PDA

View Full Version : Tư vấn dùm ạ. Em đang rất lo lắng.

Haibtbn
02-06-2015, 20:12
Vợ em có những mụn màu đỏ rất to ngứa ở ngực và đùi không giống như mụn trứng cá. Và người cô ấy ngứa râm ran. Bị cảm cúm hôm nay còn bị tiêu chảy. E thực rất lo lắng e còn đang bị sốt. Cách đây khoảng 6 tháng em có quan hệ với gmd có dùng bao. Ở bừu dương vật e có 1 vết xước hôm sau e mới biết. Trước đây em cũng có những triệu chứng kể trên giống vợ em. Em rất lo lắng mình bị nhiễm rồi lây cho vợ.

Charles
02-06-2015, 20:16
Vợ em có những mụn màu đỏ rất to ngứa ở ngực và đùi không giống như mụn trứng cá. Và người cô ấy ngứa râm ran. Bị cảm cúm hôm nay còn bị tiêu chảy. E thực rất lo lắng e còn đang bị sốt. Cách đây khoảng 6 tháng em có quan hệ với gmd có dùng bao. Ở bừu dương vật e có 1 vết xước hôm sau e mới biết. Trước đây em cũng có những triệu chứng kể trên giống vợ em. Em rất lo lắng mình bị nhiễm rồi lây cho vợ.

Tư vấn gì nữa đây, khi bạn đã được tư vấn rồi. Bạn hỏi lại chứng tỏ bạn không chịu đọc những gì đã được tư vấn, hoặc bạn không tin tưởng nên mới hỏi đi hỏi lại như cái đĩa vấp vậy.

Chủ đề: QHTD có BCS Có bị nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/25557-QHTD-co-BCS-Co-bi-nhiem-hiv-khong)

Hoang Tưởng
02-06-2015, 20:18
Vết thương hở phải đủ lớn ,máu H phải thật nhiều ,hay dịch sinh dục phải thật nhiều ,dính vào vết thương hở to đùng ấy mới có nguy cơ,bạn qhtd có bcs là qh an toàn,ko có nguy cơ gì hết,còn vợ bạn bị như thế có thể là do thời tiết chuyển mùa nên nấm ngứa và nóng trong cơ thể gây nên ,H ở thời kì cửa sổ hoàn toàn ko có triệu chứng nào cụ thể bạn nha,bạn và vợ an tòan, vợ bệnh gì chữa bệnh ấy đi,ko có ết nhái gì đâu mà lo.

Tuanmecsedec
02-06-2015, 20:21
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn