PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv combo ngày 17

kevodanh
02-06-2015, 16:43
Các anh các chị cho em hỏi, em có qh với gái md và bị tuột bao nhưng em k biết, em đã đi xét nghiệm hiv combo ở bv Hồng Ngọc tại ngày thứ 17 cho kết quả âm tính, S/CO=0.09 thì em đã an toàn chưa ạ? Hơn 2 tuần nay em k dám qh với vợ và vợ em bắt đầu nghi ngờ, em rất lo sẽ lây cho vợ nên chuyện qh dùng bao em cũng k dám nghĩ đến! Mong anh chị cho em lời khuyên, em xin chân thành cám ơn!

sugarsweet
02-06-2015, 17:46
tuột thế nào nếu chưa chạm ad thì em yên tâm , qh với vợ sau 12 tuần đi , phải kiên nhẫn 12tuân chốt

kevodanh
02-06-2015, 18:07
DV em nằm trong AD mà k có bao rồi! Em đang rất lo, và nếu đợi đến 12 tuần thị em chắc phải thú nhận với vợ chuyện mình lăng nhăng để vợ thông cảm thôi. Em muốn hỏi anh chị, với kết quả 17 ngày như trên thì em tạm thoiừ yên tâm bao nhiêu % ạ?

Tuanmecsedec
02-06-2015, 19:04
Các anh các chị cho em hỏi, em có qh với gái md và bị tuột bao nhưng em k biết, em đã đi xét nghiệm hiv combo ở bv Hồng Ngọc tại ngày thứ 17 cho kết quả âm tính, S/CO=0.09 thì em đã an toàn chưa ạ? Hơn 2 tuần nay em k dám qh với vợ và vợ em bắt đầu nghi ngờ, em rất lo sẽ lây cho vợ nên chuyện qh dùng bao em cũng k dám nghĩ đến! Mong anh chị cho em lời khuyên, em xin chân thành cám ơn!

Phương pháp HIV Combo bạn nên để đúng 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm khá chính xác.