PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd không xác định lúc tuột bao

vijin
06-06-2015, 07:55
Cách đây 2 ngày em có qh với gbd . lúc đó em say rượu không lên được , nhưng đeo bao và qh lúc đầu vẫn có bcs . sau khi đổi tư thế làm khoảng 1 đến 2 phút em dừng lại, phát hiện ra bcs rơi gần chỗ quan hệ. em không xác định được bị rơi lúc em dừng qh hay sau đây, vì lúc đấy em say quá ,dv lúc đó không cương cứng nên bị tuột.
Em chưa xuất tinh ạ . Em có lên đi sét nghiệm và uống thuốc chống phơi nhiễm ko ạ.

mongduocbinhan02
06-06-2015, 08:15
ko đi uống ngay đi thì còn đợi chờ cái gì nữa

vung tin
06-06-2015, 08:16
Nên dùng Pep đi bạn

Nguyen Ha
06-06-2015, 08:33
Cách đây 2 ngày em có qh với gbd . lúc đó em say rượu không lên được , nhưng đeo bao và qh lúc đầu vẫn có bcs . sau khi đổi tư thế làm khoảng 1 đến 2 phút em dừng lại, phát hiện ra bcs rơi gần chỗ quan hệ. em không xác định được bị rơi lúc em dừng qh hay sau đây, vì lúc đấy em say quá ,dv lúc đó không cương cứng nên bị tuột.
Em chưa xuất tinh ạ . Em có lên đi sét nghiệm và uống thuốc chống phơi nhiễm ko ạ.

Lúc dừng lại đổi tư thế bạn còn bcs ko?

vijin
06-06-2015, 09:43
Lúc dừng lại đổi tư thế bạn còn bcs ko?
Còn anh ạ.
E ở Hà Nội thì mua thuốc ở đâu a ơi.
E cám ơn

Nguyen Ha
06-06-2015, 10:12
Còn anh ạ.
E ở Hà Nội thì mua thuốc ở đâu a ơi.
E cám ơn

Nếu đổi tư thế bạn thấy vẫn còn bcs thì bạn ko có nguy cơ bởi vì khi dv không cương cứng lúc rút dv ra mới bị tuột bcs ra ngoài.

vijin
06-06-2015, 10:42
Nếu đổi tư thế bạn thấy vẫn còn bcs thì bạn ko có nguy cơ bởi vì khi dv không cương cứng lúc rút dv ra mới bị tuột bcs ra ngoài.
E vẫn hoang mang lắm anh ạ. E muốn mua thuốc uống có được ko anh.

Charles
06-06-2015, 10:53

E vẫn hoang mang lắm anh ạ. E muốn mua thuốc uống có được ko anh.

Sau khi đổi tư thế bạn tiếp tục khoảng 1-2 phút dừng lại, bạn thấy BCS rơi gần chỗ quan hệ chứng tỏ khi rút ra BCS mới tuột, vì nếu tuột trong quá trình quan hệ BCS sẽ chui sâu trong AD. Bạn yên tâm không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 15:06

Nếu bạn thấy bao cao su rơi gần nơi quan hệ thì chot hấy lúc bạn dừng lại đổi tư thế rút ra bị tuột bao cao su thôi,như vậy bạn không có nguy cơ.