PDA

View Full Version : Quan Hệ Với GMD Không Xác Định Được Lúc Rách Bao

cangio
02-06-2015, 21:58
Em có quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su, thời gian quan hệ từ lúc đưa dương vật vào trong âm đạo khoảng 5 - 6 nhịp (<20s), lúc rút ra mới phát hiện bao cao su đã rách từ lúc nào. Bao bị rách và lòi đầu dương vật ra ngoài bao. Em cũng đã đọc bài trên diễn đàn về nhiều trường hợp rách bao cao su, nhưng không biết trường hợp của mình ở diện "có nguy cơ" hay "không có nguy cơ". Mong được giải đáp, em xin cảm ơn.

Charles
03-06-2015, 06:29
Em có quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su, thời gian quan hệ từ lúc đưa dương vật vào trong âm đạo khoảng 5 - 6 nhịp (<20s), lúc rút ra mới phát hiện bao cao su đã rách từ lúc nào. Bao bị rách và lòi đầu dương vật ra ngoài bao. Em cũng đã đọc bài trên diễn đàn về nhiều trường hợp rách bao cao su, nhưng không biết trường hợp của mình ở diện "có nguy cơ" hay "không có nguy cơ". Mong được giải đáp, em xin cảm ơn.

Bạn quan hệ bị rách BCS không biết từ lúc nào, nhưng thời gian quan hệ của bạn ngắn nên khả năng bạn không sao. Bạn nên XN kiểm tra trong trường hợp này.

cangio
03-06-2015, 06:37
Cô gái em quan hệ, "rất khô". Vậy tỉ lệ em trong diện "nguy cơ" có giảm xuống không ạ.

xuanxanh
03-06-2015, 06:44
Cô gái em quan hệ, "rất khô". Vậy tỉ lệ em trong diện "nguy cơ" có giảm xuống không ạ.

Để chắc chắn an toàn bạn vẫn nên đi xét nghiệm kiểm tra thì hơn.

cangio
03-06-2015, 06:51
Em còn 1 câu hỏi nó hơi ngây ngô, rách bao cao su trong nhịp "đẩy vào" hay "rút ra" ạ, vì sau <20s em tự nhiên thấy bất an, rút DV ra thì nghe tiếng 'bép', cô gái em quan hệ cũng giật mình ngồi dậy, nếu lúc đó mới bị rách thì là lúc "rút ra" mới rách. Em thấy hơi vô lý. Và nếu rách trong lúc quan hệ thì em không nhận ra đã đành, chẳng nhẽ cô gái đó cũng không nhận ra ?

Tuanmecsedec
03-06-2015, 08:19

Như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec,trường hợp của bạn theo đúng những gì bạn kể nguy cơ cực kỳ thấp,theo riêng Tuanmecsedec không sao.

Tuanmecsedec
03-06-2015, 08:21
Em còn 1 câu hỏi nó hơi ngây ngô, rách bao cao su trong nhịp "đẩy vào" hay "rút ra" ạ, vì sau <20s em tự nhiên thấy bất an, rút DV ra thì nghe tiếng 'bép', cô gái em quan hệ cũng giật mình ngồi dậy, nếu lúc đó mới bị rách thì là lúc "rút ra" mới rách. Em thấy hơi vô lý. Và nếu rách trong lúc quan hệ thì em không nhận ra đã đành, chẳng nhẽ cô gái đó cũng không nhận ra ?

Nếu vậy thì yên tâm đi,bạn không cần lo lắng và không cần thiết uống thuốc phơi nhiễm.

cangio
03-06-2015, 08:40
Em cám ơn những giải đáp của mọi người, em cảm thấy yên tâm và bình tĩnh hơn rất nhiều !

Charles
03-06-2015, 10:14

Chứng tỏ lúc rút ra mới bị rách. Như vậy bạn yên tâm không sao.

cangio
03-06-2015, 21:30
Em nghỉ làm và ngủ hơn 12h, tác động của việc suy nghĩ căng thẳng đáng sợ thật. Em cũng đã vạch ra những trường hợp và trấn an tinh thần. Hiện giờ em đã yên tâm và dần ổn định lại tâm lý. Em cám ơn mọi người .

emcuangayhomqua123
04-06-2015, 16:15
theo em anh nên suy nghĩ cho kỹ, pep rất có hại cho sức khoẻ, cũng như tác hại kinh khủng trong thời gian uống pep
nếu dính hiv thì cực kỳ nguy hiểm cho sức khoẻ, kinh tế

nếu đưa dương vật vào khi có bao <20s, thì khi bao rách dương vật tiếp xúc trực tiếp với âm đạo sẽ <<20s, nguy cơ rất thấp. nên đặt nên bàn cân xem đâu là lựa chọn tốt nhất của anh. quãng thời gian tới sẽ cực kỳ ám ảnh, và không thay đổi được quá khứ. mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh.

cangio
05-06-2015, 20:40
Cám ơn em, anh quyết định là không sử dụng PEP, và sẽ đi xét nghiệm trong thời gian tới.