PDA

View Full Version : Máu dính lên trán .

tung_1234
29-05-2015, 08:37
Xin chào ac em có tình huống gặp phải mong ac giải dáp giúp em . em xin cảm ơn ac .

số là em bị 1 giọt máu dính lên trán . sau dó thì em có lấy áo lau di nhưng không biết máu có còn lại trên trán của em không . lát sau thì em di tắm em sợ là máu vẩn còn lại trên trán khi em tắm thì nó chảy vào mắt em thì em bị hiv .

qc cho em hỏi máu hay dịch dính lên trán thì mình lấy áo lau thì liệu nó có thấm và hút vào áo ko và máu hay dicht dó lau bằng áo có sạch di ko và liệu còn dính trên trán em ko ạ .

Charles
29-05-2015, 08:50
Xin chào ac em có tình huống gặp phải mong ac giải dáp giúp em . em xin cảm ơn ac .

số là em bị 1 giọt máu dính lên trán . sau dó thì em có lấy áo lau di nhưng không biết máu có còn lại trên trán của em không . lát sau thì em di tắm em sợ là máu vẩn còn lại trên trán khi em tắm thì nó chảy vào mắt em thì em bị hiv .

qc cho em hỏi máu hay dịch dính lên trán thì mình lấy áo lau thì liệu nó có thấm và hút vào áo ko và máu hay dicht dó lau bằng áo có sạch di ko và liệu còn dính trên trán em ko ạ .

Không có nguy cơ. Khi nào bạn bị máu tươi vào trực tiếp mắt bạn mới có nguy cơ.

tung_1234
29-05-2015, 09:07
em cảm ơn a truongxuan nhưng anh cho em hỏi củng y vậy .mà no chảy vào vêt thuong cuA e thì máu tươi luôn mới bi hiv hả a .

a cho e hỏi máu hay dich dính lên trán em lấy áo lau liệu có sạch hết mau hoặc dịch ko a và áo no co hút va thấm máu hoặc dich va áo ko .

tung_1234
29-05-2015, 09:26
anh cho em hỏi máu hay dịch dính lên trán thì mình lấy áo lau thì liệu nó có thấm và hút vào áo ko và máu hay dicht dó lau bằng áo có sạch di ko và liệu còn dính trên trán em ko ạ .

Tuanmecsedec
29-05-2015, 09:49

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-05-2015, 09:49
anh cho em hỏi máu hay dịch dính lên trán thì mình lấy áo lau thì liệu nó có thấm và hút vào áo ko và máu hay dicht dó lau bằng áo có sạch di ko và liệu còn dính trên trán em ko ạ .

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

tung_1234
29-05-2015, 13:26
Vậy a cho e dc nói là máu tươi vào mắt mới có nguy cơ . còn máu dính trên trán tắm hòa với nước chảy vào mắt ko có nguy cơ .

nhưng a cho e hỏi cái này chút thôi anh . máu dính 1 giọt trên trán em thì em lấy áo lau là nó có sạch di ko a và áo nó có thấm máu luôn ko và trán em xẻ không con dính máu nửa vì áo lau là nó sạch luôn phải ko a . vì e nghỉ nếu lau sạch thì còn máu dâu mà dính dể mà chảy vào mắt e dó a . em cảm ơn ạ .

Charles
29-05-2015, 13:32
Vậy a cho e dc nói là máu tươi vào mắt mới có nguy cơ . còn máu dính trên trán tắm hòa với nước chảy vào mắt ko có nguy cơ .

nhưng a cho e hỏi cái này chút thôi anh . máu dính 1 giọt trên trán em thì em lấy áo lau là nó có sạch di ko a và áo nó có thấm máu luôn ko và trán em xẻ không con dính máu nửa vì áo lau là nó sạch luôn phải ko a . vì e nghỉ nếu lau sạch thì còn máu dâu mà dính dể mà chảy vào mắt e dó a . em cảm ơn ạ .

Để có nguy cơ mắt bạn phải bị máu tươi dính trực tiếp vào như hình này: http://i140.photobucket.com/albums/r31/daoanhdung/eyes/6.jpg còn 1 giọt máu dính ở trán, bạn lại lấy áo lau đi rồi thì lấy đâu ra mà chảy vào mắt được nữa.

Tuanmecsedec
29-05-2015, 14:34

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Nguyen Ha
29-05-2015, 14:49

Máu lau đi rồi còn đâu chảy vào mắt nữa. Hâm!

Charles
29-05-2015, 14:53
Máu lau đi rồi còn đâu chảy vào mắt nữa. Hâm!

Smod nói chuẩn không cần chỉnh :onion-head29: