PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su

Vantankinh
06-06-2015, 19:33
Hôm nay e có qh vs gmd, lúc đầu gmd ó và lấy bcs ra mang vào cho e ,sau đó e và gmd đã có qh, sau đó e đổi tư thế và qh, đc 1 lúc sau e xt rồi rút dv ra thì gmd mới nói là bao rách, e kiểm tra thì thấy dv mình đã ra khỏi bcs nhưng âm đạo của gái mại dâm rất khô, e để ý là trên đầu dương vật ko có 1 chút gì gọi là dịch của ad hết, sau đó e đã vào nhà vs rửa ngay lập tức, mong các ac tư vấn giúp e

vung tin
06-06-2015, 19:37
GỌI điện liền cho anh tuấn để được tư vấn dùng Pep đi bạn. Bạn quan hệ rách bao là có nguy cơ rồi

Charles
06-06-2015, 19:42
Hôm nay e có qh vs gmd, lúc đầu gmd ó và lấy bcs ra mang vào cho e ,sau đó e và gmd đã có qh, sau đó e đổi tư thế và qh, đc 1 lúc sau e xt rồi rút dv ra thì gmd mới nói là bao rách, e kiểm tra thì thấy dv mình đã ra khỏi bcs nhưng âm đạo của gái mại dâm rất khô, e để ý là trên đầu dương vật ko có 1 chút gì gọi là dịch của ad hết, sau đó e đã vào nhà vs rửa ngay lập tức, mong các ac tư vấn giúp e

Bạn quan hệ bị rách bao không xác định được thời gian là có nguy cơ. Bạn nên đến BV để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm trước 72h trong trường hợp này.

Vantankinh
06-06-2015, 19:51
Vâng ạ, e xin cám ơn ạ

Nguyen Ha
06-06-2015, 19:57

Đến bệnh viện hoặc trung tâm phòng chống HIV/AIDS xin tư vấn à điều trị PEP trước 72h vàng vì bạn không biết rách bcs lúc nào là có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 15:18

Bạn từng lo lắng,vậy mà bạn không thay đổi hành vi.

Chủ đề: Quan hệ miệng với gái ms (http://www.diendanhiv.vn/threads/27029-Quan-he-mieng-voi-gai-ms)

Những gì bạn kể hôm nay cho thấy bạn có nguy cơ,vì vậy nên dùng thuốc phơi nhiễm.