PDA

View Full Version : chú tuanmecsedec chỉ cho cháu, nhanh nhanh đi chú

levansau1029
02-06-2015, 12:03
cháu cần chú Tuanmecsedec chỉ cho cháu, cháu nói mà không ai tin, với trường hợp của cháu, nếu tay dính máu, tinh dịch của người hiv và sau đó dùng tay để bít lỗ sáo ngăn không cho tinh dịch của mình chảy ra thì hiv có thể thông qua đường đó lây vào cơ thể mình được không ạ. Nhanh, nhanh lên các chú, còn 3 tiếng nữa thôi

Tùng đẹp trai
02-06-2015, 12:45
Đã được tư vấn quá nhiều . Chủ đề nào cũng tào lao như nhau hết mặc dù đã được tư vấn ko có nguy cơ và thiếu kiến thức trầm trọng vẫn tiếp tục spam forum. Đề nghị Admin Tuanmecsedec tiếp tục khóa nick
Chủ đề này ko cần tư vấn nữa mình khóa luôn tại đây!

Charles
02-06-2015, 14:20
cháu cần chú Tuanmecsedec chỉ cho cháu, cháu nói mà không ai tin, với trường hợp của cháu, nếu tay dính máu, tinh dịch của người hiv và sau đó dùng tay để bít lỗ sáo ngăn không cho tinh dịch của mình chảy ra thì hiv có thể thông qua đường đó lây vào cơ thể mình được không ạ. Nhanh, nhanh lên các chú, còn 3 tiếng nữa thôi

Bạn hãy cố gắng đọc lại những gì mọi người đã tư vấn. Khẳng định là dù tay bạn có dính máu hoặc dịch thật sau đó có hành vi thủ dâm như vậy cũng không có nguy cơ. HIV hoàn toàn không lây như vậy.

P/s: Qua thời gian theo dõi TV này, Truong Xuan thấy bạn này có hoang mang thật, là do chưa hiểu biết đường lây HIV, BQT giúp đỡ bạn thêm.

Nguyen Ha
02-06-2015, 14:33

Bạn đọc ky nhé:
nếu có máu, dịch dính ở đâu đó mà tay bạn chạm vào rồi thủ dâm không có nguy cơ bởi vì máu, dịch khi đã ra môi trường rồi HIV bất hoạt ngay trong tích tắc không thể lây nhiễm cho bạn được. Hơn nữa HIV không lây nhiễm theo kiểu bốc từ chỗ nọ bỏ vào chỗ kia mà HIV lây trực tiếp qua 3 con đường: máu (cụ thể là dùng chung bơm kim tiêm), lây truyền qua đường tình dục (cụ thể là phải quan hệ dv bên trong âm đạo không có bcs bảo vệ), lây truyền từ mẹ sang con. Bạn nhớ kỹ như vậy sẽ thấy không hoang mang nữa.
Học thuộc đi. Vui lòng đừng hỏi lại nữa.

Tuanmecsedec
02-06-2015, 19:23
Thành viên levansau1029 (http://www.diendanhiv.vn/members/46463-levansau1029) cố tình spam bài.Tuanmecsedec tiếp tục khóa nick 30 ngày kể từ hôm nay và khóa bất cứ nick nào lập ra hỏi tương tự.

Tuanmecsedec mong các Smod xóa bất kỳ bài nào mở mới hỏi tương tự