PDA

View Full Version : thắc mắc bệnh tình dục

anna
05-10-2013, 13:51
Ông mịa ơi, sao mấy cha nội này không biết cái đầu bị gì? i9 chơi GMD mà cứ thích lấy cái lưỡi OS AD GMD là sao trời. Đúng là bệnh não nặng. Dọc xong tôi muốn gụn gún với mấy Ba ghê luôn. Đến tại thời điểm này Ba làm ơn đi xb cn HPV dùm ạh Vào BV xin tư vấn xn các bệnh lây qua đường tình dục (STDs): Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B. Chùi ui khổ quá, Mồng Gà mà dính lên cái mồm của Ba hay cái lưỡi của a thì có nước cắt bỏ cái lưỡi khỏi ăn cum, Con lạy Ba, lần sao có đi chơi gái Ba đừng có dạy dột mà lia cái lưỡi của Ba vào cái chỗ (AD) kinh tõm ấy dùn con. Đọc xong con muốn nhảy từ lầu 32 tầng xuống tự tử luôn. Còn mấy cái ho, sổ mũi, khó thở, hạch...... Ba làm ơn đi khám phổi đi, biết đâu Ba bị viêm phổi hay viêm phế quản đấy. Dạ con cám ơn Ba đã đọc
:zk2020:
Giang mai và VGB thì ủ bệnh lâu chứ lậu và mồng gà 2 tháng k có triệu chứng vẫn cần xét nghiệm hã anh songchung

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 14:03
Giang mai và VGB thì ủ bệnh lâu chứ lậu và mồng gà 2 tháng k có triệu chứng vẫn cần xét nghiệm hã anh songchung
Bệnh STDs hay viem gan B xn sau 3 tháng đê

anna
05-10-2013, 14:24
một số bạn trên diễn đàn nói bệnh lậu, SMG 1 tháng k có biểu hiện là k bị đúng k a?
à anh cho em hỏi nếu tay em cầm DV của bạn trai thì có bị lây mấy bệnh tình dục k?
e thì k dám qan hệ trước hôn nhân, cao nhất là bạn trai hôn ngực em và e cầm DV bạn ấy v thôi ( vài lần tay e có dính tinh dịch )

Tuanmecsedec
05-10-2013, 14:30
một số bạn trên diễn đàn nói bệnh lậu, SMG 1 tháng k có biểu hiện là k bị đúng k a?
à anh cho em hỏi nếu tay em cầm DV của bạn trai thì có bị lây mấy bệnh tình dục k?
e thì k dám qan hệ trước hôn nhân, cao nhất là bạn trai hôn ngực em và e cầm DV bạn ấy v thôi ( vài lần tay e có dính tinh dịch )

Cầm lên CHIÊM NGƯỠNG mắc mớ gì mắc bệnh.

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 14:32
Cầm DV k có nguy cơ bệnh truyền nhiễm, cả hôn ngực nhau cũng không có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục trong đó có cả HIV, em cần tìm hiểu kiến thức có sẳn tại diễn đàn để trang bị và hiều biết về con đường lây nhiễm HIV cà các bệnh lây qua đường tình dục

anna
05-10-2013, 14:41
thông tin trên mạng thì chung chung qá còn trên diễn đàn thì kiến thức về bệnh lây truyền qa tình dục k nhiều ( trừ HIV ). e thì k lo HIV vì e chưa qhệ mà lúc nào e cũng còn nguyên quần áo. Em sợ những bệnh tình dục vì 1 số bệnh lây qua vết thương. E sợ lúc cầm DV bạn ấy tay e dính tinh dịch r quơ tè le không biết có vết thương nào trên ng k thôi. ngoài HIv ra thì mấy bệnh khác dễ lây mà anh :yociexp76:

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 14:46
thông tin trên mạng thì chung chung qá còn trên diễn đàn thì kiến thức về bệnh lây truyền qa tình dục k nhiều ( trừ HIV ). e thì k lo HIV vì e chưa qhệ mà lúc nào e cũng còn nguyên quần áo. Em sợ những bệnh tình dục vì 1 số bệnh lây qua vết thương. E sợ lúc cầm DV bạn ấy tay e dính tinh dịch r quơ tè le không biết có vết thương nào trên ng k thôi. ngoài HIv ra thì mấy bệnh khác dễ lây mà anh :yociexp76:
:zk20145::k4744254::k6431613::monkeys50::zk2020:

anna
05-10-2013, 14:49
:th_yoyo2:

anna
05-10-2013, 14:52
anh songchung cho e hỏi câu nữa thui (phòng ngừa ấy mà )
nếu DV và AD cạ vào nhau thì có lây STDs k anh?

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 14:55
Các bệnh STDs chỉ diễn ra bên trong cơ thể, bên ngoài thì lây gì? nhưng nếu OS thì có nguy cơ STDs

chacemchetwa
05-10-2013, 17:54

Nếu chỉ như bạn nói thì k lây nhiễm STDs được. Nếu đã xác định k qhtd trước hôn nhân thì tốt nhất đừng cầm, cạ kẻo k kịp dừng.

anna
08-10-2013, 22:14
anh Tuấn cho em hỏi, hqa anh có tư vấn cho bạn antiship SMG là virut ngoài da lây qa tiếp xúc hã anh.
chiều nay em vừa ghé Từ Dũ để tư vấn chích ngừa HPV vì chưa qhtd nên bs bảo chích luôn khỏi xn j hết. Em hẹn sáng mai sẽ quay lại chích mũi đầu tiên
Vậy anh xem lại trường hợp của em ở topic này xem có nên xn k nha?
Sáng mai e đi r`.

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 22:22
anh Tuấn cho em hỏi, hqa anh có tư vấn cho bạn antiship SMG là virut ngoài da lây qa tiếp xúc hã anh.
chiều nay em vừa ghé Từ Dũ để tư vấn chích ngừa HPV vì chưa qhtd nên bs bảo chích luôn khỏi xn j hết. Em hẹn sáng mai sẽ quay lại chích mũi đầu tiên
Vậy anh xem lại trường hợp của em ở topic này xem có nên xn k nha?
Sáng mai e đi r`.
Bệnh STDs là bệnh lây qua đường tình dục do quan hệ không an toàn và OS, thời gian ủ bệnh từ 1 tháng đến 3 tháng. Nếu có nguy cơ không an toàn rùi thì chích ngừa gì nữa, ngừa là khi chưa có nguy cơ. Muốn rõ thì đi BV Da Liễu

toimuonsong
08-10-2013, 22:29
Nếu mình là người nhận mà GMD os cho mình thì có nguy cơ mắc bệnh STDs không anh sống chung.

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 22:34
Nếu mình là người nhận mà GMD os cho mình thì có nguy cơ mắc bệnh STDs không anh sống chung.
Bạn thấy toipc này của ai k? muốn gì thì vào topic của mình mà hỏi

anna
08-10-2013, 22:43
e thì chỉ có nguy cơ e hỏi anh lúc đầu thôi đó. Cao nhất là tay em cầm Dv bạn trai và bị dính tinh dịch ( tgian cũng lâu ) và nhiều cái linh tinh khác nữa nhưng chưa hề có xâm nhập ( DV và AD )
e muốn hỏi kĩ lại cho chắc để nếu cần thì e làm xn HPV còn k thì e chích ngừa luôn

Tuanmecsedec
09-10-2013, 06:10
e thì chỉ có nguy cơ e hỏi anh lúc đầu thôi đó. Cao nhất là tay em cầm Dv bạn trai và bị dính tinh dịch ( tgian cũng lâu ) và nhiều cái linh tinh khác nữa nhưng chưa hề có xâm nhập ( DV và AD )
e muốn hỏi kĩ lại cho chắc để nếu cần thì e làm xn HPV còn k thì e chích ngừa luôn

Bạn có muốn chích ngừa thì Bác Sỹ cũng kiểm tra trước,như chích ngừa viêm gan cũng vậy,trước khi muốn chích thì Bác Sỹ xét nghiệm trước.

anna
03-11-2013, 17:10
em vừa đọc bài của anh truongxelu. các anh chị tư vấn là vết xước đưa vào âm đạo thì có nguy cơ với STDs. vậy tay em bị xước mà HJ cho bạn trai em thì có sao không ạ. Em cứ tưởng HJ là tình dục an toàn. huhuhuhu

anna
03-11-2013, 17:46
anh chị ơi