PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD trong lúc quá say

Traingungo
07-06-2015, 11:33
Vấn đề là cách đây 1 tuần em có đi tiệc cơ quan em rất say. Sau khi hát karaoke thì mấy ổng có rủ đi KS. Trong lúc quan hệ với GMD thì em quá say nên không biết là GMD có mang BCS ???. Em chỉ quan hệ 2 lần mỗi lần 20s vì quá say. Em đi dịch vụ này rất ít nên các anh cho em hỏi có khi nào GMD quên không mang bao cho khách ???. Em o thành phố ven biển Nam Trung Bộ. Em đang bị stress nặng. Hôm giờ nghỉ làm 2 ngày rồi.

Cho em hỏi diễn đàn: Trường hợp của em GMD ko mang BCS thì em có nguy cơ cao nhiễm HIV ?

Nguyen Ha
07-06-2015, 11:36
Vấn đề là cách đây 1 tuần em có đi tiệc cơ quan em rất say. Sau khi hát karaoke thì mấy ổng có rủ đi KS. Trong lúc quan hệ với GMD thì em quá say nên không biết là GMD có mang BCS ???. Em chỉ quan hệ 2 lần mỗi lần 20s vì quá say. Em đi dịch vụ này rất ít nên các anh cho em hỏi có khi nào GMD quên không mang bao cho khách ???. Em o thành phố ven biển Nam Trung Bộ. Em đang bị stress nặng. Hôm giờ nghỉ làm 2 ngày rồi.

Cho em hỏi diễn đàn: Trường hợp của em GMD ko mang BCS thì em có nguy cơ cao nhiễm HIV ?
Quan hệ tình dục không bcs tất nhiên là có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 15:31

Bạn là người trực tiếp thực hiện mà không biết có mang bao cao su hay không thì bó tay,bạn nói kiểu này làm sao tư vấn.Nhưng theo kinh nghiệm của Tuanmecsedec nếu theo cách nói của bạn do quá say không nhớ có mang bao cao su hay không thì vô lý lắm.Vì một người quá sau không biết gì thì làm sao (súng vươn nòng) mà tác chiến.

Vấn đề bạn hỏi quan hệ với gái mại dâm không mang bao cao su có nguy cơ cao không?. Quan hệ với đối tượng hành nghề mại dâm thì nguy cơ không phải cao mà rất cao.

Traingungo
07-06-2015, 21:06
Vì một người quá sau không biết gì thì làm sao (súng vươn nòng) mà tác chiến. - GMD tự cho súng vào luôn

Cho em hỏi Tuanmecsedec: Em chỉ quan hệ 2 lần mỗi lần 20s trong trình trạng súng sìu thì nguy cơ nhiễm HIV cao không ??? (giả sử GMD ko mang bao cao su)

Tuanmecsedec
07-06-2015, 21:11
Vì một người quá sau không biết gì thì làm sao (súng vươn nòng) mà tác chiến. - GMD tự cho súng vào luôn

Cho em hỏi Tuanmecsedec: Em chỉ quan hệ 2 lần mỗi lần 20s trong trình trạng súng sìu thì nguy cơ nhiễm HIV cao không ??? (giả sử GMD ko mang bao cao su)

Nếu bạn nói say không biết gì tức là súng xìu làm sao tự cho vào được.Đây là điều vô lý mà tự bạn nói mình quá say không biết gì.

Vấn đề ở đây không có tư vấn giả sử.Còn thời gian tiếp xúc ngắn thì nguy cơ thấp.