PDA

View Full Version : ANh Tuấn giúp tư vấn, em quan hệ gái mại dâm không cho QH bằng miệng và có đeo BCS

nguoilobibenh
08-07-2013, 07:31
Xin chào các anh chị trong forum , em là con trai , năm nay 18 tuổi .
Cách đây 5 ngày em có vể cửa lò và có quan hệ mua dâm với gái ở đó . Trong khi quan hệ em không cho QH bằng miệng và có đeo BCS , nhưng khi QH em không có cảm giác mấy nên không xuất tinh .Gái trông khỏe mạnh bình thường . Đó là lần đầu của em , hiện kiến thức về bệnh của em còn rất ít nên khá lo lắng .
Theo anh chị em có khả năng nhiệm bệnh không và tỉ lệ nhiệm có cao không :(

cảm ơn mọi người nhiều

khonggiamnua
08-07-2013, 07:37
18t mà đến với GMD là quá sớm nhé em.Sử dụng bcs đúng cách và không bị rách nên em an toàn.

Sống lành mạnh và tránh xa GMD

nguoilobibenh
08-07-2013, 07:40
Vâng , thực ra cũng do em ham vui theo tụi bạn anh ạ .
Trong quá trình QH em cũng không để ý BCS có rách không nữa , chỉ nhìn qua thấy nó khá chắc chắn và bóng thôi , ít kinh nghiệm vụ này :(

giupemvoi7
08-07-2013, 09:44
Ko sao đâu bạn. Tránh xa các dịch vụ đó nhé.

nguoilobibenh
08-07-2013, 12:42
Ko sao đâu bạn. Tránh xa các dịch vụ đó nhé.

cảm ơn bạn nhiều nhé , mấy hôm về cứ streets nên mệt mệt oải quá :(

giupemvoi7
08-07-2013, 17:04
cảm ơn bạn nhiều nhé , mấy hôm về cứ streets nên mệt mệt oải quá :(

Bạn yên tâm là ko sao. Nếu lo sợ triệu chứng cứ nhắn tin cho mình. Ko sao hết.

nguoilobibenh
09-07-2013, 01:45
Bạn yên tâm là ko sao. Nếu lo sợ triệu chứng cứ nhắn tin cho mình. Ko sao hết.

cảm ơn bạn nhé , chắc từ nay mình sẽ không nghĩ đến nó nữa :D

Tuanmecsedec
09-07-2013, 03:52
Cách đây 5 ngày em có vể cửa lò và có quan hệ mua dâm với gái ở đó . Trong khi quan hệ em không cho QH bằng miệng và có đeo BCS , nhưng khi QH em không có cảm giác mấy nên không xuất tinh .Gái trông khỏe mạnh bình thường . Đó là lần đầu của em , hiện kiến thức về bệnh của em còn rất ít nên khá lo lắng .

cảm ơn mọi người nhiều

Như mọi người đã nói bạn không có nguy cơ,yên tâm.

mongconghien
11-07-2013, 04:35

cảm ơn mọi người nhiều

nghe ông kể mà tui tưởng ông đi chọn nái. kaka. Hàng TQ coi cũng đẹp đó nhưng có tốt không thì cả TG đều biết rồi. Ông có mặc áo mưa trong đêm "mây mưa" thì không nên lo gì cả hen.