đáp đủ, xước máu li ti, xước máu nhiều đều được giải đáp rùi, Em tự đọc lại tất cả để nhận định Yes hay No. và cần tự tìm hiểu thêm kiến thức có sẳn tại diển đàn, tôi thay mặt BQT khóa topic này, vì em quá rắc rối và không tự mình tìm hiểu và phân tích cái mọi người giải đáp