PDA

View Full Version : Xin ý kiến các anh chị trong diễn đàn về nguy cơ với hiv

yeugiadinh
25-05-2015, 13:00
Trường hợp sử dụng đầu dương vật không có bcs cạ vào mép âm đạo, ngoài hậu môn thì có khả năng với H không các anh chị. đút dv vào trong âm đạo bao nhiêu giây thì không có nguy cơ với H ạ.Em xin cảm ơn.

xuanxanh
25-05-2015, 13:07
Trường hợp sử dụng đầu dương vật không có bcs cạ vào mép âm đạo, ngoài hậu môn thì có khả năng với H không các anh chị. đút dv vào trong âm đạo bao nhiêu giây thì không có nguy cơ với H ạ.Em xin cảm ơn.

Bạn đã lap chu đề tương tự, hãy đọc lại và ko lap chu đề lạp lại.

yeugiadinh
25-05-2015, 13:48
Dạ, em có lập chủ đề về mátxa thôi mà anh. Còn chủ đề cạ này ko phải của em nhưng em muốn tìm hiểu thêm để lấy thêm kiến thức.em có thể tham khảo ở đâu ạ anh chị

yeugiadinh
25-05-2015, 13:48
Dạ, em có lập chủ đề về mátxa thôi mà anh. Còn chủ đề cạ dv này ko phải của em nhưng em muốn tìm hiểu thêm để lấy thêm kiến thức.em có thể tham khảo ở đâu ạ anh chị

Charles
25-05-2015, 15:45

Hành vi cạ DV bên ngoài AD hoặc hậu môn không có nguy cơ với HIV. Nguy cơ chỉ khi DV nằm bên trong AD (HM).

Charles
25-05-2015, 15:46
Dạ, em có lập chủ đề về mátxa thôi mà anh. Còn chủ đề cạ dv này ko phải của em nhưng em muốn tìm hiểu thêm để lấy thêm kiến thức.em có thể tham khảo ở đâu ạ anh chị

Nếu bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì vào đây có rất nhiều tình huống đã được trả lời:

Hỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Hoi-Va-Dap-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

yeugiadinh
25-05-2015, 16:21
=]]. cụ thể là 2 lần/ thời gian mỗi lần là 5s ( thời gian nghỉ nữa là tầm 5p, nói thật là em cũng k có hứng với cô ấy )
Sau đó về nhà e có vệ sinh lại, trước đó em cũng sử dụng rượu bia, hôm nay trong ng có triệu chứng nổi nốt mẩn ngứa => trước đó em cũng bị r,

Ko có nguy cơ. Vì ko có thời gian tiếp xúc và diện tiếp xúc với dịch AD và niêm mạc AD
Tư vấn cho bạn mà bạn nói lung tung như thay áo dạ hội thì sau tư vấn, túm lại bạn tự xác định lại nguy cơ, nế 5s đến dưới 15s là ko có nguy cơ, trên 15s là có ngy cơ
Nếu vậy không sao đâu bạn.
Chỉ 2-3 động tác thôi thì bạn yên tâm không có nguy cơ, vì không đủ thời gian tiếp xúc.
Có thể do bạn quá lo lắng mà gây ra những hiện tượng này.

cảm ơn các anh chị trong diễn đàn, em vui sống được rồi. đỡ mất mấy trăm tiền xét nghiệm hiv

mà cho em hỏi ngu một tí là giả sử em cạ dương vật vào âm đạo gmd như cái máy khâu trong 30 phút có nguy cơ gì không ạ :zk2010::zk20155:

Tuanmecsedec
25-05-2015, 16:29

Bạn đã có chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn,đề nghị bạn đọc lại.Nếu còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới.

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có Oral sex và hôn (http://www.diendanhiv.vn/threads/27103-Quan-he-dong-gioi-co-Oral-sex-va-hon)