PDA

View Full Version : Xin hỏi về qh có dùng bcs

xintroiphat
03-06-2015, 19:15
Xin chào các anh trong diễn đàn.
Hôm kia, vì phải đi tiếp khách em có chót dại qh với gái mại dâm, nhưng em có dùng bcs và sau khi xong có cho nuớc vào kiểm tra và ko có hiện tuợng rách. Em xinh hỏi như vậy có nguy cơ HIV ko? và em có phải đi xét nghiệm ko ạ.
Còn một vấn đề nữa, trc khi qh, cô gâi có dùng miệnh kích thích dương vật em, em lại ko đeo bao, nhưng thời gian kích thích rất gắn chỉ khoảng 10 giây. Vậy có nguy cơ bị câc bệnh tình dục khác ko?
Em xin cám ơn

Charles
03-06-2015, 19:21
Hôm kia, vì phải đi tiếp khách em có chót dại qh với gái mại dâm, nhưng em có dùng bcs và sau khi xong có cho nuớc vào kiểm tra và ko có hiện tuợng rách. Em xinh hỏi như vậy có nguy cơ HIV ko? và em có phải đi xét nghiệm ko ạ.
Còn một vấn đề nữa, trc khi qh, cô gâi có dùng miệnh kích thích dương vật em, em lại ko đeo bao, nhưng thời gian kích thích rất gắn chỉ khoảng 10 giây. Vậy có nguy cơ bị câc bệnh tình dục khác ko?
Em xin cám ơn

Bạn QHTD có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là an toàn với HIV. Vấn đề GMD kích dục cho bạn chỉ khoảng 10s thì không có nguy cơ với bệnh nào hết.

xintroiphat
03-06-2015, 19:53
Quả này khiến em hơi lo, không biết có nên uống thuốc phơi nhiễm ko ạ, vẫn còn thời gian ạ

xuanxanh
03-06-2015, 20:00
Quả này khiến em hơi lo, không biết có nên uống thuốc phơi nhiễm ko ạ, vẫn còn thời gian ạ

Bạn ko có nguy cơ, quan hệ tình dục an toàn thì còn muốn dùng thuốc phơi gì, phơi...não á. Haiz.

Tuanmecsedec
03-06-2015, 20:40
Em xin cám ơn

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

xintroiphat
03-06-2015, 21:10
A cho em hỏi các bệnh tình dục qua đường miệng em có nguy cơ cao ko ạ.

Tuanmecsedec
03-06-2015, 21:15
A cho em hỏi các bệnh tình dục qua đường miệng em có nguy cơ cao ko ạ.

Nếu đường miệng thì khả năng có thể lây các bệnh tình dục.Khả năng này thấp hơn quan hệ trực tiếp.