PDA

View Full Version : Dùng tay kích dục, xoa ngực và mút ngực

Lolang01
29-05-2015, 16:50
Chào các anh/chị!
E đang uống thuốc phơi nhiễm, uống thì cũng đã uống rồi và lo lắng thì vẫn rất lo lắng. E nhờ các anh/chị tư vấn về hành vi của e: Cách đây khoảng 3 tuần, trong 1 lần đi công tác, e uống hơi nhiều nên a e đưa đi ngủ và có gọi 1 e lên phòng. Vì say quá nên e nhớ chính xác, nhưng có 1 số hành động dại là dùng tay kích dục â.đ, sau đó lại sờ ngực và dùng lưỡi mút (ngu quá), khi tỉnh rượu mới biết lưỡi e đang bị rát, không chẩy máu nhưng khá rát. Nhờ anh chị tư vấn giúp e xem hành vi như vậy có nguy cao k ạ?

Charles
29-05-2015, 16:52
Chào các anh/chị!
E đang uống thuốc phơi nhiễm, uống thì cũng đã uống rồi và lo lắng thì vẫn rất lo lắng. E nhờ các anh/chị tư vấn về hành vi của e: Cách đây khoảng 3 tuần, trong 1 lần đi công tác, e uống hơi nhiều nên a e đưa đi ngủ và có gọi 1 e lên phòng. Vì say quá nên e nhớ chính xác, nhưng có 1 số hành động dại là dùng tay kích dục â.đ, sau đó lại sờ ngực và dùng lưỡi mút (ngu quá), khi tỉnh rượu mới biết lưỡi e đang bị rát, không chẩy máu nhưng khá rát. Nhờ anh chị tư vấn giúp e xem hành vi như vậy có nguy cao k ạ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Lolang01
29-05-2015, 16:57
Cảm ơn anh, như vậy e có cần tiếp tục uống pep k ạ?

Lolang01
29-05-2015, 17:41
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
Vậy e có cần tiếp tục uống pep k a???

Charles
29-05-2015, 19:19
Vậy e có cần tiếp tục uống pep k a???

Trường hợp này không có nguy cơ không cần uống PEP.

Lolang01
29-05-2015, 19:41
Trường hợp này không có nguy cơ không cần uống PEP.
Anh ơi, vấn đề là khi đó trên ngực có dính chất nhờm â.đ a ạ!

Tuanmecsedec
29-05-2015, 19:46
Chào các anh/chị!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-05-2015, 19:47
Anh ơi, vấn đề là khi đó trên ngực có dính chất nhờm â.đ a ạ!

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Lolang01
29-05-2015, 20:13
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.
Cảm ơn anh nhiều!

Lolang01
29-05-2015, 22:40
Em xin lỗi anh Tuấn, e thêm 1 chi tiết nữa là ở thành má sau răng hàm phải e có 1 nốt nhiệt. E cũng đã tham khảo bs Nguyễn Duy Thế Bv 175 (xin lỗi a), bs nói là e có nguy cơ a ạ

Tùng đẹp trai
29-05-2015, 23:23
Em xin lỗi anh Tuấn, e thêm 1 chi tiết nữa là ở thành má sau răng hàm phải e có 1 nốt nhiệt. E cũng đã tham khảo bs Nguyễn Duy Thế Bv 175 (xin lỗi a), bs nói là e có nguy cơ a ạ
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.
Bạn được tư vấn ở diễn đàn nếu không tin tưởng thì bạn có thể xin sự tư vấn ở đâu bạn cảm thấy tin tưởng. Còn trên đây mọi người và ban quản trị tư vấn bạn ko có nguy cơ!

Nguyen Ha
30-05-2015, 02:16

Bạn nghe ai kệ bạn. Bạn không tin những gì chúng tôi tư vấn bạn có quyền không hỏi. Chúng tôi không rảnh để ngồi tư vấn bừa cho bạn.

Tuanmecsedec
30-05-2015, 15:22

Ở đây không có tư vấn bừa,bạn hỏi ông Bác Sỹ nào đó thì đến đó hỏi tiếp.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.