PDA

View Full Version : Vải dính máu quẹt vào mun .

timlai_2014
05-06-2015, 09:17
xin thưa anh . em có tình huống này không biết dúng xai ra sao mong ac giải dáp giúp em . em xin cám ơn anh chị .

sô là em bị con gì cắn ở chân . thấy ngứa nên em gải cái vết cắn nhỏ như hột dậu xanh nó tróc ra chảy máu . sau dó em vô tình di ngang qua người kia . quần của họ quẹt vào vết thương của em . diều em lo sợ là chẳng may dưới ống quần họ dính máu hay dịch có hiv vô tình quẹt vào vết thương của em sao không .

anh chị cho em hỏi thêm là . máu hay dịch có hiv dính lên vật dụng như giường tủ mền chiếu và gối sau 30 phút thì máu hay dịch có hiv dó bất hoạt chưa còn lạy nhiểm dược nửa không ạ .

Tùng đẹp trai
05-06-2015, 09:33
xin thưa anh . em có tình huống này không biết dúng xai ra sao mong ac giải dáp giúp em . em xin cám ơn anh chị .

sô là em bị con gì cắn ở chân . thấy ngứa nên em gải cái vết cắn nhỏ như hột dậu xanh nó tróc ra chảy máu . sau dó em vô tình di ngang qua người kia . quần của họ quẹt vào vết thương của em . diều em lo sợ là chẳng may dưới ống quần họ dính máu hay dịch có hiv vô tình quẹt vào vết thương của em sao không .

anh chị cho em hỏi thêm là . máu hay dịch có hiv dính lên vật dụng như giường tủ mền chiếu và gối sau 30 phút thì máu hay dịch có hiv dó bất hoạt chưa còn lạy nhiểm dược nửa không ạ .

Trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ lây nhiễm HIV
Bạn đã có rất nhiều chủ đề hoang tưởng tào lao và hơn nữa có "MÙI" kỳ thị người khác.
Bạn nên đọc lại toàn bộ những kiến thức cơ bản nhất về HIV mà diễn đàn đã tư vấn cho bạn!

Tuanmecsedec
05-06-2015, 09:34

Chủ đề mang tính chất suy diễn hoang tưởng nặng và kỳ thị.Vì vậy không cần thiết tư vấn.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://www.diendanhiv.vn/threads/1656-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)

timlai_2014
05-06-2015, 10:14