PDA

View Full Version : Oral sex trong tích tắc cần pep không

Sabadd
02-06-2015, 20:01
Hôm qua bạn cùng giới có kích thích dương vật em, dương vật em cương và ra ít nước nhờn. Sau đó a ấy có dùng miệng ngậm đầu khấc dương vật và em rút ra trong tích tắc. Sau đó dùng bcs bao dương vật lại và xuất tinh trong bao. Vậy có nguy cơ không

Tuanmecsedec
02-06-2015, 20:03
Hôm qua bạn cùng giới có kích thích dương vật em, dương vật em cương và ra ít nước nhờn. Sau đó a ấy có dùng miệng ngậm đầu khấc dương vật và em rút ra trong tích tắc. Sau đó dùng bcs bao dương vật lại và xuất tinh trong bao. Vậy có nguy cơ không

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Hoang Tưởng
02-06-2015, 20:04
Os an toàn với H, bạn an toàn,ko cần dùng pep.

Charles
02-06-2015, 20:04

Khi quan hệ trực tiếp bạn có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề kích thích bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không có nguy cơ với HIV, bạn tự tìm hiểu thêm.

Sabadd
02-06-2015, 20:25
Cho mình hỏi mình có nguy cơ máu văng vào mắt, sau 46ngay là 7 tuần mình đi test nhanh âm tính, với kết quả như vậy thì e có nhiễm không

Charles
02-06-2015, 20:27
Cho mình hỏi mình có nguy cơ máu văng vào mắt, sau 46ngay là 7 tuần mình đi test nhanh âm tính, với kết quả như vậy thì e có nhiễm không

Bạn XN 7 tuần ÂT thì khả năng rất cao bạn không nhiễm.

Tuanmecsedec
02-06-2015, 20:27

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không đi lạc chủ đề.Tuanmecsedec khóa lại.