PDA

View Full Version : Lo sợ do dính dịch âm đạo GMD

parks1123
04-06-2015, 19:29
Chào các anh chị diễn đàn, mong mọi người tư vấn giúp em trường hợp của em.
Cách đây 3 tuần em có quan hệ với GMD nhưng có sử dụng bao cao su và không oral sex.
Tuy nhiên khi quan hệ xong do không lau vệ sinh kỹ nên em có dính dịch âm đạo của GMD vào phàn lông mu, khoảng bằng đầu ngón tay. Do mặc quần và về luôn nên đến khi về hơn 1 tiếng sau em mới phát hiện ra và sờ thì vẫn tháy dịch âm đạo còn ướt chưa khô.
Em lo là do em mặc quần lót cũng bó nên liệu đầu dương vật hay lỗ sao em có chạm vào đó, liêu tiếp xúc thời gian lâu như vậy em có nguy cơ không., dương vật em không bị trầy xước.
Mong các anh chị dd giúp đỡ.
Thanks ạ.

tung_1234
04-06-2015, 19:30
dv ko bị trầy xước chảy máu cho dì dính máu hay dịch vẩn ko có nguy cơ bạn .

Tuanmecsedec
04-06-2015, 20:11
Cách đây 3 tuần em có quan hệ với GMD nhưng có sử dụng bao cao su và không oral sex.
Tuy nhiên khi quan hệ xong do không lau vệ sinh kỹ nên em có dính dịch âm đạo của GMD vào phàn lông mu, khoảng bằng đầu ngón tay. Do mặc quần và về luôn nên đến khi về hơn 1 tiếng sau em mới phát hiện ra và sờ thì vẫn tháy dịch âm đạo còn ướt chưa khô.
Em lo là do em mặc quần lót cũng bó nên liệu đầu dương vật hay lỗ sao em có chạm vào đó, liêu tiếp xúc thời gian lâu như vậy em có nguy cơ không., dương vật em không bị trầy xước.
Thanks ạ.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm.

parks1123
04-06-2015, 22:27
Em tiếp xúc thời gian dài vậy vẫn an toàn hả anh. Liệu em có phải đi xét nghiệm ko, em lo quá

Nguyen Ha
04-06-2015, 22:37
Thanks ạ.

HIV lây qua đường tình dục là không dùng bcs. Còn vấn đề mà bạn đang lo lắng thì chắn 100% không có nguy cơ bở vì HIV không tự bò đi tìm lỗ sáo của bạn mà chui vào được. Bạn yên tâm không có nguy cơ. Không cần XN.

Tuanmecsedec
05-06-2015, 05:57
Em tiếp xúc thời gian dài vậy vẫn an toàn hả anh. Liệu em có phải đi xét nghiệm ko, em lo quá

Nếu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.Vậy có đi xét nghiệm hay không thì hỏi tâm lý của bạn.