PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su

Tunghoihan
08-06-2015, 14:43
Em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta dùng miệng ngậm dương vật của 5 khoảng 5p, sau đó đeo bao quan hệ khoảng 3 phút thì bị rách bao, rách bao e phát hiện ra ngay và ngừng lại đi rửa bằng kem đánh răng, liệu e có bị hiv không

Charles
08-06-2015, 14:45
Em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta dùng miệng ngậm dương vật của 5 khoảng 5p, sau đó đeo bao quan hệ khoảng 3 phút thì bị rách bao, rách bao e phát hiện ra ngay và ngừng lại đi rửa bằng kem đánh răng, liệu e có bị hiv không

Khi BCS bị rách bạn phát hiện dừng lại ngay là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-06-2015, 14:46

Nếu bạn phát hiện bao cao su rách mà ngưng rút ra liền thì không sao.

Nguyen Ha
08-06-2015, 14:51

Như vậy không có nguy cơ, bạn yên tâm.

Tunghoihan
08-06-2015, 21:18
duong vat e có tiếp xúc với âm đạo và chât dịch, dù chỉ 10s e đi rửa với kem đánh răng ngay, và hình như lúc đó sáo e cũng có chất nhờn

Nguyen Ha
08-06-2015, 21:32
duong vat e có tiếp xúc với âm đạo và chât dịch, dù chỉ 10s e đi rửa với kem đánh răng ngay, và hình như lúc đó sáo e cũng có chất nhờn

Bạn yên tâm, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-06-2015, 08:36

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tunghoihan
09-06-2015, 14:05
Cám ơn anh, e rất lo lắng, e đã đi khám và uống pep sau 9h, thi thoảng uống chậm 15, 20phút có sao k ạ... Và cho e hỏi xét nghiệm compo thi sau bao lâu dùng pep thì đi xét nghiệm được ạ ?

Nguyen Ha
09-06-2015, 14:22
Cám ơn anh, e rất lo lắng, e đã đi khám và uống pep sau 9h, thi thoảng uống chậm 15, 20phút có sao k ạ... Và cho e hỏi xét nghiệm compo thi sau bao lâu dùng pep thì đi xét nghiệm được ạ ?

Trường hợp dùng PEP XN sau nguy cơ 12 tuần và XN lại sau 24 tuần.

Tuanmecsedec
09-06-2015, 15:30

Nếu bạn dùng thuốc ức chế vi rút thì phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức 12 tuần sau nguy cơ xét nghiệm mới chính xác.

Tunghoihan
11-06-2015, 09:36
A Tuấn có thể giải thích giúp em, trường hợp của em, ( quan hệ bị rách bao, phát hiền, và ngừng lại ngay, có tiếp xúc với âm đạo của cô gmd) (em đọc thì noi có nguy cơ cao, người nói nguy cơ ít, a nói k có nguy cơ). e hoang mang quá :((

caubecodon
11-06-2015, 09:37
A Tuấn có thể giải thích giúp em, trường hợp của em, ( quan hệ bị rách bao, phát hiền, và ngừng lại ngay, có tiếp xúc với âm đạo của cô gmd) (em đọc thì noi có nguy cơ cao, người nói nguy cơ ít, a nói k có nguy cơ). e hoang mang quá :((
Bạn đã được dùng pep thì yên tâm sẽ âm tính dù nguy cơ ra sao. Bạn tuân thủ pep sẽ có kết quả như ý mà thôi

Tunghoihan
11-06-2015, 09:44
cám ơn anh, thực sự vẫn rất lo lắng anh a, mới uống thuốc dc 1 tuần, 9h sáng, 9h tối, thi thoảng chậm 15, 20p. Thấy a chị bảo 3 tháng đi xét nhiệm, 1 tháng compo liệu dc k nữa./.

caubecodon
11-06-2015, 09:47
Mình cũng đã từng uống pep như bạn. Bạn phải uống đúng giờ , nên đặt đồng hồ báo thức để uống, việc bạn uống chậm 15-20p không sao nhưng bạn cố uống đúng giờ thì kết quả mới âm tính được. Cứ tuân thủ pep và xét nghiệm sau 12 tuần sẽ âm tính

caubecodon
11-06-2015, 09:48
mà bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi lại còn dùng pep nữa , quá yên tâm rồi sao còn phải xoắn vậy

Tuanmecsedec
11-06-2015, 11:01

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

Tunghoihan
13-06-2015, 15:55
Em cám ơn... Em biết, a nói k có nguy cơ...E k có ý spam, chỉ muốn anh giải thích cụ thể hơn (tại sao k có nguy cợ ạ)
, vì e vẫn quá lo lắng ạ...

Charles
13-06-2015, 16:00
Em cám ơn... Em biết, a nói k có nguy cơ...E k có ý spam, chỉ muốn anh giải thích cụ thể hơn (tại sao k có nguy cợ ạ)
, vì e vẫn quá lo lắng ạ...

Không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc.

Tunghoihan
13-06-2015, 23:28
Có tiếp xúc vì bị rách bao mà a, dù phát hiện và dừng đi rửa ngày

xuanxanh
14-06-2015, 07:08

Không có thời gian tiếp xúc # ko tiếp xúc. Chính là ở chỗ phát hiện và dừng lại ngay thì ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-06-2015, 09:48

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.