PDA

View Full Version : Xin cho hỏi về nguy cơ nhiễm HIV,tay kích thích âm đạo?.

kakalot
05-10-2013, 15:43
Chào các anh chị. Hôm qua mình mới đi massage về.
Em có dùng tay để móc cua gái massage, và có hôn gái. Hôm nay em lên mạng đọc thì mới biết là mình dùng tay để tiếp xúc với dịch âm đạo cũng có thể bị nhiễm HIV.
Các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ bị nhiễm HIV không? Và mua thuốc phơi nhiễm ở đâu? Giá bao nhiêu? Và dùng thuốc này có bị hại gì hay không?

Chân thành cảm ơn các anh chị.

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 15:49
Em có dùng tay để móc cua gái massage, và có hôn gái. Hôm nay em lên mạng đọc thì mới biết là mình dùng tay để tiếp xúc với dịch âm đạo cũng có thể bị nhiễm HIV.
Các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ bị nhiễm HIV không? Và mua thuốc phơi nhiễm ở đâu? Giá bao nhiêu? Và dùng thuốc này có bị hại gì hay không?

Truờng hợp cùa bạn không cớ nguy cơ, không dùng pep, không cần xn, Hôn sâu với GMD có nguy cơ viêm gan B

kakalot
05-10-2013, 15:53
Truờng hợp cùa bạn không cớ nguy cơ, không dùng pep, không cần xn, Hôn sâu với GMD có nguy cơ viêm gan B
Cảm ơn bác, bác làm em đỡ lo hẳn, cho em hỏi thêm với ạ. Dịch âm đạo và tinh trùng có virus HIV trong đó đúng không ạ. Nếu tay mình chảy máu thì chắc là có nguy cơ nhiễm phải không ạ?

Tuanmecsedec
05-10-2013, 15:53

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức HIV trên diễn đàn để trang bị cho mình.

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 16:01
Cảm ơn bác, bác làm em đỡ lo hẳn, cho em hỏi thêm với ạ. Dịch âm đạo và tinh trùng có virus HIV trong đó đúng không ạ. Nếu tay mình chảy máu thì chắc là có nguy cơ nhiễm phải không ạ?
Nếu tay chảy máu có vết thương sâu và rộng và mới, vết thương đang hoại tử, viêm nhiễm thì có nguy cơ cho cả HIV và STDs (bệnh lây qua đường tình dục), còn tay chỉ xước ngoài da thì k có nguy cơ

chacemchetwa
05-10-2013, 17:48
Bạn k cần dùng pep và xn vì k có nguy cơ. Tránh tìm GMD rồi sinh lo lắng.