PDA

View Full Version : Ho vào vết thương hở .

tung_1234
06-06-2015, 08:10
Anh chị cho em dược hỏi . em xin cám ơn anh chị .

Xin thưa anh chị số là sáng nay em nặn cục mụn chảy máu củng nhiều . sau dó thì có người kia ho ngay vào vết mụn của em dang chảy máu . em thấy vài giọt gì văng vô mặt em . anh chị cho em hỏi chẳng may người dó bị gì chảy máu trong miệng ho văng máu hay gì dó vào vết mụn của em sao ko

Nguyen Ha
06-06-2015, 08:53
Anh chị cho em dược hỏi . em xin cám ơn anh chị .

Xin thưa anh chị số là sáng nay em nặn cục mụn chảy máu củng nhiều . sau dó thì có người kia ho ngay vào vết mụn của em dang chảy máu . em thấy vài giọt gì văng vô mặt em . anh chị cho em hỏi chẳng may người dó bị gì chảy máu trong miệng ho văng máu hay gì dó vào vết mụn của em sao ko
Những ngày gần đây tôi theo dõi bạn bạn có những bài chia sẻ tư vấn cho thành viên khác rồi mà sao vào trường hợp của bạn bạn không tự trả lời được.
Trở lại vấn đề của bạn. Những gì bạn đang lo lắng hoàn toàn không có nguy cơ. Mụn không phải là vết thương hở, ho không phải là nguyên nhân làm lây nhiễm HIV.

tung_1234
06-06-2015, 09:16
có chảy máu sao ko phải là vết thương hở hả chị . em dọc có chảy máu là vết thương hở mà chị . tại em cứ sợ máu hay dịch người dó ho em bị gì văng dầy mụn em lại sợ máu . thật sự máu em sao ko ạ . em cảm ơn chị .

Charles
06-06-2015, 09:35
có chảy máu sao ko phải là vết thương hở hả chị . em dọc có chảy máu là vết thương hở mà chị . tại em cứ sợ máu hay dịch người dó ho em bị gì văng dầy mụn em lại sợ máu . thật sự máu em sao ko ạ . em cảm ơn chị .

Người ta ho có gì đâu mà bạn cũng phải sợ gớm vậy.

tung_1234
06-06-2015, 09:45
em sợ máu dó anh . chẳng may miệng họ bị gì chảy máu ho văng lên mụn em dang chảy máu sao ko anh .

anh cho em hỏi em bị mảnh thủy tinh nhỏ bay vào mắt sao ko anh . chẳng may truoc81 dó ai làm dính mau hay dịch gì vô mảnh thủy tinh dó .

Nguyen Ha
06-06-2015, 10:10
em sợ máu dó anh . chẳng may miệng họ bị gì chảy máu ho văng lên mụn em dang chảy máu sao ko anh .

anh cho em hỏi em bị mảnh thủy tinh nhỏ bay vào mắt sao ko anh . chẳng may truoc81 dó ai làm dính mau hay dịch gì vô mảnh thủy tinh dó .
Máu ở đâu ra mà lúc nào cũng có máu máu máu.

tung_1234
06-06-2015, 10:16
dạ chắc em lo hơi quá . em cám ơn ac .

Nguyen Ha
06-06-2015, 10:22
dạ chắc em lo hơi quá . em cám ơn ac .

Khẳng định 100% không có nguy cơ
Chủ đề này đã tư vấn xong. BQT khóa lại.

Charles
06-06-2015, 11:00

Nếu chẳng may bị mảnh thủy tinh bay vào mắt thì chỉ có nguy cơ mù mắt chứ không có nguy cơ với HIV.