PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có bao cao su,nhưng GMD có tháng, sợ nhiễm hiv.

help me
05-10-2013, 12:12
chuyện là cách đây cũng khá lau rồi em có quan hệ với 1 cô gmd có dùng bcs.
được chừng 10p thì xong, sau đó em thấy cô ấy có kinh nguyệt dính ở bcs và tinh hoàn của em( tinh hoan cua em không có vết thương chảy máu). sau đó em lấy khăn lau qua dv và tinh hoàn. em tính vệ sinh ngay tại đó mà thấy nhà vệ sinh đó không được kín đáo nên em về nhà mới vệ sinh.
khi em về đến nhà thì em phát hiện có 1 ít máu kịnh nguyệt của cô ấy dính vào đầu dv của em và lỗ sáo do chạm vào tinh hoàn khi đang trên đường về. (dv cua em chưa lột bao quy đầu).
vậy các anh chị cho em hỏi nếu cô ấy co hiv thì em co bị lây nhiễm không các anh, em lo quá...

help me
05-10-2013, 12:16
anh chị diễn đàn cho em lời tư vấn với, hix ...

Tuanmecsedec
05-10-2013, 12:18
chuyện là cách đây cũng khá lau rồi em có quan hệ với 1 cô gmd có dùng bcs.
được chừng 10p thì xong, sau đó em thấy cô ấy có kinh nguyệt dính ở bcs và tinh hoàn của em( tinh hoan cua em không có vết thương chảy máu). sau đó em lấy khăn lau qua dv và tinh hoàn. em tính vệ sinh ngay tại đó mà thấy nhà vệ sinh đó không được kín đáo nên em về nhà mới vệ sinh.
khi em về đến nhà thì em phát hiện có 1 ít máu kịnh nguyệt của cô ấy dính vào đầu dv của em và lỗ sáo do chạm vào tinh hoàn khi đang trên đường về. (dv cua em chưa lột bao quy đầu).
vậy các anh chị cho em hỏi nếu cô ấy co hiv thì em co bị lây nhiễm không các anh, em lo quá...

Quan trọng lúc tác chiến trực tiếp có bao cao su bảo vệ thì không sao.Trên đường về nếu có bị vậy cũng không có nguy cơ.

help me
05-10-2013, 12:26
dạ , e nghe nói lỗ sáo là chỗ có lớp viêm mạc mỏng , nên em lo là em dính vào máu kinh của cô ấy thì có bị lây nhiễm không các anh? và cho em hoi thêm là khi vê sinh mà nước co dính máu kinh hoặc dịch âm đạo của cô ấy chảy vào vết thương hở ở chân do đi đá bóng thì co nguy coe gi không các anh..? hix

Tuanmecsedec
05-10-2013, 12:28
dạ , e nghe nói lỗ sáo là chỗ có lớp viêm mạc mỏng , nên em lo là em dính vào máu kinh của cô ấy thì có bị lây nhiễm không các anh? và cho em hoi thêm là khi vê sinh mà nước co dính máu kinh hoặc dịch âm đạo của cô ấy chảy vào vết thương hở ở chân do đi đá bóng thì co nguy coe gi không các anh..? hix

Chỉ lo sợ khi quan hệ trực tiếp thôi.

help me
05-10-2013, 12:31
xin anh tuấn xem lại câu hoỉ của em ạ, anh nói rõ hơn 1 chút được không/?

help me
05-10-2013, 12:46
mong các anh nói rõ hơn giúp em 1 chút với. trường hợp của em có nguy cơ gì không các anh?

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 12:48
xin anh tuấn xem lại câu hoỉ của em ạ, anh nói rõ hơn 1 chút được không/?
Có nghĩa là máu dính bên ngoài DV thì k sao, chỉ khi nguy cơ lúc đang hành sự mà bị rách toẹt rồi cái đầu DV ló ra và dính nguyên con đang ngâm mình trong AD để vi vu, có vậy mà cũng không hiểu hả bác, Cái nữa chuyện xưa rồi giờ đem ra hỏi là sao, nếu giả sử bác bị rách bao vào thời xưa ấy giờ bác đem ra hỏi có nguy cơ hay k bố ai biết, chỉ có xn thui.. Và túm lại một cục bác hem có nguy cơ. Dạ em đã trả lời xong ạh

help me
05-10-2013, 12:54
hj, dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn nhé...

help me
05-10-2013, 12:56
còn trường hợp em vệ sinh mà nước có dính máu kinh chảy qua vết hở ở chân thì liệu có nguy cơ không các anh?

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 13:02
còn trường hợp em vệ sinh mà nước có dính máu kinh chảy qua vết hở ở chân thì liệu có nguy cơ không các anh?
Dạ máu là chất lỏng rữa dưới vòi nước trôi mĩa xuống cống oy, máu hem có chân nên nó hem bấm lại ở con CongKu của bác ạh, dạ em trả lời xong ạh. Bác đừng có nhũng não suy luận nữa hem, bác mà cứ hỏi lăn tăn được em trả lời xong bác zô Bv tâm thần an giề, em chưa xuất chiêu nghe bác, bác đừng để em xuất chiêu bác chết chắc

help me
05-10-2013, 13:08
hj, e cảm ơn bác nhiều nhé..? bác thật vui tính @@@