PDA

View Full Version : gái mại dâm kích dục bằng miệng khi quan hệ có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv

giup em voi
05-10-2013, 17:10
chuyện là em có qh với gmd có dùng bcs.
trong lúc làm tình thì cô ấy có OS cho em, ở đầu dv em có vết xước vậy e có nguy cơ không các anh chị?
và trong lúc làm tình thì cô ấy có dùng tay rờ vào ad của cô ấy ,sau đo dùng chính ngón tay đó chọc vào lổ hậu môn của em vậy em có nguy cơ gì không các anh ( do cô ấy đùa em )?
và trong lúc quan hệ thi dịch ad của cô ấy ra nhiều dính vào ở dưới nệm,
do em qh hơi mạnh nên đầu gối em co vết xước gây ra do thanh sắt ở tấm nệm hỏng nhô lên mà em không để ý nên đầu gối em có dính vào dịch ad đó,vây trường hợp nay của em co nguy cơ gì không ạ ? và em lo là chỗ que sắt đó nếu cô ấy cũng bị đâm gây trầy xước thì liẹu em có nguy cơ gì không các anh chi khi mà em cung bị que sắt đó gây chày xước?
và sau khi quan hệ em vào vệ sinh mà nước có dịch ad đó chảy qua vết xước ở dv và đầu gối em liệu em có nguy cơ gì không các anh chị?
mong anh chị diễn đàn cho e lời tư vấn với.
e cảm ơn anh chị nhiều ah.

giup em voi
05-10-2013, 17:14
mong các anh chj giải đáp cho em với..hu

giup em voi
05-10-2013, 17:20
mong các anh chj giải đáp cho em với..hu

giup em voi
05-10-2013, 17:23
sao không có anh chị nào tư vấn cho em hết vậy , huhuhu

giup em voi
05-10-2013, 17:27
các anh chị ơi?

giup em voi
05-10-2013, 17:34
xin các anh chị cho em lời tư vấn với...e đang lo quá ...

trungan1987
05-10-2013, 17:50
trong lúc làm tình thì cô ấy có OS cho em, ở đầu dv em có vết xước vậy e có nguy cơ không các anh chị?
và trong lúc làm tình thì cô ấy có dùng tay rờ vào ad của cô ấy ,sau đo dùng chính ngón tay đó chọc vào lổ hậu môn của em vậy em có nguy cơ gì không các anh ( do cô ấy đùa em )?
do em qh hơi mạnh nên đầu gối em co vết xước gây ra do thanh sắt ở tấm nệm hỏng nhô lên mà em không để ý nên đầu gối em có dính vào dịch ad đó,vây trường hợp nay của em co nguy cơ gì không ạ ? và em lo là chỗ que sắt đó nếu cô ấy cũng bị đâm gây trầy xước thì liẹu em có nguy cơ gì không các anh chi khi mà em cung bị que sắt đó gây chày xước?
và sau khi quan hệ em vào vệ sinh mà nước có dịch ad đó chảy qua vết xước ở dv và đầu gối em liệu em có nguy cơ gì không các anh chị?
chào bạn... bạn qh với gmd có dùng bcs là bạn an toàn => bạn ko có nguy cơ
OS ko có nguy cơ lây nhiễm H... nhưng OS có thể lây các bệnh: viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

giup em voi
05-10-2013, 17:52
daj, em cảm ơn, còn mấy trường hợp ở trên mong các anh tư vấn giúp em với..?

trungan1987
05-10-2013, 17:56
daj, em cảm ơn, còn mấy trường hợp ở trên mong các anh tư vấn giúp em với..?
tất cả những j bạn kể bạn ko có nguy cơ lây nhiễm H...

giup em voi
05-10-2013, 17:58
xin anh nói rõ hơn giúp em chút được không ạ?

HIV/AIDS.
05-10-2013, 18:03
Trường hợp của em không có nguy cơ về HIV. Em có thể yên tâm

Tuanmecsedec
05-10-2013, 18:15
xin anh nói rõ hơn giúp em chút được không ạ?

Như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ,bạn yên tâm.

giup em voi
05-10-2013, 18:53
dạ, em cảm ơn các anh. em đoc nhiều trường hợp nói là nếu có sự tiếp xúc giữa dịch ad và vết thương hở thì vẫn có nguy cơ . vậy trường hợp của em có nằm trong đó không vậy các anh?

giup em voi
05-10-2013, 19:29
mong các anh tư vấn giúp em nhé..?

giup em voi
05-10-2013, 20:32
các anh tư vấn giúp em nhé?

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 21:17
các anh tư vấn giúp em nhé?
Bạn có biết đọc không vậy? Nếu biết thì tự đọc lại từ đầu đến cuối nhé. Và tôi thêm cho bạn: Nguy cơ = không với HIV = không cần PEP = không cần XN HIV

giup em voi
05-10-2013, 21:40
dạ , em cảm ơn các anh nhé..

giup em voi
05-10-2013, 21:50
hix, chắc bác sống chung với hiv trả lời nhầm sang câu hỏi của ai rồi ạ. nếu của em thì cho em xin lỗi a nhé. hj

giup em voi
07-10-2013, 06:49
các anh tư vấn lại giùm em chút ạ, sao em vẫn thấy lo trường hợ này của em quá...hix mong các anh đừng chửi em nhé...

giup em voi
07-10-2013, 06:58
mong các anh đừng chửi em và tư vấn giúp em trường hợ này nhé, em xin cảm ơn..

kijack88
07-10-2013, 06:59
HIV không lây nhiễm như vậy. HIV chỉ lây khi máu có HIV dính trực tiếp vào vết thương hở ( Vết thương hở ở đây là vết thương sâu và chảy máu nhiều )
Trường hợp bạn " Sợ vết xước dính vào dịch âm đạo " thì cho dù nó có dính thật thì cũng không lây nhiễm.
Bạn OS thì đi có khả năng mắc các bệnh về lậu, Giang mai v.v.v, nên đi xét nghiệm các bệnh đó.

giup em voi
07-10-2013, 07:55
các anh chị bớt chút thời gian tư vấn giúp trường hợp này với nhé...

giup em voi
07-10-2013, 07:56
dạ em xin cảm ơn các anh nhiều nhé

giup em voi
04-11-2013, 13:26
em chào các anh chị...
em có một trường hợp nhờ anh chị tư vấn giúp em ạ:
xin các anh nói rõ giúp em trường hợp này một chút với...
- và em lo là chỗ que sắt đó nếu cô ấy cũng bị đâm gây trầy xước thì liẹu em có nguy cơ gì không các anh chi khi mà em cung bị que sắt đó gây chày xước?
- và truớc khi bòn e vào thuê phòng thì nếu có một cặp đôi nào đó vào thuê chính căn phòng đó và qh và bị que sắt đó đâm chảy máu thì em có nguy cơ gì không khi bọn em vào sau và bị chính que sắt đó gây chày xước ạ?
- và sau khi qh em vào vệ sinh mà nước có dính dịch ad chảy qua vết thương hở ở đầu gối và dv vậy em có nguy cơ gì không ?
mong các anh trong diễn đàn tư vấn giúp em...
em xin cảm ơn....

songchungvoi_HIV
04-11-2013, 13:37
em chào các anh chị...
em có một trường hợp nhờ anh chị tư vấn giúp em ạ:
xin các anh nói rõ giúp em trường hợp này một chút với...
- và em lo là chỗ que sắt đó nếu cô ấy cũng bị đâm gây trầy xước thì liẹu em có nguy cơ gì không các anh chi khi mà em cung bị que sắt đó gây chày xước?
- và truớc khi bòn e vào thuê phòng thì nếu có một cặp đôi nào đó vào thuê chính căn phòng đó và qh và bị que sắt đó đâm chảy máu thì em có nguy cơ gì không khi bọn em vào sau và bị chính que sắt đó gây chày xước ạ?
- và sau khi qh em vào vệ sinh mà nước có dính dịch ad chảy qua vết thương hở ở đầu gối và dv vậy em có nguy cơ gì không ?
mong các anh trong diễn đàn tư vấn giúp em...
em xin cảm ơn....
Tôi khẳng định với bạn trong trường hợp này không có nguy cơ. Vui lòng đọc lại tất cả những gì mọi người chia sẻ. Mọi người chia sẻ không có nguy cơ theo lẻ phải vui như bắt được vàng, có đâu bạn cứ nhai lại một vấn đền, Bạn muốn chúng tôi trả lời thế nào? Muốn trả lời là bạn nhiễm HIV tỏng trường hợp này phải không??????. Bạn thích trả lời là có nguy cơ hơn là rả lời không có nguy cơ phải không? Bạn nói đi?????

giup em voi
04-11-2013, 17:40
dạ em xin lỗi các anh , tại lo quá nên em hỏi lại cho yên tâm thôi..
em cảm ơn các anh nhiều nhiều nhé...