PDA

View Full Version : nghiện thủ dâm

phungkhoa123
28-05-2015, 22:25
năm nay tôi 18 tuổi 1 tuần tôi thủ dâm 5-6 lần mõi lần thủ dâm tôi cảm thấy mệt mõi nhức tay chân dữ dội kèm theo đao lưng mất tập trung tôi thủ dâm dc 3 năm giờ tôi đả hạn chế lại tuần 1 lần tôi nghe đọx thủ dâm nhiều gây hư thận tôi đang hoang mang mình bị hư thận ko dạo nay tôi bị cứng tay chân đi lại mõi chân cằm đồ nặng bị mõi bị hồi hợp đổ mồ hôi với bị cứng người đi tiểu tiện bth chân bị nhức ko rỏ lý do xin máy anh trên diễn đàn tư vấn cho em cho em lời khuyên bổ ích

Tùng đẹp trai
28-05-2015, 22:35
năm nay tôi 18 tuổi 1 tuần tôi thủ dâm 5-6 lần mõi lần thủ dâm tôi cảm thấy mệt mõi nhức tay chân dữ dội kèm theo đao lưng mất tập trung tôi thủ dâm dc 3 năm giờ tôi đả hạn chế lại tuần 1 lần tôi nghe đọx thủ dâm nhiều gây hư thận tôi đang hoang mang mình bị hư thận ko dạo nay tôi bị cứng tay chân đi lại mõi chân cằm đồ nặng bị mõi bị hồi hợp đổ mồ hôi với bị cứng người đi tiểu tiện bth chân bị nhức ko rỏ lý do xin máy anh trên diễn đàn tư vấn cho em cho em lời khuyên bổ ích

Bạn nên đi khám sức khỏe.
ngoài ra nên tham gia các hoạt động tập thể ngoại khóa thường xuyên và chăm tập thể dục thể thao.

phungkhoa123
29-05-2015, 00:09
Dạ hè này em định đăng kí đi bơi tỉ lệ em bị hự thận cao ko anh khỏi điều trị có khỏi ko

Charles
29-05-2015, 07:10

Bạn thủ dâm 1 tuần 5-6 lần như vậy là cường độ cao. Bạn cứ hình dung nếu cây bị vắt hết nhựa sẽ khô héo... thì việc bạn thủ dâm quá tần suất cũng vậy thôi, sẽ làm cơ thể mệt mỏi.... Bạn nên điều chỉnh lại. Còn việc bạn có những biểu hiện như (cứng tay chân đi lại mõi chân cằm đồ nặng bị mõi bị hồi hợp đổ mồ hôi với bị cứng người đi tiểu tiện bth chân bị nhức ko rỏ lý do) thì bạn nên đến Bệnh viện để Bác sĩ khám, chứ không thể nhìn qua biểu hiện mà phán bệnh được. Bạn bấm vào đây tham khảo thêm: Chủ đề: Thủ dâm 8 năm liệu có bị vô sinh (http://diendanhiv.vn/threads/9346-Thu-dam-8-nam-lieu-co-bi-vo-sinh/page3)

Tuanmecsedec
29-05-2015, 09:37

Chủ đề: Tác hại khôn lường từ việc thủ dâm “quá liều” (http://diendanhiv.vn/threads/7200-Tac-hai-khon-luong-tu-viec-thu-dam-qua-lieu)Chủ đề: Thủ dâm 8 năm liệu có bị vô sinh (http://diendanhiv.vn/threads/9346-Thu-dam-8-nam-lieu-co-bi-vo-sinh)Chủ đề: "Cậu nhỏ" không thể cương cứng vì thủ dâm quá nhiều (http://diendanhiv.vn/threads/2783-Cau-nho-khong-the-cuong-cung-vi-thu-dam-qua-nhieu)

phungkhoa123
30-05-2015, 15:42
Máy anh cho em hỏi em bị mõi chân tay mõi lần mõi nghe rắc rằc rất khò chiệu vời bị mõi cổ và lưng nguyên nhân có phải do em ích vận động trong thời gian dài bị vậy ko anh suy nghĩ ngồi lâu nhức mõi lần vậy mõi kinh khủng đi lại ko sao hết xin máy anh tư vấn giúp em

Tùng đẹp trai
30-05-2015, 15:46
Máy anh cho em hỏi em bị mõi chân tay mõi lần mõi nghe rắc rằc rất khò chiệu vời bị mõi cổ và lưng nguyên nhân có phải do em ích vận động trong thời gian dài bị vậy ko anh suy nghĩ ngồi lâu nhức mõi lần vậy mõi kinh khủng đi lại ko sao hết xin máy anh tư vấn giúp em

Bạn đã tự đưa ra một nguyên nhân chính xác cho tình trạng cơ thể của bạn.
Bạn nên đến các cơ sở y tế để thăm khám sức khỏe của mình.
Ngoài ra như mình nói ở trên rồi đó : Bạn nên đi khám sức khỏe. Ngoài ra nên tham gia các hoạt động tập thể ngoại khóa thường xuyên và chăm tập thể dục thể thao.

phungkhoa123
07-06-2015, 21:58
Anh ưi cho em hỏi em thủ dâm bị đao bụng dưới ỉa chảy với an uống cảm thấy chán an khó tiêu nuốc vô bị ho và củng bị ối em đang lo lằng lằm

Tuanmecsedec
07-06-2015, 22:23
Anh ưi cho em hỏi em thủ dâm bị đao bụng dưới ỉa chảy với an uống cảm thấy chán an khó tiêu nuốc vô bị ho và củng bị ối em đang lo lằng lằm

Đừng làm thủ dâm quá sau này ảnh hưởng rất nhiều,thứ nhất có thể sau này bị vô sinh,mất sức và có thể ảnh hưởng về tâm sinh lý.Nếu bạn thật sự bị nghiện thủ dâm thì nên gặp Bác Sỹ tâm lý để chia sẽ cùng bạn.

phungkhoa123
17-06-2015, 14:09
Máy anh ơi cho em hỏi dạo này em an uống hay bị nghen có cảm giác dì dướng họng dù ko có gì với hay đao ngực an uống mất ngon máy đồ cứng nhai lâu nuốc dc cảm giác đó ám ảnh mõi lần an uống em làm em an mất ngon hồi đó em bị trường hợp tương tự đi khám siêu âm bác sĩ ko bị gì cổ họng em nhỏ giờ em đang hoang mang ko biết mình bị bệnh gì xin anh tư vấn em

Tùng đẹp trai
17-06-2015, 14:17
Máy anh ơi cho em hỏi dạo này em an uống hay bị nghen có cảm giác dì dướng họng dù ko có gì với hay đao ngực an uống mất ngon máy đồ cứng nhai lâu nuốc dc cảm giác đó ám ảnh mõi lần an uống em làm em an mất ngon hồi đó em bị trường hợp tương tự đi khám siêu âm bác sĩ ko bị gì cổ họng em nhỏ giờ em đang hoang mang ko biết mình bị bệnh gì xin anh tư vấn em

Bạn nên đi khám tiêu hóa đường ruột chứ vấn đề này vượt quá vấn đề được tư vấn cảu diễn đàn HIV .vn!

phungkhoa123
29-07-2015, 12:22
Máy anh ưi cho em hỏi cách đây 1 năm em chạy ngang qua 2 người tiêm ma tuy chạy qua em ko thấy bị gì về nha thấy chấm đỏ ngay chân sau 1 năm hiện nay em bị rung tay chân táo bón với bị nỏi chấm đỏ chân và tay rất nhiều mệt mõi ko biết em có nguy cơ nhiễm bệnh ko anh em đang lo lắng

Tuanmecsedec
29-07-2015, 15:29
Máy anh ưi cho em hỏi cách đây 1 năm em chạy ngang qua 2 người tiêm ma tuy chạy qua em ko thấy bị gì về nha thấy chấm đỏ ngay chân sau 1 năm hiện nay em bị rung tay chân táo bón với bị nỏi chấm đỏ chân và tay rất nhiều mệt mõi ko biết em có nguy cơ nhiễm bệnh ko anh em đang lo lắng

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng mơ hồ.