PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay (dính dịch ÂD, máu, tinh trùng) có nguy cơ lây nhiễm HIV ko?

cute9k
07-06-2015, 19:28
BQT cho em hỏi: nếu bị người khác kích thích DV bằng tay, nhưng trên tay dính các dịch tiết/ máu có virus HIV thì có nguy cơ ko ạ?

Tuanmecsedec
07-06-2015, 19:31
BQT cho em hỏi: nếu bị người khác kích thích DV bằng tay, nhưng trên tay dính các dịch tiết/ máu có virus HIV thì có nguy cơ ko ạ?

Bạn suy diễn thì vừa thôi,tay người dính dịch ,máu ở đâu mà ra.Nói tóm lại không lây nhiễm như vậy.

cute9k
07-06-2015, 19:38
Bạn suy diễn thì vừa thôi,tay người dính dịch ,máu ở đâu mà ra.Nói tóm lại không lây nhiễm như vậy.
thế tay dính dịch như vậy mà xóc đi xóc lại DV , thì dịch nó đi vào DV thì cũng ko có nguy cơ gì phải ko anh?

Tùng đẹp trai
07-06-2015, 19:43
thế tay dính dịch như vậy mà xóc đi xóc lại DV , thì dịch nó đi vào DV thì cũng ko có nguy cơ gì phải ko anh?

cũng không có nguy cơ!

cute9k
07-06-2015, 20:09
cũng không có nguy cơ!
Kể cả tay có dính máu , hay bất cứ dịch tiết gì (có HIV) thì cũng ko phải lo lắng gì phải ko ạ?
Với cho em hỏi là: kích dục bằng tay trong trường hợp nào thì có nguy cơ thực sự ạ?

xuanxanh
07-06-2015, 20:59
Kể cả tay có dính máu , hay bất cứ dịch tiết gì (có HIV) thì cũng ko phải lo lắng gì phải ko ạ?
Với cho em hỏi là: kích dục bằng tay trong trường hợp nào thì có nguy cơ thực sự ạ?

Dính ngoài da thì dính gì cũng ko bị. May ra chỉ có nguy cơ khi tay bạn đang có vết thương hở chảy máu ròng ròng và vết thương khá lớn mà tiếp xúc với các dịch trên. Lúc này ai chả lo cầm máu, đau nữa, hơi đâu mà kích này, kích kia. Nên mới nói kích dục bằng tay là hành vi an toàn.

Tuanmecsedec
07-06-2015, 21:03

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.