PDA

View Full Version : Hỏi về ko bao cao su

sôla
07-06-2015, 17:53
Chào a.tuấn và các bác sĩ ạ.hnay e muốn hỏi về 1 vđ là nếu quan hệ k dùng bcs mà nhấp đc 2 cái đã xuất vào trong .thì có nguy cơ nhiễm h ko ạ nếu trường hợp đối tác bị.e cảm ơn

biet lam sao
07-06-2015, 18:02
vẫn có nguy cơ

Tuanmecsedec
07-06-2015, 19:21
Chào a.tuấn và các bác sĩ ạ.hnay e muốn hỏi về 1 vđ là nếu quan hệ k dùng bcs mà nhấp đc 2 cái đã xuất vào trong .thì có nguy cơ nhiễm h ko ạ nếu trường hợp đối tác bị.e cảm ơn

Trong giới tính bạn để là Nữ,còn tìm hiểu bài viết trước đây bạn là Nam.Nếu trong trường hợp này là Nam thì không sao,vì chỉ để vào nhấp 2 cái thời gian quá nắng.Nhưng nếu là Nữ là có nguy cơ vì tinh dịch người Nam đã xâm nhập âm đạo.

Chủ đề: cách đây 1 tháng em có quan hệ GMd(GMD có mút qua Dv của em) sau đó em có đeo bao (http://www.diendanhiv.vn/threads/30094-cach-day-1-thang-em-co-quan-he-GMd-GMD-co-mut-qua-Dv-cua-em-sau-do-em-co-deo-bao)

sôla
12-06-2015, 18:36
Anh ơi e để gt nhầm e là nam anh ạ.vâng e có nhấp 2 cái thì xuất tinh vào trong.hix như vậy thì ko sao ạ anh.(nếu cô ấy bị).e cảm ơn anh

songchungvoi_HIV
12-06-2015, 18:55

Anh ơi e để gt nhầm e là nam anh ạ.vâng e có nhấp 2 cái thì xuất tinh vào trong.hix như vậy thì ko sao ạ anh.(nếu cô ấy bị).e cảm ơn anh
Khi nào đầu trần ko Bcs trong Ad ít nhất 30S mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
12-06-2015, 21:00

Nếu chỉ 2 nhịp không sao.