PDA

View Full Version : Chảy máu chân răng

phailamsaoday123
06-06-2015, 17:47
Cho em hỏi chảy máu chân răng ngậm ống hút có dính máu có nguy cơ cao không anh chị , em chỉ chảy máu chân răng chứ miệng không có vết thương ... mong mọi nguòui tư vấn và giải thích dùm em hiểu em cảm ơn :(

Nguyen Ha
06-06-2015, 18:50
Cho em hỏi chảy máu chân răng ngậm ống hút dính máu có nguy cơ cao không anh chị , em chỉ chảy máu chân răng chứ miệng không có vết thương ... mong mọi nguòui tư vấn và giải thích dùm em hiểu em cảm ơn :(

HIV không lây qua vật chung gian cụ thể ở đây là ống hút. HIV không sống trên hút để lây nhiễm cho bạn. Không có nguy cơ.

Charles
06-06-2015, 18:50
Cho em hỏi chảy máu chân răng ngậm ống hút có dính máu có nguy cơ cao không anh chị , em chỉ chảy máu chân răng chứ miệng không có vết thương ... mong mọi nguòui tư vấn và giải thích dùm em hiểu em cảm ơn :(

Chủ đề này nặng tính chất kỳ thị, vì vậy không cần thiết tư vấn. Đề nghị bạn tự tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn để trang bị cho bản thân cũng như có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 22:28

Thành viên phailamsaoday123 (http://www.diendanhiv.vn/members/44194-phailamsaoday123) liên tục spam các chủ đề suy diễn hoang tưởng dù bài viết đã lên tới 186 bài, làm ảnh hưởng thành viên khác.vì vậy Tuanmecsedec khóa nick 07 ngày kể từ hôm nay.