PDA

View Full Version : Orel Sex sau 7 tuần Âm Tính vẫn lo sợ HIV

hoihanannan
08-06-2015, 16:50
Nguy cơ của em là vào 10/4 em có đi hớt tóc gội đầu, cô đó có orel sex cho em , nhưng làm mãi không ra vì em có bia trong người, em có dùng tay đưa vào âm đạo có thấy dịch nhờn và ngón tay ấy không có bị thương.Khi về em cũng không thấy dương vật bị trầy xước gì.
Khi về em mới tìm hiểu và đã đi test nhanh ở TTYT Quận vào ngày 29/5 (7 tuần) Âm tính.
em có nguy cơ không mọi người và a Tuấn ơi, em lo lắm, dương vật của em tới hôm nay củng không có biểu hiện gì!
Em có nên tiếp tục đi test tiếp vào tuần 12 không.
em thật sự rất hối hận vì ăn nhậu vào mà như thế, xin mọi người và a tuấn tư vấn cho em
Trong thời gian xét nghiệm em có dùng thưốc điều trị bao tử dạ dày HP
Em xin tha thiết được mọi người cho em ý kiến!

hoihanannan
08-06-2015, 16:53
Mọi người ơi, giúp em với , có ai vào tư vấn cho em được không!

vn0449
08-06-2015, 16:58
Nguy cơ của em là vào 10/4 em có đi hớt tóc gội đầu, cô đó có orel sex cho em , nhưng làm mãi không ra vì em có bia trong người, em có dùng tay đưa vào âm đạo có thấy dịch nhờn và ngón tay ấy không có bị thương.Khi về em cũng không thấy dương vật bị trầy xước gì.
Khi về em mới tìm hiểu và đã đi test nhanh ở TTYT Quận vào ngày 29/5 (7 tuần) Âm tính.
em có nguy cơ không mọi người và a Tuấn ơi, em lo lắm, dương vật của em tới hôm nay củng không có biểu hiện gì!
em thật sự rất hối hận vì ăn nhậu vào mà như thế, xin mọi người và a tuấn tư vấn cho em
Bạn có nguy cơ đâu mà xn ? OS k có nguy cơ bị H nhưng có liên quan tới những bệnh STDs

Hoang Tưởng
08-06-2015, 17:15
Mặc dù đã được BQT tư vấn là không có nguy cơ , nhưng bạn vẫn tiếp tục spam , bạn đang vi phạm nội quy của diễn đàn đấy , được tư vấn không nguy cơ rồi vẫn đi XN rồi lên hỏi đã an toàn chưa .

hoihanannan
08-06-2015, 17:15
Hành vi của em là gái maxxa orel dương vật của em, sau đó 7 tuần(49 ngày) test nhanh hiv ở TTYT Quận Âm Tính.
Mọi người cho em hỏi với hành vi của em thì sau 7 tuần em có nguy cơ nửa không, và em có được an tâm ở tuần 12 không ạ

Hoang Tưởng
08-06-2015, 17:22
mình là thành viên mới mà Spam , những người khác 7 tuần được tư vấn rồi mình không biết, nhưng mình mới đăng ký nick hôm nay mà bạn nói vậy làm mình buồn thật.có ai rảnh ma lên đây đùa giơn đâu
Os không thể xảy ra nguy cơ với mọi tình huống , còn chuyện bạn đưa tay vào AD GMD thì chỉ xảy ra nguy cơ khi tay bạn bị đứt lìa máu me chảy lỏn tỏn rồi đưa vào AD GMD ngay ngày đèn đỏ máu chảy ròng ròng mới có nguy cơ , bạn không cần Xn nữa , 7 tuấn AT là an toàn rồi , XN tiếp tốn tiền tốn máu thôi . mình không có nói bạn lên dien đàn giỡn , mà đó là nội quy , mong bạn hiểu .

vn0449
08-06-2015, 17:23
Hành vi của em là gái maxxa orel dương vật của em, sau đó 7 tuần(49 ngày) test nhanh hiv ở TTYT Quận Âm Tính.
Mọi người cho em hỏi với hành vi của em thì sau 7 tuần em có nguy cơ nửa không, và em có được an tâm ở tuần 12 không ạ
Bạn k có nguy cơ , OS k bị nhiễm H nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs

Hoang Tưởng
08-06-2015, 17:28
Cám ơn bạn đã tư vấn cho mình...thật sự thì từ bưac đó tới nay mình không có triệu chứng gì hết,dương vật thì cũng bình thường, nhưng vì mình lo nghĩ nhiều quá,.mính sợ bị lật kèo ở tuần 12 quá bạn ah.nhiều lúc nhìn vợ mình đang mang bầu nằm chơi với mình mà mình muốn khóc...mình thật sự hối hận việc đã làm, chỉ hy vọng có 1 tia sáng mơi cho mình
Bạn lo lắng quá nên đâm ra stress thôi , ACE trong diễn đàn ai củng hiểu tâm lý bạn lúc này như thế nào , nên bạn yên tâm đi , có nguy cơ là BQT đã nói có rồi , không ai dám tư vấn bừa cho bạn đâu ... giữ gìn sức khoẽ ,bớt stress đi bạn , có thời gian đọc thêm kiến thức trên diễn đàn bạn sẽ được biết thêm kiến thức sẽ không còn stress nữa , Thân...

hoihanannan
08-06-2015, 17:30
thiệt không bạn, diễn đàn này có trường hợp nào orel sex 7 tuần âm tính như mình không, và liệu như thế có an toàn ở tuần 12 không ạ!

vn0449
08-06-2015, 17:35
thiệt không bạn, diễn đàn này có trường hợp nào orel sex 7 tuần âm tính như mình không, và liệu như thế có an toàn ở tuần 12 không ạ!
Có rất nhiều bạn nhé , OS k có nguy cơ với H nha bạn vì nước bọt trong miệng thuộc môi trường kiềm bất hoạt với H nên bạn yên tâm với H nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs

hoihanannan
08-06-2015, 17:36
được bạn tư vấn mình an lòng hơn.Bạn cho mình hỏi thêm là nếu trường hợp của mình là có nguy cơ thì 7 tuần âm tính đó có nói lên được gì không, mình tính đợi tới tuần 12 1 lần nữa nhưng đối mặt với nó sao sợ quá,trường hợp của mình có cần xét nghiệm lại không!

Hoang Tưởng
08-06-2015, 17:40
được bạn tư vấn mình an lòng hơn.Bạn cho mình hỏi thêm là nếu trường hợp của mình là có nguy cơ thì 7 tuần âm tính đó có nói lên được gì không, mình tính đợi tới tuần 12 1 lần nữa nhưng đối mặt với nó sao sợ quá,trường hợp của mình có cần xét nghiệm lại không!
Chưa ai AT trên 6 tuần mà DT ở tuần 12 cả, trừ khi là có thêm nguy cơ mới , nhưng với trường hợp của bạn thì không phải Xn nữa , còn bạn muốn Xn cho an tâm là do bạn , trong nước bọt là môi trường kiềm ,làm bất hoạt virus ,và nước bọt người nhiêm H có lượng virus dưới ngưỡng có thể làm lây nhiễm cho người khác,còn như những trường hợp ôn hôn sờ soạn là hoàn toàn không có nguy cơ , mình đã tư vấn cụ thể cho bạn rồi , việc bạn muốn Xn nữa hay không là do bạn thôi ,bớt stress đi bạn ... trầm cảm là nguy hiểm hơn H đấy ...

hoihanannan
08-06-2015, 17:42
vậy bây giờ mình có nên xét nghiệm lại ở tuần 12 nữa không,sao mình còn thấy lo quá, có anh chị nào âm ở tuần 7 test nhanh anti mà lật kèo ở tuần 12 chưa

vn0449
08-06-2015, 17:42
12 tuần theo khuyến cáo của BYT , bạn mún xn hay k tuỳ bạn , với xn AT ở tuần 7 thì tỷ lệ thoát H khá cao rầu , bạn k có nguy cơ xn lại cũng AT thôi

vn0449
08-06-2015, 17:48
vậy bây giờ mình có nên xét nghiệm lại ở tuần 12 nữa không,sao mình còn thấy lo quá, có anh chị nào âm ở tuần 7 test nhanh anti mà lật kèo ở tuần 12 chưa
Đã tư vấn cho bạn mà bạn cũng hỏi lại , chưa có trường hợp nào xn 7 tuần AT mà DT ở tuần 12 , bạn nên yên tâm , bây h chủ yếu xã stress cho bớt đi bạn , theo khuyên cáo của BYT nên xn lại ở tuần 12 , cái này bạn mún xn hay k do bạn thôi

hoihanannan
08-06-2015, 17:53
hix, được mấy bạn tư vấn mình an ủu biết bao nhiêu nhưng vẫn còn sợ cho cái hành vi xấu xa của mình,..mình ám ảnh nhiều quá rồi, giờ không biết làm sao đễ vứt khỏi đầu

vn0449
08-06-2015, 17:58
hix, được mấy bạn tư vấn mình an ủu biết bao nhiêu nhưng vẫn còn sợ cho cái hành vi xấu xa của mình,..mình ám ảnh nhiều quá rồi, giờ không biết làm sao đễ vứt khỏi đầu
Bạn cũng đã từng giống như mình , cố gắng làm cho mình bận rộn thì trog đầu sẽ bớt nghĩ đến H thôi , bạn nên tìm kiếm kiến thức ở dd để trang bị cho bản thân , chúc bạn sức khoẻ

hoihanannan
08-06-2015, 18:00
bạn cũng vậy hã, thế bạn có triệu chứng gì không, có xét nghiệm không, và điều gì giúp bạn vượt qua được vậy, bạn giúp mình với

vn0449
08-06-2015, 18:04
bạn cũng vậy hã, thế bạn có triệu chứng gì không, có xét nghiệm không, và điều gì giúp bạn vượt qua được vậy, bạn giúp mình với
H giai đoạn cửa sổ k có triệu chứng nhất định , lúc mình cũng có biểu hiện như sốt nhẹ , đau họng , nhức mỏi tay chân , đi ngoài , nói chung là giống hết trên mạng nhưng mình đi xn combo và siêu âm ở hoà hảo thì bs bảo là mình bị rối loạn tiệu hoá , viêm họng do thời tiết thôi , còn H thì k có tại vì mình QHTD với GMD có dùng bao cao su nên nguy cơ k có

hoihanannan
08-06-2015, 20:14
mọi người ơi, có ai không ạ, vào tư vấn cho em được không, sao em cảm thấy hoang mang quá!

Tuanmecsedec
08-06-2015, 20:17

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy cho dù bạn thật sự có nguy cơ,nếu sau 7 tuần bạn âm tính thì đây là một tín hiểu rất khả quan cao,huống chi bạn không có nguy cơ.

hoihanannan
09-06-2015, 08:10
a tuấn ơi , vậy trường hợp của em là an toàn rồi hã anh,em có nên đĩnets nghiêm lại tuần 12 không . vì em còn sợ 7 tuần chưa chính xác lắm.a cho em lời khuyên được không anh

Nguyen Ha
09-06-2015, 08:27
a tuấn ơi , vậy trường hợp của em là an toàn rồi hã anh,em có nên đĩnets nghiêm lại tuần 12 không . vì em còn sợ 7 tuần chưa chính xác lắm.a cho em lời khuyên được không anh

Bạn không có nguy cơ, 7 tuần XN âm tính yên tâm rồi, không cần XN nữa.

hoihanannan
09-06-2015, 08:56
Cám ơn anh Nguyen Ha, em an tâm được bao nhiêu phần trăm ạ,sao em vẵn còn lo quá anh ah, trong đầu em lúc nào cũng nghĩ về HIV , dù cho là có nguy cơ nhưng 7 tuần âm tính đã có sác xuất cao không anh!

Tuanmecsedec
09-06-2015, 09:06

Bạn có nguy cơ đâu mà an toàn với không an toàn.

Nguyen Ha
09-06-2015, 09:17
Cám ơn anh Nguyen Ha, em an tâm được bao nhiêu phần trăm ạ,sao em vẵn còn lo quá anh ah, trong đầu em lúc nào cũng nghĩ về HIV , dù cho là có nguy cơ nhưng 7 tuần âm tính đã có sác xuất cao không anh!

Yên tâm đi, không cần XN nữa.

hoihanannan
09-06-2015, 09:35
hix,nghe a nói mà em vui không biết nói gì.em cảm ơn anh nhiều lắm,sau lần trót dại này em xin hứa với lòng sẽ sống lành mạnh, yêu thương vợ con,không làm những điều có lỗi nữa.em cảm ơn anh Nguyen Ha và mọi người đã tư vấn cho em.em xin chân thành cảm ơn.
a cho em hỏi luôn là thường nếu sau hành vi nguy cơ thì 7 tuần xét nghiệm đã ra chưa anh,hay phải đợi đúng 12 tuần.
Có trường hợp nào 7 tuần dương tính chưa anh.

Tuanmecsedec
09-06-2015, 09:36
hix,nghe a nói mà em vui không biết nói gì.em cảm ơn anh nhiều lắm,sau lần trót dại này em xin hứa với lòng sẽ sống lành mạnh, yêu thương vợ con,không làm những điều có lỗi nữa.em cảm ơn anh Nguyen Ha và mọi người đã tư vấn cho em.em xin chân thành cảm ơn.
a cho em hỏi luôn là thường nếu sau hành vi nguy cơ thì 7 tuần xét nghiệm đã ra chưa anh,hay phải đợi đúng 12 tuần.
Có trường hợp nào 7 tuần dương tính chưa anh.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

hoihanannan
09-06-2015, 09:43
A nói vậy có nghĩa là từ 6 tuần đã cho ra kháng thể hiv và chính xác nhất là ở 12 tuần,vậy của em 7 tuần xét nghiệm anti nhanh đã chứng tỏ em an toàn phải không anh.vì khi em nhận kết quả 7 tuần thì BS lại bảo sau 6 tháng nửa nên xét nghiệm lại.Nên em tìm được diển đàn của anh em mừng lắm.xin anh cho em một lời khuyên ạ

Tuanmecsedec
09-06-2015, 09:46
A nói vậy có nghĩa là từ 6 tuần đã cho ra kháng thể hiv và chính xác nhất là ở 12 tuần,vậy của em 7 tuần xét nghiệm anti nhanh đã chứng tỏ em an toàn phải không anh.vì khi em nhận kết quả 7 tuần thì BS lại bảo sau 6 tháng nửa nên xét nghiệm lại.Nên em tìm được diển đàn của anh em mừng lắm.xin anh cho em một lời khuyên ạ

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những lời tư vấn của mọi người từ hành vi nguy cơ và đến thời gian xét nghiệm.Vì đã trả lời lời,bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

songchungvoi_HIV
09-06-2015, 09:57
Ko co nguy cơ xn luôn âm tính tại mọi thời điểm

hoihanannan
09-06-2015, 10:19
dạ em biết rồi.anh cho em hỏi là nếu hành vi orel có nguy cơ khi DV bị trầy xướt và miệng người kia có chảy máu hay viêm loét thì khả năng mới cao phải không anh.
7 tuần đã có trường hợp nào dương tính ở 12 tuần chưa a.e xin cảm ơn

hoihanannan
09-06-2015, 14:51
A Tuấn ơi, A songchung ơi,cho em hỏi 7 tuần âm thì 12 tuần có chắc âm nửa không anh,em sợ quá,cả ngày nay em không ăn uống đụơc gì ,mọi nhười cho em lời khuyên đi ạ

Nguyen Ha
09-06-2015, 15:03
A Tuấn ơi, A songchung ơi,cho em hỏi 7 tuần âm thì 12 tuần có chắc âm nửa không anh,em sợ quá,cả ngày nay em không ăn uống đụơc gì ,mọi nhười cho em lời khuyên đi ạ

7 tuần âm tính rồi thì 12 tuần vẫn âm tính. Vui lòng đọc lại những gì được tư vấn đi.

hoihanannan
09-06-2015, 15:26
7 tuần âm tính rồi thì 12 tuần vẫn âm tính. Vui lòng đọc lại những gì được tư vấn đi.
em xin lỗi vì em lo cho nguy cơ của mình quá,vậy trong diễn đàn mình có trường hợp nào 7 tuần âm rồi 12 tuần vẫn âm tiếp không a,em hy vọng sau này sẽ là thành viên tích cực gắn bó và giúp đở diễn dàn và cho những bạn không may mắn phần nào đễ an ủi cuộc sống của họ

Nguyen Ha
09-06-2015, 15:35
em xin lỗi vì em lo cho nguy cơ của mình quá,vậy trong diễn đàn mình có trường hợp nào 7 tuần âm rồi 12 tuần vẫn âm tiếp không a,em hy vọng sau này sẽ là thành viên tích cực gắn bó và giúp đở diễn dàn và cho những bạn không may mắn phần nào đễ an ủi cuộc sống của họ

Đã XN âm tính và được tư vấn nhiều rồi mà vẫn lo thì giúp được ai? Chưa ai 7 tuần âm mà 12 ttuaànm dương. Bạn vui lòng đọc lại hộ cho

Tuanmecsedec
09-06-2015, 15:42

Hiện tại thì chưa có ca nào lật kèo,còn tương lai thì chưa biết.

hoihanannan
10-06-2015, 11:06
Hiện tại thì chưa có ca nào lật kèo,còn tương lai thì chưa biết.
Vậy em nên làm cái xét nghiệm chốt lại ở tuần 12 được không anh,em cảm thấy stressd.Em sợ không dám xét nghiệm tuần 12 mà nếu không xét nghiêm thì đầu em cứ bị ám ảnh hoài,hy vọng sang tuần 12 e lấy hết can đảm đi làm lần cuối cho xã stress hix

Nguyen Ha
10-06-2015, 11:27
Vậy em nên làm cái xét nghiệm chốt lại ở tuần 12 được không anh,em cảm thấy stressd.Em sợ không dám xét nghiệm tuần 12 mà nếu không xét nghiêm thì đầu em cứ bị ám ảnh hoài,hy vọng sang tuần 12 e lấy hết can đảm đi làm lần cuối cho xã stress hix

Cứ XN xả stress đi cho khỏi lăn tăn, kết quả sẽ không đổi.

hoihanannan
10-06-2015, 14:35
Cứ XN xả stress đi cho khỏi lăn tăn, kết quả sẽ không đổi.
em xin lỗi các anh chị vì em hoang mang quá.đang cảm tháy lạc quan được chút thì lại đọc được một bài nói về orel sex sau 3 tháng dương tính,thát sự em không hiểu dù đã được tư vấn là không có nguy cơ xảy ra nhưng tại sao trường hợp đó lại bị.người đó có nói trước đó 3 tháng không quan hệ bừa bãi ngoại trừ lần orel sex gái mát xa và dương vật bị trầy xước.và xét nghiệm 1 lần ra dương tính luôn, em thật sự rất lo sợ và không hiểu sau lại có trường hợp như vậy

hoihanannan
10-06-2015, 14:55
mấy anh ơi,giúp em với sao không có ai hết vậy

Tuanmecsedec
10-06-2015, 15:04

em xin lỗi các anh chị vì em hoang mang quá.đang cảm tháy lạc quan được chút thì lại đọc được một bài nói về orel sex sau 3 tháng dương tính,thát sự em không hiểu dù đã được tư vấn là không có nguy cơ xảy ra nhưng tại sao trường hợp đó lại bị.người đó có nói trước đó 3 tháng không quan hệ bừa bãi ngoại trừ lần orel sex gái mát xa và dương vật bị trầy xước.và xét nghiệm 1 lần ra dương tính luôn, em thật sự rất lo sợ và không hiểu sau lại có trường hợp như vậy

Thông tin kích dục bằng miệng bị nhiễm là thông tin tào lao.Trở lại vấn đề của bạn nếu không tin thì đừng lên đây hỏi và trường hợp của bạn đã được tư vấn về xét nghiệm nhiều rồi.

Và cũng đã nhắc nhở không được Spam bài nữa bạn vẫn cố tình.Vì vậy chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,Tuanmecsedec khóa lại tránh làm ảnh hưởng thành viên khác và tạo điều kiện có thời gian bạn tự đọc lại từ đầu đến cuối những gì mọi người đã tư vấn.

Nếu bạn còn cố tình lảm nhảm ba chuyện vớ vẩn vụ kích dục miệng bị nhiễm,Tuanmecsedec sẽ loại nick ra khỏi diễn đàn.

P/S : Đề nghị các Smod những nick nào vào phao tin đại loại có người nhiễm kích dục bằng miệng,mong các Smod nhắc nhở và xóa bài đó để tránh ảnh hưởng (thông tin tào lao ) đến thành viên khác.Nếu thành viên nào cố tình thì các Smod khóa nick .