PDA

View Full Version : bị quẹt chảy máu

hieuhieu1029
08-06-2015, 16:19
em đi tập tạ, tại một cái thiết bị tập, có một bộ phận làm bằng nhựa mà có làm bị dư ra, khi em tập di chuyển thì bị quẹt làm thành 1 đường dài cỡ 3 cm, rơm rớm máu. Em có nguy cơ không nếu cũng có người nhiễm h bi quẹt qua vò chỗ đó nếu không để ý thì rất dễ bị quẹt

Hoang Tưởng
08-06-2015, 16:22
Hiv rất yếu , khi ra ngoại cảnh sẽ lập tức bất hoạt , Hiv không làm lây nhiễm qua những vật dụng gián tiếp ,.... bạn an toàn ...

Nguyen Ha
08-06-2015, 16:32
em đi tập tạ, tại một cái thiết bị tập, có một bộ phận làm bằng nhựa mà có làm bị dư ra, khi em tập di chuyển thì bị quẹt làm thành 1 đường dài cỡ 3 cm, rơm rớm máu. Em có nguy cơ không nếu cũng có người nhiễm h bi quẹt qua vò chỗ đó nếu không để ý thì rất dễ bị quẹt

Hoàn toàn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
08-06-2015, 20:38

Bạn không cần thiết tạo nick mới mà hỏi vấn đề cũ khi đã trả lời rồi.Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa,vì vậy khóa chủ đề lại,bạn tìm hiểu kiến thức có sẵn trên diễn đàn để trang bị cho mình đi.

Chủ đề: vật gì chọt ở chỗ tập thể hình (http://www.diendanhiv.vn/threads/30647-vat-gi-chot-o-cho-tap-the-hinh)