PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục bạn gái không bao cao su sợ nhiễm hiv

Truong
04-10-2013, 20:59
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với 1 bạn gái .là bạn gái quen biết trong đội hay đi chơi ak.bạn đó làm tư vấn sức khoẻ cho 1 bệnh viện .em quan hệ ko bcs 2 lần.em có hạch ở cổ bẹn sốt nhẹ đau ng đau các tay chân .ốm ho .và em đi khám bs bảo viêm phổi.về em còn bị đau tai .
liệu đó có phải virut hiv làm giảm sự miễn dịch của em ko ak.em có cơ hội thoạt ko ak

Tuanmecsedec
04-10-2013, 21:14
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với 1 bạn gái .là bạn gái quen biết trong đội hay đi chơi ak.bạn đó làm tư vấn sức khoẻ cho 1 bệnh viện .em quan hệ ko bcs 2 lần.em có hạch ở cổ bẹn sốt nhẹ đau ng đau các tay chân .ốm ho .và em đi khám bs bảo viêm phổi.về em còn bị đau tai .
liệu đó có phải virut hiv làm giảm sự miễn dịch của em ko ak.em có cơ hội thoạt ko ak

Tuanmecsedec không hiểu cụm từ ( bạn gái ) của bạn là như thế nào.Cách đây không lâu sợ bạn gái lây nhiễm HIV cho mình,Nếu biết sợ ( bạn gái ),vậy sao còn quan hệ không an toàn.

Xin a tuấn và mọi người có kiến thức giúp ak (http://diendanhiv.vn/threads/2028-Xin-a-tuan-va-moi-nguoi-co-kien-thuc-giup-ak?p=20365#post20365)

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 21:46
Trùi mịa ơi. Nếu mà nhiễm HIV trong 1 tuần mà Kháng thể suy giảm đến độ làm cho có hạch cổ, hạch bẹn, sốt, ho, viêm phổi, rùi tai đau thì nhân loại sẽ đi về mô hả trùi, Em lạy bác, Bạn gái bác là người trong ngành y, mà bác còn hem tin, thì bác tin vào cái chi? Dạ em xin thưa rằng nếu thật sự bác qh với với bé ny mà bé mà hem Bao Cáo sù thì xin thưa rằng trong thời gian nguy cơ hem hề có một TC nào bác ợ. Nếu có TC rõ rằng ngay trong thời gian nguy cơ chờ xn thì trên thế giới làm gì có gần 15 triêu NCH.

chacemchetwa
04-10-2013, 22:06
Nguyên tắc là hiv k chừa ai. Qhtd k an toàn với người k biết tình trạng sức khỏe thì cần xn 3 tháng.
Còn cô gái kia bạn biết làm bên y tế và nếu cô đó sức khỏe k sao thì bạn k cần lo. Khuyên bạn 1 câu. Đừng đùa với sức khỏe của bản thân.

hyvongmongmanh89
04-10-2013, 22:50
Nếu nhìn ai bên ngòai là biết bị hiv hay không thì chak h nay hiv ko còn làm mưa làm gió trên thế giới nữa...

Nguyen Ha
04-10-2013, 23:45

Chỉ có xn máu mới biết có bị HIV hay ko chứ ko chẩn đoán HIV qua triệu chứng.

Truong
05-10-2013, 09:37
Trùi mịa ơi. Nếu mà nhiễm HIV trong 1 tuần mà Kháng thể suy giảm đến độ làm cho có hạch cổ, hạch bẹn, sốt, ho, viêm phổi, rùi tai đau thì nhân loại sẽ đi về mô hả trùi, Em lạy bác, Bạn gái bác là người trong ngành y, mà bác còn hem tin, thì bác tin vào cái chi? Dạ em xin thưa rằng nếu thật sự bác qh với với bé ny mà bé mà hem Bao Cáo sù thì xin thưa rằng trong thời gian nguy cơ hem hề có một TC nào bác ợ. Nếu có TC rõ rằng ngay trong thời gian nguy cơ chờ xn thì trên thế giới làm gì có gần 15 triêu NCH. Em cảm ơn bác .đó bạn gái em .h yêu rùi ak.em hơi lo .lên hỏi các bác cho yên tâm .mà mới yêu ko dám tâm sự hết .em chân thành cảm ơn các bác nhé.