PDA

View Full Version : Xin tư vấn về các lây nhiễm trong thời gian uống thuốc chống phơi nhiễm quan hệ Vợ

Lolang01
26-05-2015, 02:54
Anh Tuanmecsedec làm ơn cho em hỏi với: e đang uống thuốc chống phơi nhiễm được 1 tuần, do dấu vợ nên khi vợ có như cầu vẫn phải quan hệ. Trong khi quan hệ e có dùng bcs nhưng trước đó có liếm nhẹ lên Â.Đ vợ. E lo quá, hôm đó lưỡi e hơi rát, k biết có nhiễm sang vợ k?

Charles
26-05-2015, 05:51
Anh Tuanmecsedec làm ơn cho em hỏi với: e đang uống thuốc chống phơi nhiễm được 1 tuần, do dấu vợ nên khi vợ có như cầu vẫn phải quan hệ. Trong khi quan hệ e có dùng bcs nhưng trước đó có liếm nhẹ lên Â.Đ vợ. E lo quá, hôm đó lưỡi e hơi rát, k biết có nhiễm sang vợ k?

Bạn yên tâm vợ bạn không sao hết.

Lolang01
26-05-2015, 07:17
Cảm ơn anh! E cũng tham khảo rất nhiều thông tin trên mạng nhưng thật sự chưa yên tâm, đc a tư vấn e thấy yên tâm hơn rồi.

Nguyen Ha
26-05-2015, 10:15

Bạn đang điều trị phơi nhiễm thì cần phải giữ an toàn cho vợ cụ thể là dùng bcs trong mỗi lần quan hệ.

Tuanmecsedec
26-05-2015, 15:05

Những gì bạn kể vợ bạn không sao.