PDA

View Full Version : cần tư vấn

Ndt
06-06-2015, 12:55
sE có mấy ông anh định làm bữa liên hoan , rủ đi mát xa luôn , e lậi nhớ về chuyện cũ nên e cũng sợ, ko biết e có nên đi ko ac, e cug băn khoăn có nên đi để thử xem trường hợp tư thế của em ngày trc dv có vào dk âm đạo ko , e vẫn lo là dv cạ ad chẳng may lọt vào bên trong ạ =((

xuanxanh
06-06-2015, 14:06
sE có mấy ông anh định làm bữa liên hoan , rủ đi mát xa luôn , e lậi nhớ về chuyện cũ nên e cũng sợ, ko biết e có nên đi ko ac, e cug băn khoăn có nên đi để thử xem trường hợp tư thế của em ngày trc dv có vào dk âm đạo ko , e vẫn lo là dv cạ ad chẳng may lọt vào bên trong ạ =((

Bạn đã được tư vấn rất nhiều, đề nghị đọc lại. Còn việc thử lại hay ko là quyết định của bạn, bạn tự chịu trách nhiệm với hành vi của mình.

Charles
06-06-2015, 14:24

Chủ đề này không cần thiết tư vấn vì đã được tư vấn. Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn. Nếu không tin cứ việc đi XN.

Chủ đề: Cạ ngoài ad ko chắc chắn có cho vào tí nào ko (http://diendanhiv.vn/threads/26756-Ca-ngoai-ad-ko-chac-chan-co-cho-vao-ti-nao-ko)
TV này đã cố tình Spam chủ đề này rất nhiều lần, vì vậy Truong Xuan quyết định khóa nick 07 ngày kể từ hôm nay 6/6/2015. Một lần nữa đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn và tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn.