PDA

View Full Version : Móng tay gây chảy máu và quan hệ lo lắng

camthaybatan
06-06-2015, 06:47
Chào anh chị. cho e xin được tư vấn ạ.
Tối qua e có gặp một cô gái quen trên mạng. ko rõ cô ấy là người thế nào. hai đứa em nằm nhà nghỉ và đùa nhau. chẳng may tay cô ấy chọc móng vào lợi em gây chảy máu. em có đi súc miệng ngay ạ.trường hợp này nếu cô ấy có H thì em có nguy cơ ko ạ?
và tiếp em có quan hệ với cô ấy có dùng bao cao su. nhưng em sợ lúc rửa dương vật có dịch âm đạo ở cuốnv dương vật gây nguy cơ ko ạ? cảm ơn a chị nhiều

Lich
06-06-2015, 06:51
Trường hợp của bạn thì không có gì để lo.HIV ko tồn tại trong móng tay nhá.Với lại bạn qhtd có dùng bcs là an toàn.

camthaybatan
06-06-2015, 06:53
100% ko sao hả anh. em ám ảnh quá ạ.

Tùng đẹp trai
06-06-2015, 07:43
Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ!

Nguyen Ha
06-06-2015, 09:08
Tối qua e có gặp một cô gái quen trên mạng. ko rõ cô ấy là người thế nào. hai đứa em nằm nhà nghỉ và đùa nhau. chẳng may tay cô ấy chọc móng vào lợi em gây chảy máu. em có đi súc miệng ngay ạ.trường hợp này nếu cô ấy có H thì em có nguy cơ ko ạ?
và tiếp em có quan hệ với cô ấy có dùng bao cao su. nhưng em sợ lúc rửa dương vật có dịch âm đạo ở cuốnv dương vật gây nguy cơ ko ạ? cảm ơn a chị nhiều
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

camthaybatan
06-06-2015, 20:18
Vâng ạ, thêm là nếu có chút dịch ở phần cuống dương vật thì co lo lắng ko ạ.và nằm ôm nhau tay cô ấy sờ lên người em và bọn em có mặc quần và em cạ dương vật bên ngoài quần em và ngoài quần cô ấy để kích thích âm hộ thì có nguy cơ không ạ? Em cảm thấy lo lắng quá.

camthaybatan
06-06-2015, 22:31
Anh chị ơi, lại còn thế này nữa ạ. Em vừa phát hiện ra có một cái mụn cứng cứng ở gốc dương vật. lúc xong em rửa xà bông rồi bóp cái mụn đấy ra thì có nhân như trứng cá bọc ý ạ. cho em hỏi mụn này là sao và có phải bệnh gì không ạ?
Và cho em hỏi nữa là khi e bóp cái mụn ấy thì da em sẽ bị hở đúng ko ạ? có sợ là dịch âm đạo cách đây hơn nửa ngày em rửa mà còn sót ở lông mu hay da ảnh hưởng tạo nguy cơ không ?

Nguyen Ha
06-06-2015, 22:35
Vâng ạ, thêm là nếu có chút dịch ở phần cuống dương vật thì co lo lắng ko ạ.và nằm ôm nhau tay cô ấy sờ lên người em và bọn em có mặc quần và em cạ dương vật bên ngoài quần em và ngoài quần cô ấy để kích thích âm hộ thì có nguy cơ không ạ? Em cảm thấy lo lắng quá.

Anh chị ơi, lại còn thế này nữa ạ. Em vừa phát hiện ra có một cái mụn cứng cứng ở gốc dương vật. lúc xong em rửa xà bông rồi bóp cái mụn đấy ra thì có nhân như trứng cá bọc ý ạ. cho em hỏi mụn này là sao và có phải bệnh gì không ạ?
Và cho em hỏi nữa là khi e bóp cái mụn ấy thì da em sẽ bị hở đúng ko ạ? có sợ là dịch âm đạo cách đây hơn nửa ngày em rửa mà còn sót ở lông mu hay da ảnh hưởng tạo nguy cơ không ?
Dịch âm đạo bạn đã rửa nó trôi xuống cống rồi còn đâu mà dính vào mụn.
Tất cả những điều mà bạn đang lo lắng hoàn toàn không có nguy cơ.

camthaybatan
06-06-2015, 22:37
Vậy cái mụn ở gốc dương vật này là mụn gì hả anh? hay là mụn bệnh tình dục đấy ạ?

Nguyen Ha
06-06-2015, 22:44
Vậy cái mụn ở gốc dương vật này là mụn gì hả anh? hay là mụn bệnh tình dục đấy ạ?

Nóng trong người, mụn trứng cá, 1 cái nhọt. Chỉ đơn giản vậy thôi.

camthaybatan
06-06-2015, 22:53
vậy từ sáng đến giờ em có rửa qua bộ phận sinh dục bằng sữa tắm hai hay 3 lần thì chẳng còn dịch âm đạo nữa anh nhỉ? vừa e lại nặn cái mụn ra thành ra nó hở. e lại lo

Nguyen Ha
06-06-2015, 22:55
vậy từ sáng đến giờ em có rửa qua bộ phận sinh dục bằng sữa tắm hai hay 3 lần thì chẳng còn dịch âm đạo nữa anh nhỉ? vừa e lại nặn cái mụn ra thành ra nó hở. e lại lo

Vui lòng đọc lại đi. Đừng hỏi lại.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 15:23

Cho dù cô gái đó có dùng tay chọc gãy hết hàm răng bạn cũng không có nguy cơ.Còn vấn đề bạn quan hệ có dùng bao cao su cũng không có nguy cơ.Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

camthaybatan
16-06-2015, 21:45
Hôm nay e ur,có bắt tay vs một người mà ngón tay bị thâm móng. có thể do dập móng vì người ta làm trộn bê tông ạ. sau đó em lấy tay ngoáy mũi và mũi chảy máu. liệu có nguy cơ j ko ạ?

Tùng đẹp trai
16-06-2015, 21:48
Hôm nay e ur,có bắt tay vs một người mà ngón tay bị thâm móng. có thể do dập móng vì người ta làm trộn bê tông ạ. sau đó em lấy tay ngoáy mũi và mũi chảy máu. liệu có nguy cơ j ko ạ?

Không có nguy cơ! Bạn yên tâm đi.

UR = nếu ý bạn là uống rượu thì viết rõ. Khi tham gia diễn đàn viết tiếng việt có dấu đầy đủ không viết tắt và không viết teencode để bqt cũng như mọi người dễ đọc và tư vấn

Nguyen Ha
16-06-2015, 23:36

Cái này gọi là kỳ thị thì đúng hơn là hỏi nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-06-2015, 15:54

Bài viết này mang tính chất kỳ thị.Mục đích chính chủ đề này đã trả lời xong.Tuanmecsedec khóa lại,đề nghị bạn tự tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình.