PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay

cau vong sau mua
06-10-2013, 07:00
hôm qua em có đi massage. vào trong đó thì em khôg quan hệ với cô ấy. bọn em chỉ tự xử cho nhau bằng cách : em thì lấy ngón tay của minh chọc vào ad của cô ấy ( ngón tay của em không có vết thương chảy máu),còn cô ấy dùng tay kích thích dv cho em. trong lúc làm tình thì em có hôn và nút đầu vú của cô ấy. và đến lúc cô ấy ra thì cô ấy có hôn sau vào miệng em.
sau khi xong việc thì em vào vệ sinh sạch sẽ.
-các anh cho em hỏi là: trong kẽ móng tay của em có 1 vết xước rất nhỏ không chảy máu mà em chọc vào ad của cô ấy thì em có nguy cơ gì không nếu cô ấy coa hiv( em chọc ngón tay vào ad của cô ấy khoảng 5p )?
- và bọn em có hôn sau nhau, vậy nếu cô ấy bị chảy máu răng thì em có nguy cơ gì không và đây là nơi matxa nên em lo là trước lúc hôn sau em thì cô ấy có OS cho người khác,. vậy trường hợp của em có nguy cơ gì không các anh..? hix
mong các anh tư vấn giúp em với , em lo quá..
em cảm ơn các anh..

2013
06-10-2013, 07:05
Chả thấy nguy cơ nào. Bạn chỉ dùng tay và tay không chảy máu thì lo gì HIV. Nhưng mà tay bạn ngoáy vào âm đạo nếu đụng vô vết loét của giang mai hoặc sùi mào gà thì sẽ bị lây vô tay đó. À còn hôm sâu cũng không nguy cơ luôn

cau vong sau mua
06-10-2013, 07:08
dạ, em cảm ơn anh.nhưng trong kẽ móng tay của em có 1 vết xước rất nhỏ các anh à. và em có nút đầu vú mạnh vàc có hôn sau cô ấy nữa. vậy em có nguy cơ gì khong các anh?

2013
06-10-2013, 07:09
dạ, em cảm ơn anh.nhưng trong kẽ móng tay của em có 1 vết xước rất nhỏ các anh à. và em có nút đầu vú mạnh vàc có hôn sau cô ấy nữa. vậy em có nguy cơ gì khong các anh?
Xước nhỏ trong kẽ móng tay vẫn không sao. vết thương nhỏ tự lành rất nhanh, niêm mạc đóng rồi không lây được. nút ty cũng hem sao giả sử cô ấy có H thì tuyến mồ hôi không đủ nồng độ lây

Charles
06-10-2013, 07:12
hôm qua em có đi massage. vào trong đó thì em khôg quan hệ với cô ấy. bọn em chỉ tự xử cho nhau bằng cách : em thì lấy ngón tay của minh chọc vào ad của cô ấy ( ngón tay của em không có vết thương chảy máu),còn cô ấy dùng tay kích thích dv cho em. trong lúc làm tình thì em có hôn và nút đầu vú của cô ấy. và đến lúc cô ấy ra thì cô ấy có hôn sau vào miệng em.
sau khi xong việc thì em vào vệ sinh sạch sẽ.
-các anh cho em hỏi là: trong kẽ móng tay của em có 1 vết xước rất nhỏ không chảy máu mà em chọc vào ad của cô ấy thì em có nguy cơ gì không nếu cô ấy coa hiv( em chọc ngón tay vào ad của cô ấy khoảng 5p )?
- và bọn em có hôn sau nhau, vậy nếu cô ấy bị chảy máu răng thì em có nguy cơ gì không và đây là nơi matxa nên em lo là trước lúc hôn sau em thì cô ấy có OS cho người khác,. vậy trường hợp của em có nguy cơ gì không các anh..? hix
mong các anh tư vấn giúp em với , em lo quá..
em cảm ơn các anh..

Chào bạn!
Theo lời bạn kể thì không có nguy cơ lây nhiễm H. Có rất nhiều câu hỏi tương tự trên diễn đàn, bạn hãy tìm hiểu trang bị kiến thức cho mình.

Charles
06-10-2013, 07:13

Cũng không sao.

cau vong sau mua
06-10-2013, 07:13
dạ em cảm ơn các anh chj nhiều..

cau vong sau mua
06-10-2013, 07:16
da, cho em hỏi chút nữa là:
vết xước nhỏ đó khi em rửa xà bông vẫn còn xót xót vậy em có nguy cơ không các anh chj?

Charles
06-10-2013, 07:23
vết xước nhỏ đó khi em rửa xà bông vẫn còn xót xót vậy em có nguy cơ không các anh chj?

Trừ khi vết thương của bạn đang chảy máu mới có nguy cơ bạn nhé, còn như trường hợp của bạn thì không sao.

cau vong sau mua
06-10-2013, 07:26
dạ em cảm ơn anh nhé..

Tuanmecsedec
06-10-2013, 08:09
dạ em cảm ơn anh nhé..

Bạn yên tâm,như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn.

cau vong sau mua
09-11-2013, 07:50
dạ, em còn 1 trường hợp nhờ anh chị tư vấn giúp em:
khi hôn sau cô ấy em đang bị viêm họng cấp mãn tính vậy em có nguy cơ gì không nếu cô ấy bị chảy máu chân răng mà không biết?
em xin cảm ơn, mong anh chị tư vấn giúp...

Tuanmecsedec
09-11-2013, 07:52
khi hôn sau cô ấy em đang bị viêm họng cấp mãn tính vậy em có nguy cơ gì không nếu cô ấy bị chảy máu chân răng mà không biết?

Bạn yên tâm,hôn không làm lây nhiễm HIV.

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 09:14
Hôn sâu không có nguy cơ HIV bạn àh, Bạn nên xn viêm gan B đi

cau vong sau mua
09-11-2013, 09:31
dạ em cảm on các anh nhiều nhé

luxubu
09-11-2013, 11:48

Vết xước thì không sao .. có nguy cơ khi vết thương hở đang chảy máu thôi.