PDA

View Full Version : có phải em quá hoang tưởng không

thutran123
05-06-2015, 10:59
Sáng nay, em đi lên trường để học bồi dưỡng hsg. Em ăn sáng ở nhà rồi thay đồ đi luôn Em vô lớp ngồi học thì em thấy bạn em rờ rờ cái gì sau lưng, em hỏi có việc gì, nó nói là áo em có cái gì đó trằng trằng. Em dùng tay để đẩy nó xuống mà nó cứ dính dính vào lưng, em đẩy rất mạnh, mà lưng em có mụn, nhọt rất nhiều. Em mất khoảng 15 phút để đẩy nó ra nhưng nó vẫn ở trong quần áo em. Em có cảm giác ở lưng. Em học từ 7h đến 9h roò học thêm từ 9h đến 11 h về, em mới cởi quần áo ra xem. Em thấy lưng em, mụn nhọt bể ra có máu, máu nó thấm vào áo mà em không để ý. Em không thấy cái vật trong lưng em đâu, em sợ vật đó có máu của người hic rồi trong lúc em đẩy ra có làm chảy máu mụn lưng rồi tiếp xúc khá lâu với cái vật đó rồi lây

Charles
05-06-2015, 11:11
Sáng nay, em đi lên trường để học bồi dưỡng hsg. Em ăn sáng ở nhà rồi thay đồ đi luôn Em vô lớp ngồi học thì em thấy bạn em rờ rờ cái gì sau lưng, em hỏi có việc gì, nó nói là áo em có cái gì đó trằng trằng. Em dùng tay để đẩy nó xuống mà nó cứ dính dính vào lưng, em đẩy rất mạnh, mà lưng em có mụn, nhọt rất nhiều. Em mất khoảng 15 phút để đẩy nó ra nhưng nó vẫn ở trong quần áo em. Em có cảm giác ở lưng. Em học từ 7h đến 9h roò học thêm từ 9h đến 11 h về, em mới cởi quần áo ra xem. Em thấy lưng em, mụn nhọt bể ra có máu, máu nó thấm vào áo mà em không để ý. Em không thấy cái vật trong lưng em đâu, em sợ vật đó có máu của người hic rồi trong lúc em đẩy ra có làm chảy máu mụn lưng rồi tiếp xúc khá lâu với cái vật đó rồi lây

Bạn chỉ có nguy cơ bệnh HÂM thôi. Không có gì liên quan đến HIV ở đây hết.

Tuanmecsedec
05-06-2015, 11:31

Chủ đề mang tính chất suy diễn hoang tưởng nặng.

thutran123
07-06-2015, 11:54
dạ em có một vấn đề nữa ạ, em đang đi trên đường thì thấy một cái xe chở 3 thanh niên không đội mũ giống bọn ăn chơi lắm đi gần em và chạy qua rất nhanh. Khi em về nhà, thấy trên phần vao sau lưng có vết gì đỏ đỏ, không biết có phải kim tiêm đâm không, em lo quá

Hoang Tưởng
07-06-2015, 13:53
dạ em có một vấn đề nữa ạ, em đang đi trên đường thì thấy một cái xe chở 3 thanh niên không đội mũ giống bọn ăn chơi lắm đi gần em và chạy qua rất nhanh. Khi em về nhà, thấy trên phần vao sau lưng có vết gì đỏ đỏ, không biết có phải kim tiêm đâm không, em lo quá
Nó chạy xe với vận tốc cao ,mà đâm bạn bằng kim tui nghỉ cây kim tụi nó chưa kịp rút ra đâu , mà nó còn nằm trên vai bạn đấy , hoang tưởng quá ...

Nguyen Ha
07-06-2015, 15:10

Muỗi đốt chứ kim đâm ở đâu ra. Hoang tưởng!

thutran123
07-06-2015, 15:21
em sợ lắm, sợ khi họ đi qua có dùng kim tiêm đâm vào em rồi rút ra. Khi họ đi qua, em có cảm giác rất sợ, ớn lạnh. Các anh, chị có thể cho em biết dấu hiệu nhận biết vết kim tiêm đâm được không ạ

Nguyen Ha
07-06-2015, 15:22
em sợ lắm, sợ khi họ đi qua có dùng kim tiêm đâm vào em rồi rút ra. Khi họ đi qua, em có cảm giác rất sợ, ớn lạnh. Các anh, chị có thể cho em biết dấu hiệu nhận biết vết kim tiêm đâm được không ạ

Mu kim về đâm thử biết ngay.

thutran123
07-06-2015, 15:25
chị ơi, chị nói thiệt cho em đi ạ, em hoang mang quá

Nguyen Ha
07-06-2015, 15:28
chị ơi, chị nói thiệt cho em đi ạ, em hoang mang quá

Thiệt giả gì? Cứ mua kim tiêm về đâm thử biết ngay.

thutran123
07-06-2015, 15:35
Thưa nọi người, em cần 1 lời khuyên thích đáng, cần lời giải thích rõ ràng, làm sao để nhận biết kim đâm, và e, có nguy cơ hiv không để em còn biết đường xài pep

Nguyen Ha
07-06-2015, 15:39
Thưa nọi người, em cần 1 lời khuyên thích đáng, cần lời giải thích rõ ràng, làm sao để nhận biết kim đâm, và e, có nguy cơ hiv không để em còn biết đường xài pep

Dạ thưa! Cơ thể bạn không phải khúc gỗ mà kim đâm không biết. Nếu bị kim đâm bạn đã đau giật bắn người lên rồi. Mua PEPsi về uống đi

mongduocbinhan02
07-06-2015, 17:14
lấy con dao đâm thử 1 phát xem có cảm giác ko? r tự nhớ lại đi bạn T.T

tung_1234
07-06-2015, 18:45
ông anh thất lạc của tui dây rồi . làm tui di kiếm hoài bao nhiêu năm nay .

nó mà dâm kim tiêm là dau kinh khủng là bạn lo nhìn và thấy rỏ ràng nó cầm kim tiêm liền . chứ làm gì dâm kim tiêm mà bạn ko nhìn .

Charles
07-06-2015, 19:11

2 xe đi ngược chiều nhau, lại chạy rất nhanh thì họ dùng kim tiêm để đâm bạn kiểu gì???

Tuanmecsedec
07-06-2015, 22:12

Chủ đề quá hoang tưởng,không cần thiết tư vấn nữa.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.